Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bạn thay nhớ đi , nhớ trắng là được , không cần nạp chương trình .

Comment

• mình đang sửa con pana TC-25FJ 20v ,ai có sơ đồ cho mình xin ,rất cảm ơn!
      ------------------------------

MỌI LÝ THUYẾT ĐỀU LÀ MÀU XÁM
      CHỈ CÓ CÂY ĐỜI MÃI MÃI XANH TƯƠI

Comment

• Bác nào có sơ đồ HITACHI CMT 2195 cho Em xin được không ? Cảm ơn rất nhiều

Comment

• Anh em nào có sơ đồ tivi Toshiba 21N7XHV chassi MCL-437F chạy vxl M37274MA-092SP giãi mã TB1226 share cho mình với . Xin trân trọng cảm ơn .

Comment

• Nguyên văn bởi datphamthanh Xem bài viết
            Anh em nào có sơ đồ tivi Toshiba 21N7XHV chassi MCL-437F chạy vxl M37274MA-092SP giãi mã TB1226 share cho mình với . Xin trân trọng cảm ơn .
            Cái này chắc gần giống
            Attached Files

Comment

• ai có sơ đồ con pana tc-21p99vq cho em xin với, em đang nghi con IC tổng bị chết mà không thể mò ra được, nó dùng IC tổng là tda9384, IC nguồn là strf6654, thanks các huynh nhiều

Comment

• Các bạn cho mình xin lược đồ của TV BELCO 21XS11 và TV HANEL HCQ 1405 . Cám ơn các bạn nhiều lắm .

Comment

• Anh em nào có sơ đồ tivi darling ctv-d2519 cho em xin, em đang cần

Comment

• cho em xin so do akira chay ic8851

Comment

• Anh em có sơ đồ tivi DAEWOO DS21HF7 nguồn STR F6656 cho mình xin với nhé ! Máy bị hư nguồn cụ thể là bo dò sai ( bo đứng nối giữa sơ cấp và thứ cấp ).Bo này mua ko có nên mình muốn độ lại . Xin cảm ơn .

Comment

• Anh em cho mình xin sơ đồ HANEL model HFC-219F .con này chay tổng TDA 9380 Nên bí quá .Cám ơn thật nhiều.

Comment

• Máy bị pan gì vậy bạn ? Hanel sơ đồ hơi khó tìm nhưng bạn có thể xem chassis của nó(thường ghi gần khu vực FBI - cao áp) rồi search Google xem có không ? Hoặc bạn cũng có thể tìm những sơ đồ TQ chạy TDA9380 để tham khảo .

Comment

• Máy bị pan chay một lát là ngắt về trang thái chờ . Mình tìm mãi đường bảo vệ mà không sử lý được ,vậy mới hỏi xin sơ đồ các bạn.Bạn nào có cho mình xin .Cám ơn thật nhiều.

Comment

• Bac nao co so do may TCL 21m83SA cho mình xin với. máy dung ic khiem 8899 CSCNG7837. Minh cam on truoc nha

Comment

• Anh em nào có sơ đồ tivi Sanyo CW20SY1 chassi AC1-A20 share cho nhé ! Thank
                                Email:

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X