Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mô đen máy sanyo của mình là cw21cF1 ,BẠN CÓ CHO MÌNH SIN VỚI

Comment

• Bạn nào có sơ đồ SONY KLV-32S400A cho mình xin .xin cám ơn thật nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi tettsujp Xem bài viết
        không ACE nào có sơ đồ này sao ? hic
        Chạy những ic gì vậy bạn?

Comment

• sơ đồ tivi jvc c14-w

Comment

• Nguyên văn bởi vankhanh_cr Xem bài viết
            sơ đồ tivi jvc c14-w
            ??????????????????????????

Comment

• Có bạn nào có sơ đồ LCD TCL L22E cho mình với ?

Comment

• anh em ai có sơ đồ ti vi so ny 29 mô đen cùa nó bị mờ rồi ,vỉ máy chạy ic tông hợp cả vsl lẫn chói tê ic tda12019h1/n1ebf ic vuông, nhớ 24c32 ,cho mình sin với chân t cảm ơn chờ tin anh em...

Comment

• Anh em trên diễn đàn có anh em nào có sơ đồ của Daling 29pt5005 chạy IC tồng TDA9555H/n3/3.... Cho mình xin . máy bị sao mà chạy được 2s là ngắt anh em nào có sơ đồ hoặc đã làm pan này rồi giúp cho Phong đi . Trân Trọng cảm ơn .
                  LUÔN LUÔN LẮNG NGHE , LÂU LÂU MỚI HIỂU .

Comment

• Nguyên văn bởi hatrungphong Xem bài viết
                    Anh em trên diễn đàn có anh em nào có sơ đồ của Daling 29pt5005 chạy IC tồng TDA9555H/n3/3.... Cho mình xin . máy bị sao mà chạy được 2s là ngắt anh em nào có sơ đồ hoặc đã làm pan này rồi giúp cho Phong đi . Trân Trọng cảm ơn .
                    Có lên đc khung sáng ko bác, thay ic công xuất dọc chưa?

Comment

• Nguyên văn bởi huu_tuan Xem bài viết
                      Có lên đc khung sáng ko bác, thay ic công xuất dọc chưa?
                      Có hình có tiếng bình thường 2s tắt ngúm . Con IC TDA955H/N3 ( Con này 84 chân vuông chứ không phải con 2 hàng chân ) không có data sheet nên mình không biết chân protec là chân nào . mạch thì nhỏ xíu khó tìm ghê .Nguồn chạy tốt chỉ ngắt giao động ngang thôi . có sơ đồ đánh nhanh . bạn có không ? Post lên cho mình phát . sắp tết òi sửa nhanh không đọng hàng mệt lắm . cảm ơn nhìu .

Comment

Có hình có tiếng bình thường 2s tắt ngúm . Con IC TDA955H/N3 ( Con này 84 chân vuông chứ không phải con 2 hàng chân ) không có data sheet nên mình không biết chân protec là chân nào . mạch thì nhỏ xíu khó tìm ghê .Nguồn chạy tốt chỉ ngắt giao động ngang thôi . có sơ đồ đánh nhanh . bạn có không ? Post lên cho mình phát . sắp tết òi sửa nhanh không đọng hàng mệt lắm . cảm ơn nhìu .
                        Ko có sd rồi Bác ơi, thông cảm nhé!

Comment

• Anh em trên diễn đàn có ai có sơ đồ SONY 292M50 chạy tổng TDA12079 cho mình xin với . Ai biết chân protec con nay la chân số mấy chỉ em phát . Trân trọng cảm ơn anh em.

Comment

Anh em trên diễn đàn có anh em nào có sơ đồ của Daling 29pt5005 chạy IC tồng TDA9555H/n3/3.... Cho mình xin . máy bị sao mà chạy được 2s là ngắt anh em nào có sơ đồ hoặc đã làm pan này rồi giúp cho Phong đi . Trân Trọng cảm ơn .
                            sao cái này giống như hiệu philip mà bạn ?

Comment

• Darling CTV21D200

Các bạn làm ơn cho mình xin sơ đồ Darling CTV21D200 với. Con nguồn của nó bị nổ mất ko thấy số (5 chân của nó giống như con STR6653 nhưng ko phải.) Lại còn R609 thì cháy đen ko biết trị số. Cảm ơn rất nhiều! Kèm thêm chi tiết là IC653, chân số 1 là V.in, chân 3 Masse. Cây STR bị nổ chỉ còn số 3 đàng sau cùng.
                              Last edited by Nam Hai; 26-12-2011, 07:52.

Comment

• Chào các bác thợ trên diễn đàn ạ, e đang gặp con Samsung slim CS21A530FL , ic tổng TDA1215PS, ic nguồn 5Q0765RT, ic mành LA 78141....đang bị chạy đc khoảng 5p thì ngắt mất đèn nguồn luôn.Em đã thay dò sai TL431 và so quang rùi vẫn chưa đc, mà e đang bị đau mắt nên dò mạch kém lắm, mấy con diot gim chẳng rõ số..... Ai có sơ đồ đó cho em xin nhé. Em xin chân thành cảm ơn các bác ạ
                                [HN] Sửa chữa Điện Tử tại nhà
                                Y!M: hoagee_aka_mrlonely

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X