Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chào ae diễn đàn mình đang cần so đồ ti vi VTB F2942 vi máy bi nổ nguồn đen thui mong được sự giúp đỡ của ae

Comment

• Nguyên văn bởi cop@pro Xem bài viết
      Chào ae diễn đàn mình đang cần so đồ ti vi VTB F2942 vi máy bi nổ nguồn đen thui mong được sự giúp đỡ của ae
      Sơ đồ này của VTB-F2941, bạn xem có tương đương không nhé.
      Attached Files

Comment

• cám ơn bạn tuanhonglac đã chia sẽ sơ đồ vtb f2941 mình có roi nhưng nó ko tương đương đâu bạn ơi thank...............

Comment

• a e ai còn sơ đồ tivi sony cổ KV-2167MT dùng ic tổng CXA1213 cho e xin với nhé
          ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
          MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• mình mạn phép nhờ anh em giúp cái tivi kv-hf14m80 bị hư nguồn đã thay ic str f6654 thay SE135 THAY IC VER THAYOPTO mà may vẩ im lìm điện áp đầu tụ vào 300v nguồn cấp trước 4v điện áp vào chân 3 ic nguồn 167v điện ao áp vào 2 đầu opto bên chân 3-4 4v kiểm tra đo từng con điên trở tụ phần nguồn và đã thay 1 số vẫn ko lên bí quá nhờ các cao thủ chỉ giáo cảm ơn nhiêif

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
              thguwr sơ đồ này xem nhé
              cac anh oi so do nay khong downd duoc. ai co post len cho em xin voi. cam on rat nhieu.

Comment

• Em xin kính chào tất cả các anh cùng các bạn trong diễn đàn ạ!các anh
                cùng các bạn ơi,có ai có schematic của tivi SAMSUNG CS-29Z40PQ,ic tổng
                49x3..
                làm ơn xin giúp em với ạ,em xin vô cùng chân thành cảm ơn ạ!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau78 Xem bài viết
                  Em xin kính chào tất cả các anh cùng các bạn trong diễn đàn ạ!các anh
                  cùng các bạn ơi,có ai có schematic của tivi SAMSUNG CS-29Z40PQ,ic tổng
                  49x3..
                  làm ơn xin giúp em với ạ,em xin vô cùng chân thành cảm ơn ạ!!!!
                  thử nè cùng tôngt

Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
                    thử nè cùng tôngt

Cám ơn bạn minhphung83rất nhiều.

Comment

• chào a,e diễn đàn ai có sơ đồ samsung 21Z45ML chạy ic nguồn STR 6753 cho mình xin. rất cám ơn

Comment

• xin chào các bác,bác nào có sơ đồ tivi PA43H4500 -BN44-00685A
                        ĐIỆN TỬ THANH HUY DĐ 0935093630

Comment

• chào các b, e hơi dốt cái khoản tv nhưng có khả năng đọc sơ đồ , hiện tại ông bác đang nhờ sửa cái tv ss 32in , e tháo ra ktra chết board nguồn hanaro2 32''HD (đứt cầu chì đầu vào, chết diot cầu, cháy 1 con fet được đk bởi fan7530 chắc chết cả ic) . E chưa hiểu bọn này hoạt động tnao nên bác nào có sơ đồ mạch nguồn này hoặc mạch khác tương tự thì cho e xin, thxxx all.

Comment

• AE nào có sơ đồ TV TOSHIBA_21CZ7SH...Chạy IC tổng TDA12011H/N1F00..[128 chân ]...Cho mình xin với..Xin chân thành biết ơn
                            ĐIỆN TỬ - ĐIỆN MÁY ...PHÚC TUYỀN
                            Phương công - Tiền hải - Thái bình -email : --d.đ:01695874468.

Comment

• cho mình xin sơ đồ máy sony klv32bx300

Comment

• Cho mình xin sơ đồ tivi toshiba 39L3300

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X