Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mình đang rất cần sơ đồ tivi pana TC-25FG74V ai có cho mình xin với

Comment

• Nguyên văn bởi hoanglinh663 Xem bài viết
      Mình đang rất cần sơ đồ tivi pana TC-25FG74V ai có cho mình xin với
      ko có thì bạn tìm xem có tương đương ko chassis/ tổng / nguồn /... thông tin thêm cho mọi người giúp

Comment

• Anh ,em trên diễn đàn ai có sơ đồ tivi Sony CRT KV- G21K3 chạy VXL: CXP 85116B , ic c/y : tda 8375A ,.IC VER LA7830, nguồn : scr 6707 cho mình xin 1 bản với...Mình trân trọng Cám ơn nhiều.!

Comment

• Nguyên văn bởi tu_audio Xem bài viết
          Anh ,em trên diễn đàn ai có sơ đồ tivi Sony CRT KV- G21K3 chạy VXL: CXP 85116B , ic c/y : tda 8375A ,.IC VER LA7830, nguồn : scr 6707 cho mình xin 1 bản với...Mình trân trọng Cám ơn nhiều.!
          thử SĐ này chỉ khác VXL nhé
          Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
            thử SĐ này chỉ khác VXL nhé
            Thành thật Cám ơn anhnamdinh nhiều nhiều nha..! Chúc bạn cùng gia đình nhiều niềm vui và Hạnh phúc.!

Comment

• xin chào các anh trên diển đàn mình đang cần sơ đồ ti vi TCL model 21HN99 ic tong 8823 rất mong được sự giúp đỡ của các anh

Comment

• Nguyên văn bởi cop@pro Xem bài viết
                xin chào các anh trên diển đàn mình đang cần sơ đồ ti vi TCL model 21HN99 ic tong 8823 rất mong được sự giúp đỡ của các anh
                có phải cái nầy không
                Attached Files

Comment

• cám ơn bạn acer123 râtnhie62u11 chúc bạn thật nhiều sức khoe.......

Comment

• [QUOTE=cop@pro;886459]xin chào các anh trên diển đàn mình đang cần sơ đồ ti vi TCL model 21HN99 ic tong 8823 mc44608 k2645
                    rất mong được sự giúp đỡ của các anh

Comment

• [QUOTE=cop@pro;886931]
                      Nguyên văn bởi cop@pro Xem bài viết
                      xin chào các anh trên diển đàn mình đang cần sơ đồ ti vi TCL model 21HN99 ic tong 8823 mc44608 k2645
                      rất mong được sự giúp đỡ của các anh
                      có phải cái nầy không

File gửi kèm
                      File Type: zip TCL 21H11_8823_24C08_LA7840_MC44608.zip (362.7 KB, 4 views)

Comment

• Các bác ơi.! cứu em với.! Em nhận con Samsung LCD model : LA 32D400E1 bị cháy đen 1 số linh kiện trên bo có mã là : BN44-00438E . Bác nào có sơ đồ bo này cho em xin 1 bản vào mail với nhé.! Trân trọng cám ơn các bác nhiều.! Đa tạ....đa tạ...!
                        Last edited by tu_audio; 24-08-2014, 10:51.

Comment

• các bác giúp em sơ đồ jvc ĐÈN CTR , MODEL 21Y214, tổng TDA11010H/N1B00, NHỚ 24C16 EM CHÂN THÀNH CẢM ƠN

Comment

• các bác có sơ đồ tivi led của sony,lg dòng 40-46" em muốn xin mấy cái để tham khảo ạ,thanks các bác nhiều nhé!

Comment

• xin sơ đồ bo cao áp lg43pt350r plasma đang cần thay thế linh kiện đang cần gấp
                              ĐIỆN TỬ THANH HUY 0935093630
                              LONG AN=BÌNH CHÁNH

Comment

• ae ai có sơ đồ tivi samsung 21k40ml chạy ic tda12136 cho e xin với em đang cần
                                Yahoo: vedau556
                                Gmail:

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X