Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh nào có sơ đồ tivi samsung model cs-29k40ml tổng 49x3f chân chéo., ic nguồn 6750f nhớ 24c16 cho em xin ạ. tình hình bị sét đánh cháy mất vài con ở nguồn em không biết trị số. xin cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
      anh nào có sơ đồ tivi samsung model cs-29k40ml tổng 49x3f chân chéo., ic nguồn 6750f nhớ 24c16 cho em xin ạ. tình hình bị sét đánh cháy mất vài con ở nguồn em không biết trị số. xin cảm ơn
      Sơ đồ này cũng chạy 6750 nè bạn!
      Attached Files
      Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
      Tel: 01652.030103

Comment

• cảm ơn a tâm nha. em làm xong rồi. mà a tâm biết tivi lg 21'' cong chạy tổng 49x3 hai hàng chân. nhớ 24c16 không rõ model sao cứ chép nhớ là chạy được vài bữa lại chết nhớ. nạp lại thì oke, em cũng thay con khác mà cũng mấy bữa lại lăn đùng ra chết. nguồn 5v cấp cho nhớ đủ 5v. ko biết phải tại chương trình không
        Nguyên văn bởi thanhtam6875 Xem bài viết
        Sơ đồ này cũng chạy 6750 nè bạn!

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
          cảm ơn a tâm nha. em làm xong rồi. mà a tâm biết tivi lg 21'' cong chạy tổng 49x3 hai hàng chân. nhớ 24c16 không rõ model sao cứ chép nhớ là chạy được vài bữa lại chết nhớ. nạp lại thì oke, em cũng thay con khác mà cũng mấy bữa lại lăn đùng ra chết. nguồn 5v cấp cho nhớ đủ 5v. ko biết phải tại chương trình không
          Có 2 trường hợp xảy ra:
          1- Do bạn dùng IC nhớ củ của máy đang bị Pan => lấy 24C16 khác nạp lại là OK!
          2- Bị sốc nguồn=> thay tụ lọc 5V cấp cho nó, thay tụ lọc B+.
          Nếu nghi ngờ File, thì mình gởi kèm luôn!
          Vài lời góp ý cùng Bạn!
          Attached Files

Comment

• AE ai có làm ơn cho mình xin sơ đồ ti vi LG 21SC8RD chạy tổng LV76211 3C . nếu có fw thì cho mình xin luôn nhé. máy đang bị mất dao động. mở máy lên là có áp DC khiến đèn kích ngang dẫn mạnh. xin hỏi thêm con LV76211 3C này có thể thay bằng con LV76213 3C không ạ. rất mong AE nhiệt tình giúp đỡ. Trân trọng cám ơn!
            ĐC email: binhthuongdt71@gmail.com
            MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
            MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

• Nguyên văn bởi aibietdo Xem bài viết
              AE ai có làm ơn cho mình xin sơ đồ ti vi LG 21SC8RD chạy tổng LV76211 3C . nếu có fw thì cho mình xin luôn nhé. máy đang bị mất dao động. mở máy lên là có áp DC khiến đèn kích ngang dẫn mạnh. xin hỏi thêm con LV76211 3C này có thể thay bằng con LV76213 3C không ạ. rất mong AE nhiệt tình giúp đỡ. Trân trọng cám ơn!
              ĐC email: binhthuongdt71@gmail.com
              AE ai giúp mình với. cám ơn!
              MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
              MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

• Anh em trên diễn đàn ai có sơ đồ samsung 32c350 cho em xin với. Tivi của em bị đứt cầu trì em đã thay fet 10n60 va fan 7530 rồi mà vẫn chưa có nguồn cấp trước. Anh em náo có cho em xin nhé. Xin cám ơn các anh em trước. Mail của em . Longtieuhung@yahoo.com

Comment

• Em xin kính chào tất cả các anh cùng các bạn trong diễn đàn ạ!các
                  anh cùng các bạn ơi,có ai có Schematic của tivi JVC Model:AV21Q318B
                  chạy ic tổng TDA12110H1/N200,nhớ 24c16
                  ,làm ơn xin giúp em với,em
                  xin vô cùng thành thật cảm ơn ạ!!!

Comment

• các bác cho em xin sơ đồ tivi 21fc4rge td với ạ!thanks các bác nhiều!

Comment

• anh em ai có sơ đồ tivi niken model:NCT-21H01 ic tổng TDA 11105 ver 7840 hai ic âm thanh cv203 fb t1010a máy bị cháy nguồn nổ str và điện trở.Ai có sơ đồ cho em xin! thanks!

Comment

• Nguyên văn bởi dientam Xem bài viết
                        anh em ai có sơ đồ tivi niken model:NCT-21H01 ic tổng TDA 11105 ver 7840 hai ic âm thanh cv203 fb t1010a máy bị cháy nguồn nổ str và điện trở.Ai có sơ đồ cho em xin! thanks!
                        Tặng Bạn cùng A,E!
                        Attached Files

Comment

• cảm ơn thanhtam6875

Comment

• Các bác ai có sơ đồ chân ic con BELCO 16T6 chạy con OM8377PS/N3/1 cho em xin với . em tìm hoài không có , thank các bác trước!!!
                            ĐÀ LẠT một ngày không có em

Comment

• em xin kính chào tất cả các anh cùng các bạn trong diễn đàn ạ!
                              các anh cùng các bạn ơi,tình hình là em vừa có nhận 1 tivi JVC
                              AV-21C314,ic tổng TDA12066H/N1BOB,ic ver AN525,nguồn STR W6754
                              nhớ 24t16
                              ,dang trong tình trạng mở con tắc role đóng mỡ,đóng mỡ cọc cọc
                              nguồn 135v đủ
                              ,không có dao động gì cả,vậy các anh ai đã trừng gặp qua
                              pan này xin chỉ giúp em với ạ,hoặc có ai có schematic của nó,làm ơn xin giúp
                              em với ạ,em xin vô cùng cảm on,cảm ơn rất nhiều ạ!!!

Comment

• em xin sơ đồ con ti vi sony KLV 32BX300, ai có cho em xin với?
                                Điện tử Minh Cường-Ba Vì - Hà Nội

ĐT : 0975 080066

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X