Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Câu lạc bộ thức trắng cùng dientuvietnam.net

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cac anh oi !em muon lam mot cai loa nho cho may vi tinh .nhung chua biet cach lam.nho cac anh giup em cai mach tang am bang TDA 2003.em moi hoc lop 9

Comment

• Tra datasheet có phần typical application và lắp theo đó
      Good luck & Have fun ^^

Comment

• Nguyên văn bởi nhat9a Xem bài viết
        cac anh oi !em muon lam mot cai loa nho cho may vi tinh .nhung chua biet cach lam.nho cac anh giup em cai mach tang am bang TDA 2003.em moi hoc lop 9

Trong diễn đàn có đó em vao xem đi : http://www.dientuvietnam.net/forums/...ad.php?t=39094

Comment

• cho em đăng kí 1 slot nhé

Comment

• Ôi hôm nay tối thứ 6 sang thứ 7 có khác ,diễn đàn bớt buồn tẻ hẳn lên
            Phân phối kim thu sét ....thiết bị chống sét lan truyền,phụ kiện

Comment

• đi ngủ thôi các bác :-h
              Good luck & Have fun ^^

Comment

• Hôm nay ngủ sớm 1 bữa coi, mệt quá. Đầu óc rối nùi, ampli có 1 con FET, 2 con sò mà làm mãi chẳng xong. Lạ!
                Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

• Đã lâu rồi lại thức đêm như hôm nay, bác Biết Tuốt thì vẫn sáng đèn, các lão làng khác thì có lẽ ẩn dật vs bóng đêm. Mình đang háo hức đợi chờ sang tháng 9, vs rất nhiều sự kiện và điểm chốt đáng nhớ. Quả thực giờ mình lại đang rất hào hứng và hưng phấn.

Và sắp là 1 bài toán nữa :X

Comment

• lại sang nagyf 27 rùi, học mãi mà vẫn gà chán quá, đi ngủ thôi các bác,sáng mai em còm phải dậy xớm.
                    Không biết ký thế nào?

Comment

• Chửa muốn đi ngủ. Đang vẽ vời một kiểu nguồn xung mà có lẽ người ta... đã vẽ rồi.
                      Diễn đàn kì này trầm quá

Comment

• dau dau vi ban phim matrix
                        mo phong chay khong dung.huhu
                        mame:Lê Công Vĩ
                        Profession: student
                        Address:Đông Ngạc, Từ Liêm, Hà Nội, Việt Nam
                        phone number: +84977912056
                        mail:

Comment

• Hàn xong cái mạch Pickit2, bản layout 2, mạch đặt, chạy ngon và rất đẹp . Sướng quá đi pha cafe uống và ngắm mạch .
                          Mai trời nắng sáng sẽ chụp ảnh để khoe anh em; điện thoại lởm, chụp tối thì hơi bị mịt mờ, anh em lại , .

Buồn ngủ , nhưng còn cái mạch nữa muốn hàn nốt

Comment

• Tối nay bắt chước anh em thức khuya nào ... có ai đêm nay thức khuya ko vậy ? Đêm nay làm gì nhỉ ?

Comment

• Nguyên văn bởi WaNo Xem bài viết
                              Tối nay bắt chước anh em thức khuya nào ... có ai đêm nay thức khuya ko vậy ? Đêm nay làm gì nhỉ ?
                              Cũng đang thức, nhưng chỉ lượn lờ diễn đàn. Lục tung các bài viết cũ, các chủ đề quan tâm 1 thời.
                              Mình đang chuyển hướng thực sự.

Comment

• mình k hay thức trắng chỉ thức đền 2 3 jờ sáng thôi .mấy hôm nay muốn tìm 1 pm mô phỏng và vẽ mạch in,lên mạng down mấy bản proteus về cài mà toàn bi báo lỗi thiếu file chán quá ae nào có bản đã cài và chạy ổn dịnh làm ơn share cho mình voi mình xin cảm ơn trườc nha

Comment

Về tác giả

Collapse

techpro Tìm hiểu thêm về techpro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X