Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Câu lạc bộ thức trắng cùng dientuvietnam.net

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tập tành thức đêm cho giống các bác mà sao buồn ngủ quá, thôi tại hạ mờ hết mắt rồi nên ngủ trước đây.
    hôm nay thì sao? Trong lòng không được vui, thức lên post vài câu, xong hút thuốc, xong vào lại xem có ai post lại không, chưa có ai, chán, buồn, hút thuốc tiếp, xong , muỗi cắn quá, ngủ thôi!
    Sau post này ta bế quan luyện công vô thời hạn.
    bác tôm đừng hút thuốc không, bị bệnh đây.

Comment

• Chúc anh em thức ngon! Tớ đi ngủ đây

Comment

• Dạo này mình không hay thức đêm nữa. Dạo này mình không làm kỹ thuật. Dạo này mình suy nghĩ về những việc mình sẽ làm
        Anh em dường như ít thức đêm hơn rồi. Như thế là tốt, ngủ sớm dậy sớm mới tốt.

Comment

• thôi ngủ thôi ACE!!! bắt chước Knowmore ngủ sớm chút!
          Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
          <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

• thế vậy mình cũng ngủ thôi, bắt trước anh tôm ngủ sớm. mà giờ này mà web mình vẫn còn tới 439 người online.

Comment

• Nguyên văn bởi caovanhuong Xem bài viết
              ...

bác tôm đừng hút thuốc không, bị bệnh đây.
              Thanks Hưởng, bớt hút thuốc rùi, đang ráng vài bữa bỏ luôn!
              Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
              <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

• hic, lại thức đêm, mai lại mệt đây

Comment

• thức cho cố vào, làm nhưng phải lo sức khỏe. nói thế to cũng đang thức làm mạch kĩ thuật số đây.

Comment

• to la thanh vien moi vao. đang học CCSC với ASSembler cho pic . đang phân vân có nên học Miko C không.bác nào có chuyên môn xin giúp dùm cái. help!

Comment

• Chúc anh em vui vẻ!Trẻ,khỏe thức đêm nhiều để nghiên cứu NGHÀNH ĐIÊN NẶNG RỒI CHẾT!.Chúc anh em thức muộn rồi ngủ ngon giấc.
                      NBHVDNTG_C5!no trace

Comment

• em học một cái thôi, học sâu vào
                        không nên tham công tiếc việt để rồi tử vì điện
                        Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
                        Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

• Ngồi Viết báo cáo cho sếp sao mà đau lưng thế nhỉ. Ê hết cả mông, không biết sếp có biết không nhỉ. Chắc sếp mà biết thì thương mình lắm. Mà sao sếp biết được, hôm nay là Chủ Nhật sếp nhậu xỉn rồi ngủ mất tiêu rồi .... Chán thật, ai kêu đi làm thuê chi. Ngon thì làm chủ đi, mà làm chủ rồi, nhưng lại phá sản.... lại đi làm thuê.
                          Eo ơi đau lưng và không có buồn ngủ.....làm tiếp thôi. hjx rán làm xong rồi đi ngủ.
                          Oh my trời ơi
                          Tại sao cuộc sống không cho tôi biết tôi yêu điện tử sớm nhỉ. Bây giờ mới bắt đầu có quá muộn không......?

Comment

• hehe, giờ có trang này thì tôi không còn thấy cô đơn nửa rồi. mong được cùng chia sẽ....

Comment

• anh em học điện tử . chuyên về nghề điện tử, mà còn trắng đêm. mình không biết gì về điện tử . lên phải thông ngày thông đêm rồi. mình ngu rốt điện tử mong anh em quan tâm chỉ giúp.

Comment

• hơi mệt quá, mấy hôm nay làm cái đồ án giao tiếp PC với 8051 không chạy buồn quá, chán quá....mô phỏng chạy rồi mà làm phần cứng không chạy thật là buồn quá mấy pác ơi!!!!sáng nay lên trường test thử mà không chạy nửa là căng lưỡi luôn....sắp tới ngày bảo vệ rồi..

Comment

Về tác giả

Collapse

techpro Tìm hiểu thêm về techpro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X