Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cửa hàng phế liệu trực tuyến - nơi trao đổi miễn phí ...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi bboyminh Xem bài viết
    em mới chế mạch nâng từ accu lên nguồn cao hơn để chạy ampli khi mất điện,anh nào cần không?em làm nhưng không dùng đến!mạch nguồn xung,mạch tự làm nên hơi xấu nhưng công suất khá cao
    mạch đó công suất bao nhiêu, từ bao nhiêu lên bao nhiêu vôn thế Minh?
    mình cũng định thử làm mạch này, nhưng mà quấn biến áp rắc rối quá nên thôi, với lại cũng ít khi mất điện =>ko làm luôn
    nếu mạch của Minh có thể dùng cho tivi được thì cho mình xin sơ đồ mạch nha

Comment

• anh vào yahoo nhé
      Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
      Keep moving forward...

Comment

• anh em nào có mạch nạp 89 hay Pic cũ cũ còn sài được thì bán rẽ lại cho em nha, có gì thì liên lạc qua số điện thoại: 0924440214. rất cảm ơn ạ

Comment

• minh đang kiếm con chuyển mạch Av may trung quốc mà mãi ko kiếm dc. bac nào có thi giúp e cái: LA 7151 hoặc bác nào biết con tươ đương thi chỉ giúp e nha.
          em ở lào cai
          mail: phamtu.lc@gmail.com
          dt: 0977572283

Comment

• Anh em nào có mạch nạp 89c không xài thì cho mình xin hay bán rẻ lại cảm ơn nhìu nha.

Comment

• Nguyên văn bởi khuyenbk Xem bài viết
              Mạch nạp chỉ có vài cái tiễn đi hết rồi, giờ chỉ còn linh kiện thôi, toàn linh kiện về LED.
              Bác nào làm về LED 7 thanh thì pm với em, mời đến vác hết về mà tận dụng, LED matrix nhỏ nhiều vô đối, led 7seg nhiều vô đối .
              Các bạn sv thông cảm nhé.
              Em đang muốn tìm hiểu về led, h gần như chẳng biết gì, có cho em mò bậy bạ thì tốt quá, bác ở HCM hay Hà Nội?

Comment

• minh thieu nhieu thu ai cho minhdi

Comment

• bac nao co dong co 24v voi cs 200w tro len k.
                  minh dang can cai nay.ai biet cho ban thi chi gium minh voi nhe.
                  thanks !!!!!!!!!

Comment

• bác nào có mạch nạp pic không?bán lại cho mình đi,m đang xài pic 16f877a, m o tphcm

Comment

• ai có pickit2 đổi lấy Jlink v7 (TME) không

Comment

• Hic.Bác green_age lặn đâu mất rùi.Em cũng muốn xin 1 ít đồ free về nghịch chơi,nhưng được mấy trang đầu free, về sau toàn bán ko à. em mới học năm nhất à, nghèo lắm.Đang ở tp hcm.Khi nào bác rảnh, em qua chơi,mong chỉ giáo cho em chút ít được không ạ.

Comment

• em là thành viên mới vào đây mong các bác giúp đỡ.tinh hình là em và một số thành viên trong diễn đàn ở vùng xa không thể có điều kiện như các bác được mong các bác giúp đỡ cho.tại vì em đọc bài thấy các bác nhiệt tình ủng hộ anh em quá lên em mạo muội đề nghị như thế này:một số thành viên ở vùng xa như em lên không thể mua được một số linh kiện lếu có bác nào nhiệt tình giúp đỡ có thể mua giúp rồi gửi cho chúng em qua đường bưu điên còn bác nào ở khu trong thì có thể nhờ các bác ở gần chợ nhật tảo bác nào ở ngoài này thì có thể nhờ các bác ở gần chợ trời về hình thức chả tiền thì nếu ít có thể lạp cho các bác thẻ điện thoại còn lại nhiều thì em chưa nghĩ ra mong các bác đóng góp thêm cho.ngay bản thân em thì em đang cần mấy bo đồng làm mạch in và làm muối sắt ăn mon mà không mua dược có bác nào giúp em với em ở lục nam bắc giang cảm ơn các bác trước nhé
                          kiến thức là vô tận nhờ anh em chỉ giáo
                          01643330071

Comment

• hu hu không có bác nào có ý kiến gì à buồn quá.rất mong sự giúp đỡ của các bác
                            kiến thức là vô tận nhờ anh em chỉ giáo
                            01643330071

Comment

• Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                              Bác nào cần thể loại gì ( tất nhiên nếu có , và có thể share được ) thì lên tiếng , chứ thế này không biết đâu mà tìm ...

1 cặp tụ Mỹ (USA xịn nhé ) 1200uF/75VDC loại 3 chân , dùng làm lọc nguồn, xuất âm Audio cũng ngon .

4 cái LCD , không có backlight , ( 2 cái 16x2, 2 cái 16x1 ) toàn loại chip rời , chạy rất sướng --- cũ nhưng thí nghiệm tốt ... ( trong này có 1 con chết nhưng không nhớ con nào )

--- Mạch nạp AVR 89S ISP3.7 ( chao khun đây ) ... tuy cũ bẩn , nhưng cắm cổng máy in chắc là chạy thui

-- một con đồng hồ số , xấu , cùi , vứt lăn lóc , vừa test thử pin vẫn lên , đo áp vẫn được .... Tự tìm hiểu .

-- 1 thanh 8 led màu xanh ( về tự dò chân , cái này trước mình làm máy đo tần số đây )
                              bác còn cái mạch nạp AVR với cái đồng hồ số k share cho em với. bác ở chỗ nào của Hà Nội đó cho em địa chỉ để em đến

Comment

• hoho trả công bằng card điện thoại ah? hjhj mình thấy số đt của bạn cũng đẹp đấy, hay trả công bằng cái số thuê bao đt ấy luôn đi.^^ nói đùa thôi. trước mình có mua giúp cho 1 chú e ở Đà Lạt 1 cái máy khoang mạch và 1 hộp mũi khoang các loại. cũng gửi bưu điện ấy. gửi xong tới nay hơn 2 tháng rồi mà chẳng có tâm hơi j. ko biết gửi ko tới hay chú ấy chơi trò mấy tích ko biết. gọi đt thì " thuê bao quý khách...". mất toi hết 70k.
                                "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
                                yahoo:
                                gmail:

Comment

Về tác giả

Collapse

Green_Age Tìm hiểu thêm về Green_Age

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X