Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ai rảnh quá thì vô đây

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• toi ngu kinh
    replied
    Nguyên văn bởi gianglinh Xem bài viết
    Bạn trả lời hay và chính xác quá!Bạn có nhiều kinh nghiệm không?Tôi đang cưa 1 em 21 tuổi nhưng trình cô ta cao quá,mà mình thì chỉ thích chơi kèo khó.Mất hai tháng rồi mà chưa thấy tín hiệu tích cực,cứ như là mèo vờn chuột vậy.
    cho em hỏi bác bao nhiêu tuổi ạ?

Leave a comment:

• huyQN
    replied
    rảnh viết cho vui góp phần làm nóng chủ đề ae có cái mà nói. mình thấy từ #1 đến giờ không có liên quan gì đến kĩ thuật mà nghệ thuật cũng chẳng thấy .chẳng lẽ dân kĩ thuật khô khan vậy sao. hay là chạy theo xã hội cuộc sống quên mất mình. thôi thì cũng không giông dài làm gì mình chuyển nội dung câu hỏi liên quan đến nghệ thuật một chút nhờ thớt trả lời .
    lúc học cấp ba mình có đọc hai bài thơ về tình yêu mà bây h vẫn nhớ đó là
    Hai sắc hoa tigon(TTK)
    Hoa trắng thôi cài trên áo tím(Kiên Giang)
    vậy bạn cho mình hỏi là bạn thấy hai bài này thế nào ? . cái gọi là tình yêu trong hai bài này mang lại cho bạn cảm xúc như thế nào?.
    bạn có nhận xét gì về tác giả cuả hai bài thơ trên?.
    bản chất cuả tình yêu trong hai bài thơ trên so với bản chất của tình yêu hiện tại?.
    và câu hỏi liên quan đến bạn là bạn muốn có người yêu như thế nào (riêng tư nên không bắt buộc trả lời câu này)
    chờ phản hồi của bạn tạo topic.

Leave a comment:

• complete
    replied
    -@giang...
    1. với email, chat: lập tài khoản liên lạc riêng, khi đi vắng thì thoát ra, lười thoát thì cài vài cái trình duyệt vào, mỗi trình duyệt cho lưu 1 tài khoản ứng với 1 web
    2. với tin nhắn ĐT, nếu có thì thứ bạn cần là phần mềm chặn tin nhắn, lúc cần thiết thì cho phần mềm chặn tin nhắn từ số của bồ, lúc nào thích hợp thì tắt nó đi để nhận lại tin nhắn (ko nhầm thì tin nhắn lưu ở tổng đài được 24h). cũng hông rõ là có tồn tại thứ phần mềm đó ko bởi chưa thấy ai dùng, bạn bỏ vài phút tìm trên mạng xem sao...
    - @ndv, mình cũng chẳng hiểu vì sao mình lại thích vô cái box này nhìu đến vậy, cứ có mạng là lại vô ngay xem có @ nào tranh luận với nhau hông...
    mình thức đêm đa phần toàn nghịch mạch điện, phải công nhận là cực mất thời gian mà hông mấy giải quyết được cái gì, thời gian ấy mình mà làm thêm thì có mà mua được trên chục thậm chí là cả trăm cái thứ...
    đôi khi thâu đêm vì tải phim dài tập về xem. và thi thoảng mỏi mắt lại ngứa tay nhớ đến dtvn thế là vô lên giờ giấc nó bất thường...
    -@ giang..., các cô nàng xinh xắn (sinh viên) mình từng gặp rất nhìu trên những chuyến xe chât chội ngày nghỉ. khi cô ấy thích bạn thì đang đứng xa cũng thành gần, rùi thì tựa vai, tựa tóc, tựa...rất nhìu thứ vào bạn, chỉ cần nếu bạn mà có nghe ĐT hay nhắn tin ko cho tựa nữa thì sẽ chẳng thể chạm được vào cái gì của cô ta nữa..., công nhận các nàng bây giờ mạnh mẽ quá đôi khi bản thân mình chẳng có mất gì nhưng vẫn thấy ngượng ngượng gì gì đó.
    còn thì cô ta ko thích thì có mà chịu, với lại mình cũng chả cần...
    - rảnh rỗi lên viết vài dòng góp vui, có gì các bạn cứ mạnh dạn phản hồi nhé, ''gió'' càng to mình càng thích...

