Thông báo

Collapse
No announcement yet.

em hỏi bệnh đầu KTS:HUMAX-998

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• em hỏi bệnh đầu KTS:HUMAX-998

bây giờ em bật máy lên chỉ nghe được radio thôi mà chuyển sang xem TV-KTS thì lại không được mà màn hình chỉ hiển thị có 2 kênh VOV1&VOV2(em chuyển sang mãi mà không sang được chế độ TV)em tắt đi xong bật lại thì vẫn thế mà màn lại không nhìn thấy gì cả nó có một lớp phủ như mành xếp.vẫn vào được menu nhưng đòi hỏi pass.mong các bác chỉ giúp em với.xin cảm ơn.
    Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

chắc cái đầu ấy nó die rùi ! hay là có ai nghịch vào nó! theo tui bít thì mật khẩu mặc định của nó là 0000

Comment

Nguyên văn bởi ncb173 Xem bài viết
      chắc cái đầu ấy nó die rùi ! hay là có ai nghịch vào nó! theo tui bít thì mật khẩu mặc định của nó là 0000
      vâng em cảm ơn bác ,em đã thử rồi nhưng không phải bác ơi!
      bác cố nhớ lại hộ em nhé.
      Thân.

Comment

Chào bạn.

Đầu KTS của bạn lỗi phần mềm rồi ( Firmware). Nếu bạn có thiết bị nạp lại phần mềm và phần mềm của loại đầu này thì bạn có thể chạy lại. Còn nếu không có bạn mang ra các cửa hàng sửa chữa đầu KTS để họ chạy lại phần mềm cho. Chi phí chỉ khoảng vài chục ngàn.

Chúc thành công.

Comment

Nguyên văn bởi hamhoc Xem bài viết
          Chào bạn.

Đầu KTS của bạn lỗi phần mềm rồi ( Firmware). Nếu bạn có thiết bị nạp lại phần mềm và phần mềm của loại đầu này thì bạn có thể chạy lại. Còn nếu không có bạn mang ra các cửa hàng sửa chữa đầu KTS để họ chạy lại phần mềm cho. Chi phí chỉ khoảng vài chục ngàn.

Chúc thành công.
          vâng em hiểu bác làm ơn đã chỉ thì chỉ cho chót hì hì./bác có thể cho.... hay chỉ cỗ cho em được không?em cám ơn.

Comment

Bạn vào trang diễn đàn HUMAX, chắc chắn sẽ có người trả lời cho bạn
            http://humax.com.vn/ipb/index.php?showforum=7

Comment

Cái này đơn giản lắm bạn bấm nhầm vào phím Radio trên Remote chỉ cần bấm lại phím đó là xong.Phím có hình nốt nhạc đó!chúc thành công!

Comment

chào! tui tính rùi nếu thử tất cả mật khẩu từ 0000 đến 9999 sẽ mất khoảng 72h! (cái này là do có lần tui cài password nhưng quên mất, may mà cuối cùng cũng nhớ ra)!tui thấy tốt nhất là đem cho thợ họ sửa cho.mình chắc không đủ trình với nó đâu!

Comment

lỗi phần mềm rồi bạn ơi! mật mã mặt định là 0000
                  Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

Nguyên văn bởi h_son Xem bài viết
                    lỗi phần mềm rồi bạn ơi! mật mã mặt định là 0000
                    Với 0000 là mã của người sử dụng,mã mặc định là mã của nhà sản suất ...XXXX
                    nó khác cơ.
                    Mua bán sửa chữa LCDTV_LED_PLASHMA chuyên nghiệp.
                    ĐC: 11 ngõ 134 phố quan nhân nhân chính thanh xuân hà nội.
                    DT: 0435587576_0903454939

Comment

Ôi zoi` ôi các bác k bít chính xác ma cú nói hoài k à làm bác chủ topic hoang mang.
                      Cái này rất đơn giản bạn nhìn trên Remote có phím Radio/tv.Bạn ấn vào nút đó là ra TV ngay mà.Hoăc vào menu tìm phần kênh tv và chọn là được mà.
                      Tuyệt đối k lỗi FW
                      Phương -Hải Dương
                      Email:
                      Fb

Comment

Eo ôi Topic này lập từ 06-05-07 12:46 vậy mà mấy bác còn "khai quật" nó lên làm gì nữa.

Comment

HIHi mình đâu có để ý.Thấy có bai mới thế la góp ý thôi.hjhj
                          Bac h_son khai quat o dau len ay chu
                          Phương -Hải Dương
                          Email:
                          Fb

Comment

cái này có khi bây giờ người ta bỏ đi mua được mấy đời máy nữa rồi

Comment

Các bạn giúp mình với nhé,mình có chiếc đầu kĩ thuật số DV3 không nhớ được chương trình mỗi lần mở lên lại phải dò lại kênh mới xem được, nếu tắt nguồn thì lại chẳng còn chương trình gì hết. không biết bị bệnh gì mong các bác giúp cho.

Comment

Về tác giả

Collapse

vietdung Tìm hiểu thêm về vietdung

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X