Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Show desktop nào

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• He...em còn xài thử cả win 8 nữa...nhưng cài vô dùng cho nó biết thôi..chả được cái j ngoài nhìn lạ & đẹp...còn xp thì máy em ko chạy được...không tìm được driver cho vga

Hotmail: tien168bn.utehy@hotmail.com
    Gmail: tien168bn.utehy@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi tien168bn Xem bài viết
      He...em còn xài thử cả win 8 nữa...nhưng cài vô dùng cho nó biết thôi..chả được cái j ngoài nhìn lạ & đẹp...còn xp thì máy em ko chạy được...không tìm được driver cho vga
      bạn dùng mấy bộ đa năng đó
      mà thực ra mấy cái máy mới giờ đâu có hỗ trợ XP nữa đâu
      mình dùng bộ HWK và VC++6 nên còn hoài cổ XP thôi (VC++6 có chạy được trên Win7, mình đã test còn HWK thì chưa test)

Comment

• Hi. Em xài rùi. Nhưng vẫn thiếu cái driver vga. Mà ko có thì phí. Nên thôi dùng win7. Giờ dùng cũng quen rồi. Phần mềm thì cũng hỗ trợ kha khá. Với khả năng của bản thân thì em mới chỉ dùng được nhiêu đó là quá đủ rồi. Giờ em nhìn thấy win xp nó cứ xấu xấu kiểu j ấy..hihi. Vâng vc 6 chạy được trên win 7, em cũng vừa mới cài xong :d

Comment

Hi. Em xài rùi. Nhưng vẫn thiếu cái driver vga. Mà ko có thì phí. Nên thôi dùng win7. Giờ dùng cũng quen rồi. Phần mềm thì cũng hỗ trợ kha khá. Với khả năng của bản thân thì em mới chỉ dùng được nhiêu đó là quá đủ rồi. Giờ em nhìn thấy win xp nó cứ xấu xấu kiểu j ấy..hihi. Vâng vc 6 chạy được trên win 7, em cũng vừa mới cài xong :d
          VGA của bạn là loại nào vậy
          mình nhớ mấy cái của HP thì còn cần hạ Firmware nữa thì nó mới chạy được XP
          nói chung cài máy HP là chuối nhất

Comment

• Hixx. Em đang xài hp đây ạ. Pavilion g4-1001tx. Vga ati radeon 6470m. Nói chung là quá chuối. Oh, cái này bjo em mới biết. Cứ nghĩ là có driver là được. Không có thì không dùng. Vụ hạ firmware thì em chịu..hihi

Comment

Hixx. Em đang xài hp đây ạ. Pavilion g4-1001tx. Vga ati radeon 6470m. Nói chung là quá chuối. Oh, cái này bjo em mới biết. Cứ nghĩ là có driver là được. Không có thì không dùng. Vụ hạ firmware thì em chịu..hihi
              uh
              firmware phiên bản mới không hỗ trợ driver xp
              thế là mình phải đốn firmware mới cài được

Comment

• Không ai show nữa àh , destop em toàn rác
                P/s : Sao bác chủ thớt không cho show ổ cứng luôn cho nó thú vị
                yh: vinhtk1205
                ngu phải học

Comment

• TamPhieuLuuKy@yahoo.com
                  092 2838 712 --->>

Comment

• Nguyên văn bởi superhieu1 Xem bài viết
                    bạn này xài cả cheat engine kìa
                    mình hay dùng cái này để viết trainer cho mini game
                    bạn dùng nó làm gì vậy

Comment

• cái này mới gọi là bro nè

Comment

• Nguyên văn bởi vinhtk1205 Xem bài viết

Không ai show nữa àh , destop em toàn rác
                        P/s : Sao bác chủ thớt không cho show ổ cứng luôn cho nó thú vị
                        Xin lỗi bác chứ ổ cứng em toàn tài liệu quan trọng.
                        Đấy là kinh nghiệm thời liên xô chống mĩ em thu thập tích cóp được mấy năm nay. Không thể tiết lộ được

Comment

• mấy cái trong ổ cứng của em show trên chỉ là sơ sơ thôi
                          hôm nào em sắp lại cho nó bro hơn rồi show tiếp cho các bác

Comment

• Nguyên văn bởi nhathung1101 Xem bài viết
                            Đây là màn hình desktop của tớ. Có lẽ nhìn buồn như báo Nhân Dân, nhưng tớ sống theo quan điểm: Đơn giản và hiệu quả.
                            anh ở đâu vậy?

Comment

• cheat để hack mấy cái game cho vui, kể cả online, tui show desktop này để làm gì? vì sau 1 thời giam bừa bộn, lộn sộn, tìm lục Icon mệt nhọc, tôi quyết định tìm 1 em thư ký, tên khá dẽ thương: FENCES , năm nay 1,5 tuổi, em ấy quản lý Icon nên tiết kiệm đc rât nhiều thời gian, và còn nhiều việc khác em ấy cũng có thể hỗ trợ
                              TamPhieuLuuKy@yahoo.com
                              092 2838 712 --->>

Comment

• Nguyên văn bởi superhieu1 Xem bài viết
                                cheat để hack mấy cái game cho vui, kể cả online, tui show desktop này để làm gì? vì sau 1 thời giam bừa bộn, lộn sộn, tìm lục Icon mệt nhọc, tôi quyết định tìm 1 em thư ký, tên khá dẽ thương: FENCES , năm nay 1,5 tuổi, em ấy quản lý Icon nên tiết kiệm đc rât nhiều thời gian, và còn nhiều việc khác em ấy cũng có thể hỗ trợ
                                hay đó bác
                                em cũng là chúa lộn xộn
                                với em thư ký này mọi thứ ngăn nắp hơn nhiều
                                cảm ơn bác

Comment

Về tác giả

Collapse

kidteam Tìm hiểu thêm về kidteam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X