Thông báo

Collapse
No announcement yet.

@ Duy Phi trả lời giúp thông tin này!!!

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

sáng nay mới chuyển khoản vào tk của bác Phi 20$ để mua giúp cho đứa bạn, k biết chờ đợi bao lâu nhỉ, hồi ồi ồi hộp ộp ộp quá . (Bác Phi bảo sau khi gửi tiền 01 ngày thì sẽ nhận được sách ngay, hy vọng cùng lắm là 1 tuần, chứ lâu hơn thì .... )

Comment

mong mọi người đừng suy nghĩ như vậy về anh Phi, ảnh chỉ bận một tý thôi má, làm gì mà các bạn cứ cuống lên vậy chứ,

Comment

Nguyên văn bởi Argentina Xem bài viết
        sáng nay mới chuyển khoản vào tk của bác Phi 20$ để mua giúp cho đứa bạn, k biết chờ đợi bao lâu nhỉ, hồi ồi ồi hộp ộp ộp quá . (Bác Phi bảo sau khi gửi tiền 01 ngày thì sẽ nhận được sách ngay, hy vọng cùng lắm là 1 tuần, chứ lâu hơn thì .... )
        Bạn không phải lo lắng nhiều.Vì anh phi dạo này bận nhiều công chuyện thôi.tôi không nghĩ bạn có cái chuyện này mà lại phải Lên dễn đàn hỏi bạn làm như vậy không hay lắm.Xin lỗi tôi nói thật.
        Vì tôi cũng như bạn tôi đã gửi tiền vào tài khoản của anh phi cũng lâu rồi.nhưng anh chưa gửi vì bận thôi.tôi cũng đã gọi điện mấy lần cho anh phi nói chuyện rất vui vẻ.hj.cứ học trước đi khi nào sách đếnn tay thì mới thik.
        NBHVDNTG_C5!no trace

Comment

Nguyên văn bởi congdatquan Xem bài viết
          Bạn không phải lo lắng nhiều.Vì anh phi dạo này bận nhiều công chuyện thôi.tôi không nghĩ bạn có cái chuyện này mà lại phải Lên dễn đàn hỏi bạn làm như vậy không hay lắm.Xin lỗi tôi nói thật.
          Vì tôi cũng như bạn tôi đã gửi tiền vào tài khoản của anh phi cũng lâu rồi.nhưng anh chưa gửi vì bận thôi.tôi cũng đã gọi điện mấy lần cho anh phi nói chuyện rất vui vẻ.hj.cứ học trước đi khi nào sách đếnn tay thì mới thik.
          ơ, bác chả hiểu ý em gì cả, dấu ... = " sốt ruột " đấy, vì tin bác Duy Phi và thật sự muốn học tập từ bác ấy qua quyển sách nên em đã chuyển xiền đi mà có băn khoan lo lắng gì đâu.

àh, k biết bao giờ đi gửi bác Phi có thông báo trước không nhỉ bác congdatquan, vì em ở ktx, bưu phẩm gửi cho Sinh viên sẽ chuyển lên trường chứ k đến thẳng tay mình, phải chờ mấy cô trên phòng văn thư gọi lên lấy, mà mấy cô trên phòng văn thư trường em thì....

Comment

h, k biết bao giờ đi gửi bác Phi có thông báo trước không nhỉ bác congdatquan, vì em ở ktx, bưu phẩm gửi cho Sinh viên sẽ chuyển lên trường chứ k đến thẳng tay mình, phải chờ mấy cô trên phòng văn thư gọi lên lấy, mà mấy cô trên phòng văn thư trường em thì....
            Tôi cũng không rõ lắm vì tôi vẫn chưa nhận được sách mà anh phi gửi.tôi cũng mua hộ bạn giống như pác vậy.Nếu Văn thư mà chậm như rùa như vậy thì khó khăn đó.không thì pác có thể điện cho anh phi gửi theo điạ chỉ mà pác mong muốn cũng được mà!
            NBHVDNTG_C5!no trace

Comment

Không biết các Bạn đã nhận được sách của anh Phi gửi chưa nữa???Còn tôi thì đã đợi đúng một tháng rồi mà vẫn chưa nhận được sách của anh ý gửi.
              P-N-Đ.
              0982 386 686.

Comment

Mình cũng muốn mua sách này, nhưng giờ chuyển chắc qua Tết mới có bác DP đang bận thì lên tiếng một chút để anh em đỡ phải chờ. Bác bận thi nhưng sv mua sách cũng bận, thời gian và uy tín ý nghĩa lắm ạ..

Comment

Nguyên văn bởi tuyphong2507 Xem bài viết
                  Không biết các Bạn đã nhận được sách của anh Phi gửi chưa nữa???Còn tôi thì đã đợi đúng một tháng rồi mà vẫn chưa nhận được sách của anh ý gửi.
                  1 tháng àh, thế thì bạn nên chờ thêm
                  tôi đợi gần 3 tháng rồi =))
                  mk

Comment

lâu nay không thấy bác phi (ba phi), chắc bác ấy thấy không còn sơ múi gì nên bỏ DD đi rồi !!!!!

Comment

Sao có nhiều Bác trên diễn dàn kêu về vấn đề này vậy ??? Sao ko hỏi thẳng người bán mà lại cứ lên diễn đàn kêu ca quá vậy ??? Mà cũng có Bác cũng bênh DP ??? Theo tui việc này đã là vấn đề kinh doanh thì phải giữ cái chữ tín là trên hết . Nếu chữ tín không giữ được thì sách hay đến mấy cũng là dở thôi .
                      Thời gian là vàng là "Bạc" ai lại để những người tin tưởng vào mình trong tình trạng thế này ?????
                      ??????????????????????????????????..>>>>>>>>>>>>>> >>>>>>>>>>>>

Comment

Đề nghị đổi tên luồng thành Duy Phi trả lời nè
                        Đã bỏ nghề về quê chăn gà...

Comment

80k ?? A e làm ăn là nhờ cái uy tín mà ! Dù bận thế nào thì cũng nên trả lời 1 tiếng chớ ! Ko trả lời bị nghi can là đúng rồi còn gj ! Gặp mấy vụ kiểu này ai dám mua bán online nữa hả trời!
                          |

Comment

iem nghĩ bác DP chắc đốt hết sách rồi, hoặc file đã bị virut xơi ngon lành, hoặc đang bị gái đẹp làm phiền nên chưa trả nhời các bác được.

Comment

mk, thế này thì học xong cả PIC lẫn AVR rồi mới nhận đc sách !

Comment

Thôi các bác đừng bàn luận nữa. Vụ việc đã được Admin giải quyết !

Mong Admin khóa luồng này lại !
                                SỰ HỌC LÀ MÃI MÃI......!!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X