Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Câu lạc bộ thức trắng cùng dientuvietnam.net

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi THSANG AUTO Xem bài viết
    đi ngủ mấy bác ơi. sang thía lan luôn. lào gần quá,
    Như tui nè, đi khỏi châu Á mới làm "giàu" được!... xa cách 1 đại dương... khà khà..
    Mãi đi tìm vàng.

Comment

• các bác đi đâu thì đi, giầu rồi gọi ae đi với

Email:
      Gmail:

Comment

• mình cũng thức khuya lắm cho tham gia một chỗ với nhé
        Rất vui được làm quen với các bạn

Comment

• Nguyên văn bởi KVLV Xem bài viết
          Như tui nè, đi khỏi châu Á mới làm "giàu" được!... xa cách 1 đại dương... khà khà..
          Canada đẹp lắm bác KVLV nhỉ! ở đây làm ra tiền đô(nhiều), tiêu tiền đô(nhiều).
          ở VN làm ra tiền đô(ít) nhưng lại tiêu tiền đồng.
          * Bo mạch MX(Máy hàn, mạ, điện hóa, anot, động cơ DC, điều khiển thyristor, IGBT, Triac.
          * Tự động hóa trong công nghiệp.

Mail: Phone: 0982006716-0984163716

Comment

• Nguyên văn bởi vuongvanminh Xem bài viết
            Canada đẹp lắm bác KVLV nhỉ! ở đây làm ra tiền đô(nhiều), tiêu tiền đô(nhiều).
            ở VN làm ra tiền đô(ít) nhưng lại tiêu tiền đồng.
            theo 'hối xuất" (tỉ lệ tiền tệ) thì $1 CND= 20600 đồng tiền VN, gần = tiền USD ($1 CND= $0.98 USD). Lương ít nhất ở tỉnh BC này được "nhà nước" quy định là $10.50 CND/1 giờ. Ở đây người ta làm tính theo giờ, ngày làm 8 hrs, ai làm lâu được hảng xưởng tốt thì trả lương bằng "tháng".
            Ở đây tôi thích làm lấy tiền đô, nhưng thích ăn đồ Việt tính bằng đồng .
            Mãi đi tìm vàng.

Comment

• Còn tôi, đang đi làm kiếm tiền đồng, thường tiêu bằng tiền đồng, nhưng đôi lúc lại tiêu tiền đô !!!
              Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

• ôi tiền ơi ! em không có tham vọng đi xa nhưng cũng có tham vọng kiếm ăn qua ngày đoạn tháng với mức sinh hoạt cơm 3 bữa, trong tuần làm công việc ở nội thành, cuối tuần về chăn gà trên đồi, hóng gió, uống trà vậy thôi.
                Last edited by dt3k4; 13-06-2013, 10:47.

Comment

• cùng nhau thức trắng đêm nhé các bạn
                  Rất vui được làm quen với các bạn

Comment

• bạn nào ở hà nội giúp mình với. mình chua đi hà nội bao giờ. bây giờ muốn ra hà nội học thêm điện lạnh ở 78 phố vọng mà chưa có phòng trọ. bạn nào biết phòng trọ nào giá mềm gần đó giới thiệu cho mình với.
                    ★♀♥♂Oº°(¯`◦_ _◦´¯)°ºO♂♥♀ღ ★

Comment

• Cùng tắc biến, biến tắc thông ! Bạn cứ đến đó đăng ký học, và sẽ có ngay phòng trọ hợp lý cho bạn. Vi hành đi thôi ! Chúc bạn tu thành chính quả !

Comment

• Nguyên văn bởi Lam-dt Xem bài viết
                        Cùng tắc biến, biến tắc thông ! Bạn cứ đến đó đăng ký học, và sẽ có ngay phòng trọ hợp lý cho bạn. Vi hành đi thôi ! Chúc bạn tu thành chính quả !
                        hi vọng là như vậy. mình đang seach google tìm phòng trọ, hi vọng là có nơi nghỉ chân không phải lang thang
                        ★♀♥♂Oº°(¯`◦_ _◦´¯)°ºO♂♥♀ღ ★

Comment

• Ôi phố vọng, bác ấy không thành chính quả được đâu. hehe. Thôi e đùa đấy chúc bác thành chín quả, ấy nhầm chính quả. Ngủ thôi các bác, cơm áo gạo tiền cũng phải cho mình nghỉ ngơi chứ.
                          Không biết ký thế nào?

Comment

• Nguyên văn bởi KVLV Xem bài viết
                            theo 'hối xuất" (tỉ lệ tiền tệ) thì $1 CND= 20600 đồng tiền VN, gần = tiền USD ($1 CND= $0.98 USD). Lương ít nhất ở tỉnh BC này được "nhà nước" quy định là $10.50 CND/1 giờ. Ở đây người ta làm tính theo giờ, ngày làm 8 hrs, ai làm lâu được hảng xưởng tốt thì trả lương bằng "tháng".
                            Ở đây tôi thích làm lấy tiền đô, nhưng thích ăn đồ Việt tính bằng đồng .
                            Hỏi khí không phải. Cái avatar của bác KVLV có ý nghĩa gì vậy?
                            * Bo mạch MX(Máy hàn, mạ, điện hóa, anot, động cơ DC, điều khiển thyristor, IGBT, Triac.
                            * Tự động hóa trong công nghiệp.

Mail: Phone: 0982006716-0984163716

Comment

• Nguyên văn bởi vuongvanminh Xem bài viết
                              Hỏi khí không phải. Cái avatar của bác KVLV có ý nghĩa gì vậy?
                              thì avatar mà, tôi có "nó" lâu rồi những năm 2000 lận. nó là 1 gif file (animation, hoạt hình) đấy nhưng diễn đàn không cho dùng hình gif nên tôi chỉ lấy 1 frame thôi. Ông già cầm đèn đi tìm vàng hát bài "You light up my life".
                              Mãi đi tìm vàng.

Comment

• Tích vàng nhiều quá, khí vàng đọc hại, khéo mà ky cóp cho cọp nó xơi đấy. Mua đồ đt nhiều vào cho khoái !
                                Bên Canada bác có sơ đồ vớí giá trị LK của mạch MX068 này cho xin cái: http://www.electronickits.com/kit/co...or/CKMX068.htm tks !
                                Last edited by Lam-dt; 25-06-2013, 23:10.

Comment

Về tác giả

Collapse

techpro Tìm hiểu thêm về techpro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X