Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Diễn đàn này, cần gấp thì lên xin, xin xong thì cút ... đúng là ..!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• - cắt cho nó thành hình vuông rùi chudiyển thành 100 x 100 kích thước maxx của a va ta diễn đàn, dùng pain ấy, hoặc phô tô sốp thì càng tốt...

Comment

• Hai người cũ tiếp tục "song kiếm hợp bích" kéo dài luồng bằng đám bài vô bổ ? Mấy bạn này rảnh thật.
      Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

• Mời xem để thấy các vị ấy được "chào đón" như thế nào:
        Attached Files
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

• - bạn ht... đang cố chứng tỏ rằng bạn ấy ko quan tâm đến tớ và bạn boa... nhưng mà như thế chẳng phải là bạn ấy đang để ý bọn tớ còn gì nữa lại còn chụp cả lên đây làm dẫn chứng; thế bạn boa...hông có gì để tâm sự với bạn ht... sao, bạn ấy vẫn đọc ấy, tò mò là 1 nhược điểm và cũng là ưu điểm rất lớn của loài người mà...

Comment

• Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
            Hai người cũ tiếp tục "song kiếm hợp bích" kéo dài luồng bằng đám bài vô bổ ? Mấy bạn này rảnh thật.
            Em cũng định quy ẩn thế mà anh lete -( nay là ninh..ninh gì đấy ) lại khơi mào .....

Comment

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
              Mời xem để thấy các vị ấy được "chào đón" như thế nào:
              Nguyên văn bởi ninhtieuninh Xem bài viết
              - bạn ht... đang cố chứng tỏ rằng bạn ấy ko quan tâm đến tớ và bạn boa... nhưng mà như thế chẳng phải là bạn ấy đang để ý bọn tớ còn gì nữa lại còn chụp cả lên đây làm dẫn chứng; thế bạn boa...hông có gì để tâm sự với bạn ht... sao, bạn ấy vẫn đọc ấy, tò mò là 1 nhược điểm và cũng là ưu điểm rất lớn của loài người mà...
              Lạy các bác , các bác dừng lại cho em nhờ cái , em muốn quy ẩn nên đừng nhắc đến em nữa .

Comment

• Nguyên văn bởi ninhtieuninh Xem bài viết
                - cắt cho nó thành hình vuông rùi chudiyển thành 100 x 100 kích thước maxx của a va ta diễn đàn, dùng pain ấy, hoặc phô tô sốp thì càng tốt...
                Đừng nói vớ vẩn , cắt thành hình vuông để còn mình cái đầu à ??

Comment

Về tác giả

Collapse

queduong Tìm hiểu thêm về queduong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X