Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Vẽ mạch in bằng proteus ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi namdinhno1 Xem bài viết
    các bác cho em hỏi thằng Proteus này có đi mạch bằng tay được không mà sao em tìm mãi không thấyy . Nếu nó không có thì dùng cái gì để khắc phục nếu như mạch xấu quá hoặc không tự động đi dây được
    đi mạch bằng tay thì mình tự đi lấy chứ.

Comment

Làm thế nào đẻ cho hiện chân nguồn của máy con ic trong Proteus thế hả mấy bồ.Tôi mới dùng nên k biét xin chỉ giáo

Comment

chán quá hôm nay không mang usb theo rồi. mà quán nay lại ko cài word mới đau chứ.để hôm khác vậy

Comment

bác voduychau đừng xóa luồng này nhé(có gì để em down đã,hì)ah còn link down protues thì em thấy có trong dientu.visit.ws đấy bác nào cần vào đó mà tìm. nó có 25mb mà thấy thư viện của nó nhiều khủng khiếp luôn.

Comment

hic vẽ xong cái mạch thì em lại không hiểu cái ổ DC 9-12 V để làm bộ nguồn ở đâu cả em nghĩ tự làm cũng được nhưng con này nên lấy trong thư viện của nó là hơn mong các anh chỉ giáo cho để em còn vẽ mạch cho baì tập lớn VXL
            hi

Comment

hình như cái này không có trong thư viện bạn phải tự tạo thôi chỉ là chân cắm thôi mà miễn là đúng kích thước và vị trí là được
              Chính thức phát hành mạch điều khiển LED FireStar1
              Yêu mến tất cả anh em dientuvietnam.net

Comment

còn phần miềm protues v6.9 thi sao vậy mấy huynh . xin chỉ zao
                Last edited by phuvo; 29-03-2007, 16:54.

Comment

có huynh nào co tài liệu về phần này khong vậy? hay tài liệu hướng dẫn sử dụng vẽ mạch in bằng protues 6.9 cũng đc . thanks nhiều nhiều !

Comment

To thaithienanh: Làm sao để khi phủ đất nó chừa text ra. Mình làm thấy nó phủ luôn cả text mong bạn chỉ giúp.
                    "Chớ gì bàn tay ta không phải chỉ mở ra để lãnh nhận rồi lại nắm chặt khi phải cho"

Comment

Vẽ Orcad

Rât de thoi. vai hom nua toi up len toàn bộ giáo trình orcad do toi fdang viet. gan xong roi. cho mọi nguoi doc nha. co nhieu chiêu rất nhỏ. và nhiều phím tắt nua. cho vai ngay nua nha. hay la email cho toi.

Comment

haha , chú em lo mà làm báo cáo để nộp cho ông Việt đi
                        Đăng ký Dropbox có ngay 2GB lưu trữ online miễn phí:

Comment

khi nao co pac gui cho em mot ban em dang hoc Orcad mả. Thanks.
                          nguyenvantue@gmail.com

Comment

haufifo viết xong thì mail cho tôi một bản với nha. Cám ơn anh nhiều!
                            email của tôi: patrickndk@yahoo.com

Comment

tốt nhất là bạn nên up lên mạng để mọi người down về thì hơn
                              hi

Comment

moi nguoi cho hoi 1 chut la Proteus co thể copy các khối trong phần vẽ mạch in giống như Protel khong vây?

Comment

Về tác giả

Collapse

ga` Tìm hiểu thêm về ga`

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X