Thông báo

Collapse
No announcement yet.

điều khiển từ xa máy bơm nước 1.5kw

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

[QUOTE=Quocthaibmt;591978][QUOTE=bentre;590370]

Sao mà gàn 3 ngày rồi chưa nhận được quà hả Phong?
    chưa có bạn ơi.ngày nào mình cũng lên đây mà không thấy bạn,tưởng bạn bận việc gì chứ.hôm nay gặp được bạn mừng quá.ah mà khi có thì người ta sẽ liên lạc với mình hay mình phải ra bưu điện lấy?mình không có số điện thoại của bạn nên cũng không biết làm sao?mình thấy bạn có nhiều kinh nghiệm và hình như cũng đang kinh doanh thì phải nên mình cũng tính hỏi bạn là trọn bộ theo yêu cầu của mình như vậy thì bạn có làm không và giá bao nhiêu,để mình mua về xài luôn khỏi chế lại mất công.mà chắc là tự tay mình làm thì sẽ vui hơn hén!

Comment

[QUOTE=bentre;592176][QUOTE=Quocthaibmt;591978]
      Nguyên văn bởi bentre Xem bài viết

chưa có bạn ơi.ngày nào mình cũng lên đây mà không thấy bạn,tưởng bạn bận việc gì chứ.hôm nay gặp được bạn mừng quá.ah mà khi có thì người ta sẽ liên lạc với mình hay mình phải ra bưu điện lấy?mình không có số điện thoại của bạn nên cũng không biết làm sao?mình thấy bạn có nhiều kinh nghiệm và hình như cũng đang kinh doanh thì phải nên mình cũng tính hỏi bạn là trọn bộ theo yêu cầu của mình như vậy thì bạn có làm không và giá bao nhiêu,để mình mua về xài luôn khỏi chế lại mất công.mà chắc là tự tay mình làm thì sẽ vui hơn hén!
      à tôi gửi đã 3 ngày rồi mà chưa thấy trả lời nên cũng sốt ruột, chắc là ở vùng xa nên bưu kiện về chậm đó thôi!mình thì chẳng kinh doanh gì cả , chỉ làm ông thợ già phục vụ xã hội thôi mà, bà con có yêu cầu thì mình làm trước kiếm gạo , sau nữa là làm vừa lòng khách thôi. thôi đừng hỏi mua nữa , mà hãy làm đi , làm được rồi thấy phấn khởi lắm, ví còn có công đoạn cuối thôi mà.

Comment

cam on ban nhieu nhen!ma ban o dau vay Quocthaibmt?

Comment

cam on ban nhieu nhen!ma ban o dau vay Quocthaibmt?
          thì cái nickname cũng đã chỉ đia chỉ rồi đó! ban me thuột đak lak.chiều nay rồi mà vẫn chưa có quà hả Phong?

Comment

mấy cái khởi động từ ngoài nhật tảo cũ giá 70k cũng ok đó mấy bác,có 4 tiếp điểm có thể đảo đc,hàng tháo máy,hàng mới nghe nói ko đảo tiếp điểm đc @@
            ĐT: 0972 20 58 68
            Gmail:

Comment

[QUOTE=Quocthaibmt;591978]

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
              thì cái nickname cũng đã chỉ đia chỉ rồi đó! ban me thuột đak lak.chiều nay rồi mà vẫn chưa có quà hả Phong?
              minh cung thac mac bmt do,z ma k ngi ra!chua co nua ban oi,ma minh phai lien lac voi buu dien hay buu dien se lien lac voi minh vay?minh k ranh ve may vu nay lam?

Comment

[QUOTE=Quocthaibmt;591978]

minh cung thac mac bmt do,z ma k ngi ra!chua co nua ban oi,ma minh phai lien lac voi buu dien hay buu dien se lien lac voi minh vay?minh k ranh ve may vu nay lam

Comment

[QUOTE=bentre;592430]

minh cung thac mac bmt do,z ma k ngi ra!chua co nua ban oi,ma minh phai lien lac voi buu dien hay buu dien se lien lac voi minh vay?minh k ranh ve may vu nay lam
                  Nếu mà nơi ở xa thị xã hoặc thị trấn thì bưu phẩm về hơi chậm đó, thôi ráng chờ đến buổi sáng mai thử coi, nếu vẫn chưa có thì mình sẽ ra bưu điện hỏi xem thế nào.

