Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Các bác cho hỏi! bây giờ người ta bán cái động cơ đài loan gì đó 3 pha mà chỉ có 3 dây ấy, chất lượng có bằng con sanyo không ạ? với cái bo DK bạc bạc có chất lượng bằng bo DAAO không ạ? thanks!

Comment

• Nguyên văn bởi nghientoan Xem bài viết
      Các bác cho hỏi! bây giờ người ta bán cái động cơ đài loan gì đó 3 pha mà chỉ có 3 dây ấy, chất lượng có bằng con sanyo không ạ? với cái bo DK bạc bạc có chất lượng bằng bo DAAO không ạ? thanks!
      chất lượng thì ok, nhanh = con sanyo nhanh, trơn hơn sanyo vì nó có vòng bi 1 chiều bên trong, chiều đạp nhẹ, thương hiệu ko bằng sanyo, phải đạp mồi hoặc nhích bánh, nhỏ gọn hơn sanyo, đã chạy 1 năm ko vấn đề gì.giá mềm hơn sanyo
      đã bán 150 chú trong vòng 20 ngày giờ hết hàng này ko có mà bán( vì em vét hết kho của đầu mối)
      các bác đừng hỏi sao lại chỉ có 150 chú nhé, vì thế này hàng này hãng thích mua vạn quả cũng có nhưng mà giá 1,1 triệu 1 quả động cơ không, ai dám mua, thỉnh thoảng có lô không hiẻu thế nào mà giá mềm, mua luôn lô đó, chưa biết bao giờ lại có, vậy đấy
      chấm hết ạ!!!

Comment

• hình thực tế tại nhà em đây nhé
        Click image for larger version

Name:	1610812_688378427910039_4384993066019113789_n.jpg
Views:	1
Size:	84.5 KB
ID:	1399082 Click image for larger version

Name:	10568936_699729900108225_2767898297902024502_n.jpg
Size:	60.6 KB
ID:	1399083

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
          thế mới nói cứ mua của hãng đắt tí cũng dc nhưng mà bảo hành thoải mái ko bao giờ hỏi là dùng vào cái gì.ko biết o nơi khác thế nào chứ mình mua đồ tại các đại lý bán đồ ác quy thì cứ bình còn nguyên hình nguyên dạng.ko bị phù ko cậy phá là họ đổi.( các đây mâys năm mình có chơi đèn xenon vào xe máy chạy khoảng 3 tháng thấy yếu yếu mang ra nói là bình nhanh hết điện sạc mãi không vào đổi cái mới.đến nơi họ chỉ nhìn xem hạn bảo hành in trên ác quy còn hay không .có bị phù hay không là họ vứt ngay vào góc nhà rồi đổi cho cái bình mới ngay).tất cả chỉ hơn nhau 2 c hữ đó là BẢO HÀNH
          Đúng rồi bác, cũng là acquy đó nếu họ bán cao hơn là ngta tính đến nước có rủi do bh rồi, nhưng em nghĩ là mình mang ra 1 lần thôi, nếu vài lần như vậy chắc là sẽ khác

Comment

• Bác luxubua2 ơi cái xe đỏ của bác ấy cặp bán hoi hay bánh đặc vậy.mà bác mua ở đâu thế

Comment

• Nguyên văn bởi gadoiyenthe Xem bài viết
              Bác luxubua2 ơi cái xe đỏ của bác ấy cặp bán hoi hay bánh đặc vậy.mà bác mua ở đâu thế
              sao bác không dùng loại này cho rẻ mà tiện nè, động cơ 3fa 36v liền vành bé tí chạy lại nhanh
              Click image for larger version

Name:	2.png
Size:	431.7 KB
ID:	1399089

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                sao bác không dùng loại này cho rẻ mà tiện nè, động cơ 3fa 36v liền vành bé tí chạy lại nhanh
                [ATTACH=CONFIG]90816[/ATTACH]
                con này giá bao nhiêu vậy anh?
                Hưng yên

Comment

• con động cơ này em cũng có vài chục quả, chạy thử đây nè, 24v thì chạy được tầm 22km.h, 36v thì chạy tầm 35km.h ko dám kéo hết ga các bác ạ , vì trước khi mua nhiều thì em phải lắp lên xe cào cào chạy thử, bánh trước bé tí bánh sau to nên khó lái
                  hàng của em các loại rất nhiều có khoảng gần 200 quả động cơ đủ loại các bác cứ vào facebook của em mà xem , ở chữ kí ấy ạ
                  Attached Files
                  Last edited by namdc1; 28-09-2014, 07:39.

Comment

• sao hình ko hiện ra nhỉ

đây là điều tốc zin đi kèm bộ động cơ đen thể thao líp tầng phanh đĩa hàng khủng nè

đây là điều tốc đa năng

Attached Files
                    Last edited by namdc1; 28-09-2014, 08:07.

Comment

• Nguyên văn bởi gadoiyenthe Xem bài viết
                      Bác luxubua2 ơi cái xe đỏ của bác ấy cặp bán hoi hay bánh đặc vậy.mà bác mua ở đâu thế
                      Bánh hơi xe rùa. Đường kính 25cm. Bác đọc các bài trước em có hướng dẫn cách làm đùm xe cho Chuẩn ko bị đảo bánh khi chạy nhanh.

Comment

• Nguyên văn bởi 201289 Xem bài viết
                        con này giá bao nhiêu vậy anh?
                        con này em mua 340k/ quả cả vành bác àh

Comment

• các bạn cho mình hỏi giá 1 cặp acquy là bao nhiu ạ

Comment

• Nguyên văn bởi thangthung Xem bài viết
                            các bạn cho mình hỏi giá 1 cặp acquy là bao nhiu ạ
                            tầm 410 - 420k/ cặp

Comment

tầm 410 - 420k/ cặp
                              có đảm bảo không bạn .mà mình ở bắc giang không biết mua với bạn kiểu gì ạ

Comment

tầm 410 - 420k/ cặp
                                Acquy bao nhiêu ah ma re z bác?

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X