Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Câu lạc bộ thức trắng cùng dientuvietnam.net

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• 11h50 rồi. rữa mà răng còn nhìu ăn em online zậy!!!!!

email:

Comment

• Vừa rước Pickit3 với SP200S Enhance về công ty, thất vọng!
      SP200SE không tự Detect chip (nhận diện chip), không hỗ trợ AT89S8253 . Chẳng nhẽ lại đi làm lại mạch Proload 4.2
      Pickit3 không dùng với MPLab thì chán, giao diện không bằng Picki2, cũng không auto detect chip, đáp ứng lệnh chậm (click On/Off Power với MCLR là thấy). Tóm lại là sự phái sinh không đầy đủ của Pickit2 . (Mình chỉ dùng Programmer stand-alone thôi).

Comment

• Lâu lâu ko thấy các bác gạo cội vào đây ho he tí nhỉ?
        Bác em giờ vẫn khỏe chứ? Lâu lâu k thấy bác nói gì vs iem.

Cái board kia như thế thì sút đê, để làm gì cho mình hay phát cáu.

Anh em họ nhà VẠC đâu ùi ....

Nguyên văn bởi KnowMore Xem bài viết
        Vừa rước Pickit3 với SP200S Enhance về công ty, thất vọng!
        SP200SE không tự Detect chip (nhận diện chip), không hỗ trợ AT89S8253 . Chẳng nhẽ lại đi làm lại mạch Proload 4.2
        Pickit3 không dùng với MPLab thì chán, giao diện không bằng Picki2, cũng không auto detect chip, đáp ứng lệnh chậm (click On/Off Power với MCLR là thấy). Tóm lại là sự phái sinh không đầy đủ của Pickit2 . (Mình chỉ dùng Programmer stand-alone thôi).

Comment

• Hồi này anh em nhà mình đi làm ăn chinh chiến kinh quá, không còn thời gian off giao lưu nữa. Hi vọng từ giờ đến cuối năm chúng ta có dịp Off nhưng chắc phải vào buổi tối và "trắng đêm"

@KnowMore: Chú "Nâu Mo" mua pickit ở đâu đấy? Cần gì thì sang bên anh hỗ trợ
          @Gtvt45: Lúc nào nộp phí tuyển dụng của công ty chú cho bác bqviet
          http://techpal.vn
          Chia sẻ công nghệ, cùng thành công

Comment

• tình hình là rất tình hình ,e buồng ngủ qóa mí bác ợ :-ss

Comment

• Nguyên văn bởi voiconvuive Xem bài viết
              tình hình là rất tình hình ,e buồng ngủ qóa mí bác ợ :-ss
              mới 23h58 chưa tới 00h00 mà buồn ngủ sớm vậy pác.
              email:
              chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

• Nguyên văn bởi sang_dientu Xem bài viết
                mới 23h58 chưa tới 00h00 mà buồn ngủ sớm vậy pác.
                ngày nào cũng thiếu ngủ đó mờ

Comment

ngày nào cũng thiếu ngủ đó mờ
                  chú voi con này tối nay có thức ko đấy? ông ở quận nào thế? cũng thấy sôi nổi với bác hiếu quá nhỉ. hẹn ông hôm nào di off diện kiến. khứa khứa
                  "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
                  yahoo:
                  gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi thuandienluc Xem bài viết
                    chú voi con này tối nay có thức ko đấy? ông ở quận nào thế? cũng thấy sôi nổi với bác hiếu quá nhỉ. hẹn ông hôm nào di off diện kiến. khứa khứa

tình hình là h nài e còn thức nài , e ak thì ham hố mờ ,để mí bữa nữa nhờ phó bang với mấy a chỉ làm cái này đó mừ

e ở quận 10 yêu dấu

Comment

tình hình là h nài e còn thức nài , e ak thì ham hố mờ ,để mí bữa nữa nhờ phó bang với mấy a chỉ làm cái này đó mừ

e ở quận 10 yêu dấu
                      hoho tui lớm hơn ông 2 quận. tui w 12 cơ. ông định làm cái j thế? còn tui đang nguyên cứu làm cái máy bào xả. khứa khứa
                      "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
                      yahoo:
                      gmail:

Comment

hoho tui lớm hơn ông 2 quận. tui w 12 cơ. ông định làm cái j thế? còn tui đang nguyên cứu làm cái máy bào xả. khứa khứa
                        quận 12 chỗ nào đới ,tớ có mấy ng bạn quận 12 lận ,he he

mà có mần j đâu ,đang làm đồ án mà mệt qá =.=

bác có rành PIC 16 k chỉ e với

Comment

• chòy tưởng con j chứ con pic 16k thì tui....ko biết. hehe tui học điện lực trường ko có dạy pic. trình độ vi xử lý có thể nói là...gà nhất diễn đàn. hehe
                          mình ở ranh giới giữa gò gấp và quận 12 ak, chính xác là ngay cầu vượt ngã tư ga, cách trường cao đẳng điện lực 2km nhìn theo hướng xe chạy.hj` hj`
                          yahoo:
                          gmail:

Comment

• Ak chỗ đó tớ k bjt.hehe tưởg bác bít chỉ e vớj.hjhj

Comment

• w10 chổ nào zị ông. tui tính đăng kí học pic ở tân bình đây.880k 1 khóa. có cấp tín chỉ hẳn hoi. có muốn học để biết thêm ko?
                              yahoo:
                              gmail:

Comment

w10 chổ nào zị ông. tui tính đăng kí học pic ở tân bình đây.880k 1 khóa. có cấp tín chỉ hẳn hoi. có muốn học để biết thêm ko?
                                ặc ặc , xiền đâu đi học h @@ , sắp tới mấy a chị trong khoa chỉ ,cố gắng tự học và tự mò vậy

tớ ở ngay chỗ off nè ,cách có mấy ngàn mi li met thôi :-s

Comment

Về tác giả

Collapse

techpro Tìm hiểu thêm về techpro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X