Comment

Mình xin góp ý tưởng , riêng phần điều khiển từ xa,bạn có thể lấy bộ chuông báo cổng để độ chế cho phần điều khiển từ xa (loại có 1 hộp phát sóng là 1 sw push gắn ở cổng, còn hộp chuông báo ở trong nhà đó. loại này có độ thu phát sóng rất xa.mình đã thử nghiệm, khoảng 350m. sóng của nó chắc là sw ,hay là FM thì phải?) bạn thử thí nghiệm coi xem sao.

Comment

Nguyên văn bởi ATBK2747 Xem bài viết
                      Mình xin góp ý tưởng , riêng phần điều khiển từ xa,bạn có thể lấy bộ chuông báo cổng để độ chế cho phần điều khiển từ xa (loại có 1 hộp phát sóng là 1 sw push gắn ở cổng, còn hộp chuông báo ở trong nhà đó. loại này có độ thu phát sóng rất xa.mình đã thử nghiệm, khoảng 350m. sóng của nó chắc là sw ,hay là FM thì phải?) bạn thử thí nghiệm coi xem sao.
                      Liệu có bị trùng mã ko ta
                      Gmail:

Comment

Nguyên văn bởi hoangnam555 Xem bài viết
                        Liệu có bị trùng mã ko ta
                        cái đó mình làm đã 12 năm rồi, rất khó để trùng nhau , trừ khi mình cố ý làm cho trùng mã với nhau thôi, nhưng bây giờ họ chế tạo tầm xa ngắn lắm , xài không ngon bằng hồi trước, mỗi cái có một tần số và mã riêng , nó chạy băng tần FM 90 đến 130 mhz .
                        Last edited by Quocthaibmt; 07-09-2012, 23:40.

Comment

cái đó mình làm đã 12 năm rồi, rất khó để trùng nhau , trừ khi mình cố ý làm cho trùng mã với nhau thôi, nhưng bây giờ họ chế tạo tầm xa ngắn lắm , xài không ngon bằng hồi trước, mỗi cái có một tần số và mã riêng , nó chạy băng tần FM 90 đến 130 mhz .
                          E cũng nghĩ là ko bị trùng nhưng khi tháo mạch bên trong ra thì hơi nghi ^^ hay là mua phải hàng dỏm @@
                          Nếu bị trùng mã thì có lẽ nhà này bấm nhà kia kêu cũng nên,hì hì.
                          Gmail:

Comment

Nguyên văn bởi hoangnam555 Xem bài viết
                            E cũng nghĩ là ko bị trùng nhưng khi tháo mạch bên trong ra thì hơi nghi ^^ hay là mua phải hàng dỏm @@
                            Nếu bị trùng mã thì có lẽ nhà này bấm nhà kia kêu cũng nên,hì hì.
                            xác suất trùng nhau là 1/ 1020 cái, cứ yên tâm mà xài.

Comment

ma k biet gia ca the nao va co can phai che lai nhiu hok,vi yeu cau la khi an nut thi role fai ju cho den khi nhan lan nua moi nha,chac fai them 1 con 4017 de lam viec nay!

Comment

ma k biet gia ca the nao va co can phai che lai nhiu hok,vi yeu cau la khi an nut thi role fai ju cho den khi nhan lan nua moi nha,chac fai them 1 con 4017 de lam viec nay!
                                cái đó muốn xài thì cũng rắc rối đó, phải hiểu về vô tuyến điện rồi mới sờ được nó, giá của loại đó hiệu SINO khoảng 200k, ADVANCE khoảng 240k, về còn phải xào xáo thì mới được, lạng quạng là mua cái khác nữa, nhưng mà dạo này (1 năm nay) đứt hàng rồi mua cũng không được, hàng thường thì đầy rẫy nhưng chất lượng không đạt, tầm xa yếu không thể xài được.

Comment

Về tác giả

Collapse

bentre Tìm hiểu thêm về bentre

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X