Thông báo

Collapse
No announcement yet.

VIDEO LED Fullcolour

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi MinhHa Xem bài viết
    Mình thì thấy không ai có thể rẻ hơn vì.
    Linh kiện mua tận hãng mà hãng thì có quan hệ thân thiết lâu rồi. Như vậy không thể đắt.
    PCB cũng vậy.
    Máy hàn SMD thì nhờ được, chỉ chi phí cho anh em công nhân ít thôi.
    Nếu Bác Vân không hội đủ điều kiện trên thì không thể rẻ hơn đâu. Nghiêm túc đấy.
    Có thể chỉ nên làm ở độ phân giải 240X340 cho đỡ chi phí . Nếu dùng cho công cộng thì màn hình có độ phân giải 340x240 cũng được đấy chứ ?

Mình chỉ có mỗi cái mỏ hàn đốt 40w thôi . Chắc cùng không được việc gì nhiều cho bác nhỉ ????
    Nếu bác muốn biết sự nghiêm túc của mình như thế nào thì bác nên bỏ một nửa ngày đi tham quan cùng tôi ( Đi du lịch quanh Hà nội ) . Chắc chắn bác sẽ rất nhiều điều thú vị . Có khi lúc về lại làm việc hiệu quả hơn gấp 3 lần ấy chứ !!!!!!!
    Nghiêm túc đấy !!!!!!!
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Cái em cung cấp độ phân giải 5mm đến 20mm. Nếu màn hình 240 x 340 thì làm ngon đấy anh. Nhưng mấy anh cứ theo mức giá em đưa ra đó để làm. màn hình của em thì đảm bảo chất lượng ngon lành rồi, kích thước thế nào cũng đặt hàng được hết cả.

Nhưng xem về mức giá hiện nay đang cao gấp 7 lần mức giá của anh Minh Hà. Như vậy nếu VN mình làm được hệ thống này thì quá ngon lành rồi. Không có gì đáng bàn nữa cả. Riêng cái khoản này em ủng hộ các bác làm ra sản phẩm ngon. Quên nữa, giá em đưa là giá tại Việt Nam nhé, đã bao gồm VAT luôn rồi nhé.

Làm diện tích càng lớn thì giá tiền càng rẻ xuống, vì lúc đó nó chỉ còn lại là tiền LED thôi chứ chẳng còn tiền gì khác nữa. Diện tích càng lớn thì tốc độ giảm giá càng lớn. Em đưa đây là giá của tấm nhỏ nhất.

Hơn nữa, con của em là con 3 màu, RGB chất lượng ngon lành, chứ không phải là loại 2 màu.

Đợt này em ra HN ngâm cứu thử khả năng đầu tư, bác MH cho em đầu tư chung không nhỉ? << Hỏi nghiêm túc đấy

Chúc vui
      Falleaf
      Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
      58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
      mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Nhưng cho hỏi độ sáng thế nào, bác quét 8 hay 16 thế? Và diện tích giới hạn bao nhiêu, tốc độ bao nhiêu frame 1 giây? Hiển thị Video được không? Hay chỉ vài ảnh tĩnh đơn giản? Nếu muốn mở rộng theo chiều dài, rộng tùy ý được không? Hiển thì cỡ Video full HD được không?
        Last edited by mackiller; 17-09-2011, 01:15.

Comment

Có thể nói lãnh địa của màn hình LED như thế này chỉ có trong quảng cáo ngoài trời, trong nhà, ngân hàng, chứng khoán, vàng bạc.
          còn nếu để làm các thiết bị giải trí gia đình mà lại yêu cầu cao như full HD thì matrix led bó tay, giá sẽ đắt hơn một TV LCD Led rất nhiều.

Nếu phát triển màn hình Led dành cho quảng cáo ở VN thì tôi ủng hộ.

Nếu chỉ làm để chơi hay để giải trí thì nên chuyển qua việc khác.

Comment

Nhìn nghiện quá đi_Đào mộ vấn đề bao tỉ để "Giã từ vũ khí", theo quan điểm của em thì càng nhiều tỉ thì lại càng tham lam vũ khí. Có khi lại mở thêm nhà xưởng, thuê thêm người làm về SX điện tử ấy chứ, lại thêm quả thích chơi công nghệ nữa thì có mà ti của tỉ chả giã từ đc các bác à.Hihi.

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
            Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

Hiện nay LED chiếu sáng còn cơ hội phát triển khá mạnh tuy nhiên thiết kế thì không khó nhưng bán được thị lại khó. Vừa rồi bên Rạng Đông có nghiên cứu món này nhưng chưa rõ đã có sản phẩm chưa. Không rõ có bác nào trên diễn đàn quan tâm đến món này không?
              http://techpal.vn
              Chia sẻ công nghệ, cùng thành công

Comment

tui cũng đang quan tâm tới món này, nhưng hiện tại giá led tôi đánh giá cũng còn khác cao, ý thức sự dụng của dân ta cũng là một vấn đề lớn nên triển khai mang tính cầm chừng.
                Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
                Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

Cái này màn hình PC có gì thì nó hiện y chang như thế. Nhưng ảnh trên mới dùng LED 2 màu nên chưa được chuẩn lắm. Chuẩn bị nhập LED 3 màu chắc là như màn hình TIVI. Làm cái TIVI 200 inch xem chới không biết có ngon không?

Comment

Về tác giả

Collapse

MinhHa Tìm hiểu thêm về MinhHa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X