Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Câu lạc bộ thức trắng cùng dientuvietnam.net

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chưa ngủ được

Trăng lên ngang ngọn mít,
    Cho anh thơm vào...

(hoặc: Trăng đã lên cao tít,
    hoặc: Anh vừa rơi con vít,...)

(đúng nghề điện tử vặn vít nhé!)

Comment

• Đi ngủ thôi
      Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

• Lâu rồi ko vào lọ mọ được với các anh. Dạo này các bác vẫn mạnh khỏe chứ ah? Có chăng hôm nào làm bữa bia gặp mặt nhỉ, Hùng Út nhớ các bác roài

Comment

• kkkk. 20 năm rồi chưa biết viên thuốc cảm.....

Comment

• có anh em nào cùng làm biển quảng cáo vào đây than cùng nào, đang tính sang lào để làm biển các pác có ý kiến cho em với nào ?
            chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
            Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

• qua lào dc đó, ên đó đang phát triển, chứ sang campuchia dễ ăn đạn lạc lắm
              không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

• Lào hay lắm đó, bà con ta bên đó nhiều. Họ kiếm ăn bên đó tốt lắm. Người Lào hiền lành thân thiên thật thà, yên tâm làm ăn. Lưu ý là bên đó theo mẫu hệ và Phật giáo.

Comment

• lâu lâu điểm danh phát coi. có bác nào đêm nay vắng mặt không nhỉ.

có tất cả 23 cá thể. chúc mấy bác ngủ ngon.

facebook:

Comment

• Nguyên văn bởi THSANG AUTO Xem bài viết
                    lâu lâu điểm danh phát coi. có bác nào đêm nay vắng mặt không nhỉ.

có tất cả 23 cá thể. chúc mấy bác ngủ ngon.
                    có e nhưng mà k ol vừa chạy xe về, mệt vẫn cố ol vài phút

Email:
                    Gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi daohuytien Xem bài viết
                      có anh em nào cùng làm biển quảng cáo vào đây than cùng nào, đang tính sang lào để làm biển các pác có ý kiến cho em với nào ?
                      ố ồ, sang lào chắc bác có cửa nào rồi chứ, k thì sao trụ đc

Email:
                      Gmail:

Comment

• ở đó thấy pác nào bảo theo mẫu hệ, và họ theo đạo phật nhiều vậy mình cũng kiếm được kha khá khi bán led hào quang. có khi kiếm được gái lào ở luôn bên đó đỡ phải ở việt nam lo làm ăn tích góp tiền mua đất, hehe
                        chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
                        Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

• Nguyên văn bởi daohuytien Xem bài viết
                          ở đó thấy pác nào bảo theo mẫu hệ, và họ theo đạo phật nhiều vậy mình cũng kiếm được kha khá khi bán led hào quang. có khi kiếm được gái lào ở luôn bên đó đỡ phải ở việt nam lo làm ăn tích góp tiền mua đất, hehe
                          ý bác hay đấy
                          k biết bên đó nó sao nhỉ, bác sang đấy làm hay là mở cửa hiệu bên đó
                          5h27...căng thẳng k làm đc nữa các bác ạ

Email:
                          Gmail:

Comment

• Sang Lào làm, nếu chịu khó và "đa hệ" một chút thì chóng giàu, vì người Lào có vẻ không chăm chỉ như người Việt.
                            Hàng hóa ở Lào khá rẻ, hàng tốt, giá tính bằng dollard hoặc bat Thái. Đặc biệt ô-tô rất dễ mua.
                            Bên đó họ thích dùng xe bán tải. Xe ISUZU TROOPER cũng rất được chuộng.
                            Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

• Mấy đêm vật vờ rồi, oải quá, bán nhà sang Lào ăn chơi thôi , kaka

Comment

• đi ngủ mấy bác ơi. sang thía lan luôn. lào gần quá,

facebook:

Comment

Về tác giả

Collapse

techpro Tìm hiểu thêm về techpro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X