Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cửa hàng phế liệu trực tuyến - nơi trao đổi miễn phí ...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thanh_nhan93 Xem bài viết
    em cũng muốn tham gia nữa
    em còn nhiều nữa nhưng sẽ thông báo sau
    trong dó từ hàng thứ 13 là miễn phí
    bạn còn nguồn atx ko bán cho minh nhe. Minh o quận 4 tphcm

Comment

• Nguyên văn bởi sơn hà Xem bài viết
      mình có dăm cái ổ cứng hư dành cho những bạn nào thích nghịch nam châm. Mình ở đường tô hiến thành q10 phcm
      mình ở quận 4 hôm nào rủ bạn đi cafe nha. Minh chi thích moto o cung thoi.

Comment

• Nguyên văn bởi phuocnhantvu Xem bài viết
        mình muốn mua 1 tấm pin năng lượng mặt trời, công suất 1w để sạc pin điện thoại. Mình xem trên mạng người ta bán món này tới 200k, hic! Có bác nào bán rẻ hơn hong?
        (làm sạc pin bằng năng lượng mặt trời để biếu bố người yêu lấy điểm ấy mà!)
        em cung cần cái này. A nào có bán cho em một cái với.

Comment

• Nguyên văn bởi konchymvn Xem bài viết
          Thạch Anh có 3 > 4k 1 con àh bác ơi Em mới lắp mạch đk hồng ngoại dùng con TA 455kHz có 3k VND
          Share mỏ hàn kỉ niệm (cái mỏ hàn đầu tiên của đời học sinh) 220V/40W đã đứt dây R
          Bác nào ở TPHCM thik lấy thì pm em rảnh ae đi ún vài ly cafe giải nóng mùa hè
          HAHAH A konchymvn VUI TÍNH NHỈ. E Ở HCM, KO CẦN MỞ HÀN NHƯNG MUỐN UỐNG CAFE VỚI A ĐƯỢC KO?

Comment

• mình đang cần tìm vài cặp thạch anh trong micro không dây có bạn nào có thể jups mình được không ? tên của em nó là 256.0T 256,0R. và 267,5T 267,5R. mình đang rất cần nhưng tìm mua không biết ở đâu có. Mong Anh Em chỉ jum nhé. Mình xin chân thành cảm ơn! Hoặc không thì bác nào có micro không đây hãng shure cung đc bán đồng nát cho Em...!hj

Comment

• mình đang cần tìm vài cặp thạch anh trong micro không dây có bạn nào có thể jups mình được không ? tên của em nó là 256.0T 256,0R. và 267,5T 267,5R. mình đang rất cần nhưng tìm mua không biết ở đâu có. Mong Anh Em chỉ jum nhé. Mình xin chân thành cảm ơn! Hoặc không thì bác nào có micro không đây hãng shure cung đc bán đồng nát cho Em...!hj

Comment

• mình có jlink v7 mua từ Tme mới dùng 1 lần ai có pickit 2 full đổi ko ?

Comment

• anh nào có cái nguồn ATX bị toi không ạ,bán lại (hoặc cho em thì càng tốt,hi).hay là anh nào mà nhà gần hàng đồng nát hay cửa hàng vi tính thì mua lại rồi bán cho em được không?em cảm ơn trước nhé
                  Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
                  Keep moving forward...

Comment

• Tình hình là hôm nay chủ nhật, dọn kho, em đang có 1 ít linh kiện + mạch phế, mạch nạp( đã bán lại cho 1 cậu trên này) chủ yếu là mạch 98, mạch in LED 7 thanh, led 7 thanh, IC giải mã các loại, linh kiện trên mớ mạch phế thải này phải đến cỡ chục củ .

Tối nay em sẽ thống kê xem có những gì, rồi báo anh em, ai có nhu cầu thì mãi zo.
                    Hàng thanh lý, giá trên trời, mốt số mạch chíp dán sẽ cho free anh em

Quên là, em ở HN

Comment

• em,em,cho em đăng kí!yahoo em là mrphamngocminh@yahoo.com
                      Keep moving forward...

Comment

• anh nào có đồ gì thì các anh làm ơn báo cho em qua yahoo mrphamngocminh@yahoo.com nhé,em cảm ơn
                        Keep moving forward...

Comment

• Nguyên văn bởi khuyenbk Xem bài viết
                          Tình hình là hôm nay chủ nhật, dọn kho, em đang có 1 ít linh kiện + mạch phế, mạch nạp( đã bán lại cho 1 cậu trên này) chủ yếu là mạch 98, mạch in LED 7 thanh, led 7 thanh, IC giải mã các loại, linh kiện trên mớ mạch phế thải này phải đến cỡ chục củ .

Tối nay em sẽ thống kê xem có những gì, rồi báo anh em, ai có nhu cầu thì mãi zo.
                          Hàng thanh lý, giá trên trời, mốt số mạch chíp dán sẽ cho free anh em

Quên là, em ở HN
                          bn ơi bn có mạch nạp,ic pic hay avr để lại cho mình với.thanks bn mail mình ở chữ ký bn ak,

01689961326

Comment

• Mạch nạp chỉ có vài cái tiễn đi hết rồi, giờ chỉ còn linh kiện thôi, toàn linh kiện về LED.
                            Bác nào làm về LED 7 thanh thì pm với em, mời đến vác hết về mà tận dụng, LED matrix nhỏ nhiều vô đối, led 7seg nhiều vô đối .
                            Các bạn sv thông cảm nhé.

Comment

• Em thì mò mẫm lắp cái amply bán dẫn nhưng thiếu mấy quả tụ lọc nguồn 10000uF/63V bác có thì share em với ạ

Comment

• em mới chế mạch nâng từ accu lên nguồn cao hơn để chạy ampli khi mất điện,anh nào cần không?em làm nhưng không dùng đến!mạch nguồn xung,mạch tự làm nên hơi xấu nhưng công suất khá cao
                                Keep moving forward...

Comment

Về tác giả

Collapse

Green_Age Tìm hiểu thêm về Green_Age

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X