Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ban co luoc do tv plasma pana th42 nao ko chi cho minh voi.hoac luoc do plasma nao cung dc .minh co vai con plasma panasonic 42 hu ko biet dg nao sua

Comment

• các anh ơi co sơ đồ Panasonic TC16M09 không cho em với .

Comment

• Vcc của VXL TV Hitachi CMT1463 là 10V liệu có chết VXL

Mình đang gặp con TV Hitachi CMT1463 đo Vcc cho VXL (chân 27)(M37212M6-111SP) là 10V liệu có chết VXL không??? các Pro.

Theo datasheet của con này thì áp cấp cho nó chỉ 5V +-10% thôi.
        Hiện tại TV chỉ có khung sáng, không hình, không tiếng, mất hiển thị.

Vì trước đây vài năm đã có thợ sửa, họ thay con trở trên đường nguồn rồi (R1101 - hiện tại là 120 ôm), nay đo thấy áp cấp cho VXL cao quá mức; TV lại cổ lỗ sĩ, ngại sửa quá. Muốn hỏi các bạn xem với áp đó, dùng vài năm nay rồi liệu giờ có chết VXL không? Nếu mà chết thì bỏ.
        Có cách nào đơn giản để xác định VXL sống hay chết không?
        Thank

Comment

• chao tat ca anh em tren dien dan . minh moi vao nghe nen rat mong cac anh em chi giao nhieu .
          e dang lam con tivi sanyo CM21D88 doi den cong , bi set dnh e da lam no chay rui nhung no bi mat hien thi . anh em nao biet xin chi giao hoac co so do cho em xin . cam on anh em rat nhieu

Comment

• Bạn nào có sơ đồ tivi SONY TRINITRON model: KV-B14K1 cho mình xin với?
            Cám ơn nhiều!
            mail: beo244@yahoo.com

Comment

• mấy anh ơi ai có con rom tivi BELCO 21P79 cho em xin với , hiện em đang rất cần , cảm ơn mấy anh nhiêu

Comment

• Nguyên văn bởi tinhlagi1979 Xem bài viết
                mấy anh ơi ai có con rom tivi BELCO 21P79 cho em xin với , hiện em đang rất cần , cảm ơn mấy anh nhiêu
                BẠN xem con sử lý chạy con gì để tôi gởi cho đúng
                Attached Files

Comment

• bác nào có sơ đồ tv sam sung model CS-5085Z máy chạy ic tổng 52309 cho em xin với xin cảm ơn

Comment

• Bạn nào có sơ đồ tivi sony HV21F53 chạy tổng TDA12017 hoặc datasheet của con IC này cho mình xin với nhé ! Xin trân trọng cảm ơn !

Comment

• Em có sơ đồ này chạy TDA12027
                      Attached Files

Comment

• Cảm ơn BBC-CNN nhiều nhé , đúng là TDA12017 luôn . Chúc bạn có nhiều niềm vui trong cuộc sống .

Comment

• Bạn nào có sơ đồ tivi Belco Model:25BH02x gửi cho mình ,bộ nguồn nổ banh xác ko thấy số nửa .cám ơn----------Mình đã sử lý xong con này rồi .cám ơn ae đã quan tâm .Nhờ mod xoá hộ giùm bài này.thank
                          Attached Files
                          Last edited by tuyel-595; 07-04-2011, 20:03.

Comment

• bạn nào có sơ đồ con tivi LG 29' chạy ic tổng 49x cho mình xin. Mình rất cần.xin cảm ơn trước

Comment

• Cac bac co ai co luoc do lcd ss c350 cho em xin cam on nhieu lam

Comment

• Quá lâu không vào diễn đàn.Hôm nay xem bài viết của các anh em rất hay. Rất cảm ơn anh em và diễn đàn.

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X