Leave a comment:

• gianglinh
    replied
    Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
    Chú ý !
    Đánh răng rửa mặt , ăn sáng trước khi viết bài .
    Đtvn dạo này khủng thật !
    Bài viết lúc 2 giờ , lúc 3 giờ đêm , lúc 4 giờ , lúc 6 giờ sáng .
    Tôi đây vì công việc nên thức đêm . Còn mấy cậu kia lý do gì mà thức đêm thế ? Tâm tư tình cảm có vấn đề gì k ? Nghiên cứu học tập cái khỉ gì trên đtvn vào giờ đó ? Hay là bị cậu nhỏ quấy rối không ngủ được ?
    He he !
    "Cậu nhỏ quấy rối"!Có lẽ là vậy.Cái cậu ấy tệ lắm, nó đốt cơ man nào là thời gian và tiền bạc./
    Last edited by gianglinh; 11-11-2013, 00:47.

Leave a comment:

• gianglinh
    replied
    Nguyên văn bởi nvtrach Xem bài viết
    thế mà anh không hiểu a? trừ a,b,c ra thì còn dê và e......mà! hiiiiiiiiii
    Bạn trả lời hay và chính xác quá!Bạn có nhiều kinh nghiệm không?Tôi đang cưa 1 em 21 tuổi nhưng trình cô ta cao quá,mà mình thì chỉ thích chơi kèo khó.Mất hai tháng rồi mà chưa thấy tín hiệu tích cực,cứ như là mèo vờn chuột vậy.

Leave a comment:

• nvtrach
    replied
    Chú ý !
    Tôi đây vì công việc nên thức đêm . Còn mấy cậu kia lý do gì mà thức đêm thế ? Tâm tư tình cảm có vấn đề gì k ? Nghiên cứu học tập cái khỉ gì trên đtvn vào giờ đó ? Hay là bị cậu nhỏ quấy rối không ngủ được ?
    He he !
    bộ diễn đàn có giờ đóng cửa hả anh? mấy anh online muộn đa số tăng ca. còn mình em vì tức... sửa xong mấy ca máy chạy ngon lành giao khách lụm lúa rồi mà nghĩ lại chẵng biết máy hỏng gì. chẵng hiểu vì sao khách đem lại mình ! kekeke

Leave a comment:

• nvtrach
    replied
    Nguyên văn bởi Paddy Xem bài viết
    Gái nó thích mình chứ có thích nghề mình đâu mà lo. Hay bác tính đem nó về mở tiệm sửa đồ điện ?
    thế mà anh không hiểu a? trừ a,b,c ra thì còn dê và e......mà! hiiiiiiiiii

Leave a comment:

• nvtrach
    replied
    Biết rồi ! Sư đoàn 3 sao vàng , đóng quân ở Kép , Bắc giang hả ? Sư đoàn 3 trực thuộc Quân đoàn 14 , Quân khu 1 .
    Theo trích ngang thì cậu không thuộc điều lệnh là đúng . Tôi đã đến ở Sư đoàn 3 đó mấy ngày .
    Tôi nghĩ cậu ở bộ đội vài tháng bởi có thể là đảo ngũ hoặc chạy tiền để được đi "làm kinh tế " triền miên .
    Trong quân đội làm gì có chuyên môn nào sau 3 tháng huấn luyện . Y tá ?Quản lý ? Quân khí ? A trưởng ? ... Đều phải thêm 6 tháng nữa . Sau 3 tháng huấn luyện , cậu lên Sư đoàn bộ làm cái chuyên môn gì ạ ? Chăn lợn hay thổi cơm , nhóm lò ?
    Cơ cấu tổ chức cuả quân đội từ Trung đội ,Đại đội , Tiểu đòan , Trung đoàn , Sư đoàn , Quân đoản , Quân khu thì không biết . Tất cả các cấp đều không biên chế chức danh Văn thư . Sư đoàn 3 cuả cậu lòi ra cái cô Văn thư thì cũng lạ .
    Tôi biết về điều lệnh , bởi tôi ở đơn vị Cảnh vệ Sư đoàn (vệ binh )mất một năm . Suốt ngày chỉ có ăn , đi tuần , canh gác . Kiểm soát trật tự an ninh khu vực và học điều lệnh . Như vậy khi tuần tra , nếu có một sỹ quan , chiến sỹ nào ngồi sau xe cuả phụ nữ , chúng tôi có quyền dừng xe kiểm tra quân nhân đó . Nếu chống đối , có quyền giam giữ và báo cáo trong vòng 24 giờ .
    Không những học điều lệnh mà còn phải học cách bắn người chống đối cho đúng luật . He he !
    Sau đó tôi được cử lên Quân đoàn 14 học 6 tháng rồi về sư đoàn bộ . Tất nhiên tôi không ở Sư đoàn 3 . Tôi chỉ là khách đến đó mấy hôm .
    Ở Sư đoàn 3 mà được tự do ra chợ là một ước mơ . Bởi vì lực lượng Kiểm soát quân sự ở đó rất ...đặc biệt . Tuy mỗi lần đi tàu về Hà nội , mình có đủ giấy tờ , nhưng tới Ga Kép . Nơi có lực lượng ksqs cuả f3 mà mình cũng rợn tóc gáy . Bởi tôi chứng kiến Vệ binh ở đó xử lý những quân nhân ra khoỉ doanh trại không giấy tờ như thế nào
    .
    anh làm vệ binh ở quân đoàn 14 được 6 tháng ? vậy anh biết trong quần chúng ở quân đoàn 14 có gì? kể ra anh em nghe chơi! hiiiiiiiiii

