Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đến 1 lúc nào đó mọi chuyện suôi sẻo sẽ đến với chúng ta

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đến 1 lúc nào đó mọi chuyện suôi sẻo sẽ đến với chúng ta

có lẻ đây là lần thất bại nặng nhất trong những lần thất bại! qua lần thất bại này rút ra được một câu: đừng quá hi vọng vào 1 điều gì đó để rồi thất vọng càng nhiều. mình sẽ không trông đọi vào 1 điều gì nửa mà đi làm, làm thật nhiều để không còn thời gian nghỉ lun tun nửa... buồn thê thảm

Chuyện gì vậy bác. Thất tình sao ?

Comment

Nguyên văn bởi thanhvu_tv87 Xem bài viết
      có lẻ đây là lần thất bại nặng nhất trong những lần thất bại! qua lần thất bại này rút ra được một câu: đừng quá hi vọng vào 1 điều gì đó để rồi thất vọng càng nhiều. mình sẽ không trông đọi vào 1 điều gì nửa mà đi làm, làm thật nhiều để không còn thời gian nghỉ lun tun nửa... buồn thê thảm
      thế thì tr sui sẻo sẽ đến với bác là cái gường bệnh đấy

Email:
      Gmail:

Comment

bài viết lan man ? chẳng hiểu và chẳng có cái gì là Tậm tình của dân kĩ thuật . ngôn ngử tiếng Việt còn viết sai nữa là

Comment

Xin lỗi vì mình không thể nói rỏ được. chỉ là có 1 số công ty gọi mình đi làm nhưng mình còn chờ đợi 1 chổ khác tốt hơn, mình lưỡng lự không quyết đoán nên làm mất cả 2. chuyện này lại lập đi lập lại với mình nhiều lần mà mình vẩn không rút kinh nghiệm được gì nên làm lảng phí mấy tháng trời!!!! bây giơ không chờ đợi gì hết!!! có việc liên quan là làm...mình là dân tự động hóa.

Comment

Xin lỗi vì mình không thể nói rỏ được. chỉ là có 1 số công ty gọi mình đi làm nhưng mình còn chờ đợi 1 chổ khác tốt hơn, mình lưỡng lự không quyết đoán nên làm mất cả 2. chuyện này lại lập đi lập lại với mình nhiều lần mà mình vẩn không rút kinh nghiệm được gì nên làm lảng phí mấy tháng trời!!!! bây giơ không chờ đợi gì hết!!! có việc liên quan là làm...mình là dân tự động hóa.
            à, gọi là tính bắt cá 2 tay đấy à, rồi rốt cuộc mình chẳng được con cá nào, xẩy hết....
            bạn nên chọn 1 việc, đi làm, rồi trong thời gian thử việc đó bạn chờ cơ hội thì nó sẽ đến. Với ngày nay 1 ngày bạn ở nhà là kể như đói (nếu không còn sống phụ thuộc vào cha mẹ).
            Mãi đi tìm vàng.

Comment

Lắm mối tối nằm một mình . Ha ha !
              Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
              nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Cơ hội chỉ đến với mình có một lần , nên cố gắng nắm bắt . Đâu phải chỗ nào cũng tốt đâu
                ,

Comment

cái triết lý đó thì em đã hiểu và áp dụng nó từ rất lâu rồi,em sinh năm 88.Dù là tình yêu, bạn bè hay cả người thân. Cũng không dc phép hi vọng vào ng ta quá nhiều rồi thất vọng, thà hi vọng ít rồi cảm thấy vui sướng khi ng ta làm hơn còn khoái hơn. Nhưng tất nhiên mình tự lực là chính
                  tom and jery !!!!!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

thanhvu_tv87 Tìm hiểu thêm về thanhvu_tv87

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X