Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giấy in mạch

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giấy in mạch

Các bác cho hỏi in mạch lên giấy can (giấy bóng mờ) có đc ko. Giấy can chứ ko phải giấy đề can đâu nhé.
    Thanks

cứ thử nghiệm đi thôi .. nhưng chắc không tốt ... giấy đó để in phim chụp lưới thì được
    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Mình thường hay dùng giấy trắng loại bóng có 1 mặt keo cũng được (cùng loại với mấy miếng tick khổ lớn), mua loại A4 1 tấm 1k thôi

Comment

Nguyên văn bởi nhd80 Xem bài viết
        Mình thường hay dùng giấy trắng loại bóng có 1 mặt keo cũng được (cùng loại với mấy miếng tick khổ lớn), mua loại A4 1 tấm 1k thôi
        bạn cho mình hỏi là in tren mặt bóng của giấy đề can bằng máy in phun màu có được không
        ĐÀ LẠT một ngày không có em

Comment

Nguyên văn bởi quangdai2007 Xem bài viết
          bạn cho mình hỏi là in tren mặt bóng của giấy đề can bằng máy in phun màu có được không
          không Laser thôi !
          Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi quangdai2007 Xem bài viết
            máy in phun màu là loại mực dầu làm sao bạn ủi ra đc. Bạn phải kiếm máy in nào dùng mực bột thì khi ủi mới ra đc vì mực này cứ nóng là nó chảy ra, in bằng máy photocopy cũng ủi ra đc ^^, vấn đề là người ta có chịu in hay ko

Comment

Vấn đề khó khăn là làm sao để ng ta đồng ý in cho mình

Comment

ở chỗ mình người ta cho in tuốt, giấy gì in cũng được, vấn đề là có in được hay ko thôi. Trước in giấy đề can mặt bóng lần nào cũng bị kẹt giấy ở trong máy, ko kẹt giấy thì khi ngoài cửa máy in gặp cái chổi quét (máy photo), do giấy quá trơn, mực nó nhòe hết giấy bị kẹt là chủ quán lại loay hoay sửa @@ mà bị tận mấy lần, mình cũng ngại
                Học Điện Tử - Learn Electronic

Comment

Nguyên văn bởi vanhai0303 Xem bài viết
                  ở chỗ mình người ta cho in tuốt, giấy gì in cũng được, vấn đề là có in được hay ko thôi. Trước in giấy đề can mặt bóng lần nào cũng bị kẹt giấy ở trong máy, ko kẹt giấy thì khi ngoài cửa máy in gặp cái chổi quét (máy photo), do giấy quá trơn, mực nó nhòe hết giấy bị kẹt là chủ quán lại loay hoay sửa @@ mà bị tận mấy lần, mình cũng ngại
                  bạn lại tiệm rồi mới lột mặt dính ra rồi in phải ko, làm vậy thì mực ko ăn lên giấy là phải, bạn phải lột mặc dính bỏ đi mặc còn lại để vài ngày cho ... bám bụi rồi đem đi in ^^

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
                    bạn lại tiệm rồi mới lột mặt dính ra rồi in phải ko, làm vậy thì mực ko ăn lên giấy là phải, bạn phải lột mặc dính bỏ đi mặc còn lại để vài ngày cho ... bám bụi rồi đem đi in ^^
                    đúng rùi ah`, thì mua giấy ở tiệm xong bóc ra in luôn

Comment

mua giấy in ảnh mà in là cực nhanh luôn
                      Tổng thống + điện = Ăn mày + điện = die => Tổng thống = ăn mày

Comment

In ra giấy ảnh bằng máy canon hoặc Hp chắc là được.

Comment

Nguyên văn bởi hoangthuanhd Xem bài viết
                          mua giấy in ảnh mà in là cực nhanh luôn
                          Giấy in ảnh thì hỏi mua ở đâu hả bác.

Comment

Nguyên văn bởi quanghao Xem bài viết
                            ở cửa hàng photo người ta có luôn mà

Comment

Nguyên văn bởi quanghao Xem bài viết
                              bạn ra hiệu sách hỏi mà in bằng máy laze nhé máy kia thì mình ko biết
                              Tổng thống + điện = Ăn mày + điện = die => Tổng thống = ăn mày

Comment

Về tác giả

Collapse

maingochoc Lalalala Tìm hiểu thêm về maingochoc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X