Leave a comment:

• Paddy
    replied
    Nguyên văn bởi gianglinh Xem bài viết
    Theo bạn,các cô gái trẻ thích dân điện tử chúng ta ở điểm nào?(Loại trừ vấn đề tài chính và một số vấn đề abc ..)Tôi may mắn có được vài cô,mình đang trở lại lứa tuổi đôi mươi đầy mộng mơ,thú vị lắm!

Có bạn nào có phương án hay chống được sự kiểm soát tin nhắn,gmail......không?Nếu có xin đóng góp để các anh em chúng ta được an toàn.Tôi cũng có một số kinh nghiệm,nhưng vấn đề này cần phải khách quan mới bền vững.

Gái nó thích mình chứ có thích nghề mình đâu mà lo. Hay bác tính đem nó về mở tiệm sửa đồ điện ?

Leave a comment:

• nguyendinhvan
    replied
    Chú ý !
    He he !

Leave a comment:

• vuongvanminh
    replied
    Nói dõ quan điểm, giờ nào là giờ cấm! thoải mái thì tiếp tục, không thoải mái thì thôi

Leave a comment:

• gianglinh
    replied
    Nguyên văn bởi complete Xem bài viết
    - bình yên, bình dị...
    - có, rất hiệu quả, nhưng khó thi công: nàng ghen 1 thì bạn ghen 10. khi ấy phía ghen ít hơn sẽ tự tìm cách để khỏi bị tin nhắn quấy rầy- như bạn lúc này ấy...
    - ko nên quá lẳng lơ
    Bạn không hiểu ý tôi rồi.Chống tin nhắn để điện thoại,máy tính ở nhà không phải cài pasw.Nếu cài pasw địch sinh nghi ngay.Chẳng lẽ nam nhi đi tắm cũng phải mang điện thoại vào à?

Leave a comment:

• complete
    replied
    - bình yên, bình dị...
    - có, rất hiệu quả, nhưng khó thi công: nàng ghen 1 thì bạn ghen 10. khi ấy phía ghen ít hơn sẽ tự tìm cách để khỏi bị tin nhắn quấy rầy- như bạn lúc này ấy...
    - ko nên quá lẳng lơ

Leave a comment:

• gianglinh
    replied
    Nguyên văn bởi complete Xem bài viết
    - hông sao đâu, bạn cứ viết thoải mái nhé.....
    Theo bạn,các cô gái trẻ thích dân điện tử chúng ta ở điểm nào?(Loại trừ vấn đề tài chính và một số vấn đề abc ..)Tôi may mắn có được vài cô,mình đang trở lại lứa tuổi đôi mươi đầy mộng mơ,thú vị lắm!

Có bạn nào có phương án hay chống được sự kiểm soát tin nhắn,gmail......không?Nếu có xin đóng góp để các anh em chúng ta được an toàn.Tôi cũng có một số kinh nghiệm,nhưng vấn đề này cần phải khách quan mới bền vững.
    Last edited by gianglinh; 10-11-2013, 07:31.

Leave a comment:

• complete
    replied
    - bạn ndv vào chỗ nghiêm quá, mình mà bị vô đó chắc đào ngũ mất...

Leave a comment:

Về tác giả

Collapse

complete Tìm hiểu thêm về complete

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X