Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TV LG tự tắt

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

pan hay quá
    Điện Tử Minh Dũng

Comment

mình hướng dẫn bạn nha,bạn mở máy ra,khi đang xem mà tv tự tăt ,bạn lấy 2 ngón tay của bạn đấy bạn chột vào ổ cắm điện xem thử thế nào nha,chắc là bị mất diện đáy,hihi.đi học vài tháng đi cha nội.rồi về nghịch sau.

Comment

Nguyên văn bởi danhpro1 Xem bài viết
        hướng dẫn mình sửa đi mà mình cũng thích ngich điện. tương lai mình theo nghề điện tử
        mình hướng dẫn bạn nha,bạn mở máy ra,khi đang xem mà tv tự tăt ,bạn lấy 2 ngón tay của bạn đấy bạn chột vào ổ cắm điện xem thử thế nào nha,chắc là bị mất diện đáy,hihi.đi học vài tháng đi cha nội.rồi về nghịch sau.

Comment

chào anh em mình có nhận sửa con tivi lg29fu3rg bệnh có tin hiệu là máy tự ngắt

mình nhận sửa của khách chú tivi tivi lg29fu3rg bị hiện tượng như sau nếu mình để chế độ ti vi thuog thì tivi chi lên cát là máy tu ngắt, còn mình chuyển sang chế đô video thi may van chạy bình thường nhung khi cắm tin hiệu từ đầu đia vào là máy tắt luon.i anh em nao gap benh nay roi xin giup do minh nhe. minh tuấn 0975144199 minh cam on.

Comment

mình nhận sửa của khách chú tivi tivi lg29fu3rg bị hiện tượng như sau nếu mình để chế độ ti vi thuog thì tivi chi lên cát là máy tu ngắt, còn mình chuyển sang chế đô video thi may van chạy bình thường nhung khi cắm tin hiệu từ đầu đia vào là máy tắt luon.i anh em nao gap benh nay roi xin giup do minh nhe. minh tuấn 0975144199 minh cam on.

Comment

em cũng làm vài máy lg bị tắt chờ như của các cao thủ đây...2 pan là bị ở con trở đường B+..nối tắt là xong
              chúc cái bác chủ thớt may mắn nhé
              DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
              Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
              Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
              Email :

Comment

Nguyên văn bởi dientuhc Xem bài viết
                đã chạy ok chưa bạn !!!????
                HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

Về tác giả

Collapse

danhpro1 Tìm hiểu thêm về danhpro1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X