Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Câu lạc bộ thức trắng cùng dientuvietnam.net

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh em oi, mình cần bản vẽ thi cong Điện chuyen về chi tiết thanh dẫn Bus way, cho mình xin nhe, cần nhất là phần kết nối từ Bus way ra MCCB, cam ơn nhiều

Comment

• chào bạn . mình muốn tạo một cái top mới thi phải làm sao . nếu biết chỉ mình nhé mình có một vấn đề muốn tạo một cái top để các cao thủ cho y kiến giúp đở

Comment

• Nguyên văn bởi dangtran_fv Xem bài viết
        chào bạn . mình muốn tạo một cái top mới thi phải làm sao . nếu biết chỉ mình nhé mình có một vấn đề muốn tạo một cái top để các cao thủ cho y kiến giúp đở
        Nếu vào diễn đàn mà bạn chịu khó nội qui và hướng dẫn sử dụng thì bạn đã không cần hỏi câu này. Muốn tạo topic , bạn vào đây xem hướng dẫn nha !
        http://www.dientuvietnam.net/forums/...ead.php?t=5503

Comment

• Đêm nay 2/9 mưa 2 lần rồi, mỗi lần 2', ko biết mìh ngủ có mưa tiếp ko
          Chúc các bác ngủ ngon :-h
          Good luck & Have fun ^^

Comment

• Đã qua ngày mới ,hết lễ . Mà anh em đâu có ai nghỉ lễ đâu nhỉ !

Comment

• cac bac cho minh hoi cai nay nhe.
              minh moi rap cai amply : tang pho 25 ampe, cs 12 cong, boa nguon lon tu loc 10000MF/63v.
              nhung khi danh loa 2.5dm thi nghe co bass, con loa 2dm thi mang loa di chuyen rat ko binh thuong am, am thanh do om, co bac nao cho minh y kien xem la tai sau?

Comment

• cảm ơn bạn mình đã tạo được rồi

Comment

• câu lạc bộ này phải đổi tên lại là ngủ thâu đêm có lẽ đúng hơn .

Comment

• Thật là tồi tệ khi cảm thấy mệt mỏi và giảm năng lực tư duy

Comment

• Có ai biết mua linh kiện cao tần ở đâu không ?Ở Nhật Tảo thì mua ở tiệm nào là tốt nhất (chất lượng, giá tiền)?
                      Có bí kíp gì để học tốt mấy môn cao tần không ? Mình nghĩ tốt nhất là học và lắp mạch nhưng đang bí ở vấn đề trang bị linh kiện ....

Comment

• ko pit co anh chi nao online choi cho do pun ngu ko ta

Comment

• Ngủ đi các cha nội. Giờ này là giờ nhân dân dậy tập thể dục rồi đấy.

Comment

• Chào cả nhà, lâu lắm rồi fụt urê mới có dịp quay lại forum, không biết người xưa năm cũ vẫn còn đó không
                            Tâm trí ta say nhưng lòng ta đâu có say
                            Bởi trái tim tôi đã trót say người

Comment

• Hơn 2 tuần vs công việc mới. Mình tiếp cận được nhiều cái mới cùng vs môi trường mới. Tạm gọi đến giờ mình tạm hài lòng vì điều đó. Càng phải cố gắng nhiều nhiều hơn nữa để khẳng định mình. Bao nhiêu khó khăn trong thời gian qua mình đã nhìn thấy được thành quả ban đầu của nó.

@ Fụt Urê: Xuất hiện rồi biến mất lun àhh?
                              @ VAC Club: Lâu lắm rồi chưa thấy í ới gì nhỉ? Dạo trước thất hẹn vs lão Kờ Nâu Mo mà ngại qué ... chả bít ô còn mời tui uống bia nữa hok. Nhanh ko HN vào đông mất. keke

Comment

• chán quá thôi, gõ mòn bàn phím mà chẳng kiếm được cái gì đúng ý cả!
                                Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                                <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Về tác giả

Collapse

techpro Tìm hiểu thêm về techpro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X