Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chỗ đặt mạch in tại HN, Tp HCM

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

@VNarmy :Tôi cũng như bác thôi,chính vì bác muốn anh em có hàng "ngon bổ rẻ" mà dùng thì bác mới bán linh kiện chứ nhẩy!
    Thiết kế, sửa chữa PLC,HMI, Servo,biến tần, máy tính công nghiệp
    Lập trình ứng dụng VĐK, IC logic lập trình được (PAL,GAL, FPGA...)
    DT:098 861 4347

Comment

Nguyên văn bởi emut Xem bài viết
      Tôi không biết SG là bao nhiêu,chắc như shenshing gì đó chứ gì!Chúng tôi đang làm đối tác cho mấy hãng điện tử của HQ luôn đấy.
      Thực ra sếp tôi chẳng muốn làm mấy cái "hàng lẻ" đâu,tôi cũng đã có 1 thời gian vất vả,mất tiền mà chẳng có mạch đẹp mà dùng nên nếu có thì giúp anh em tý thôi.Xây dựng nhà máy mà chỉ để phục vụ vài khách hàng đặt mỗi tháng vài ba mét2 thì có mà đóng cửa sang irắc.
      Địa chỉ:
      Nhà Máy sản xuất điện tử Thành Long (PCB)
      Cụm công nghiệp Hạp Lĩnh,Bắc Ninh
      ĐT: 0241 720663
      "Nói nhanh cho nó vuông!"

Nghe đến HQ đã thấy nghi nghi , hóa ra đúng là bác Thành Long.
      Trước đây cũng có vài lần đặt được Prototype chỗ các bác, nhưng được vài hôm thì các bác ko thèm nhận lẻ nữa mà chỉ chơi cỡ m2 làm anh em méo mặt.

Nay nếu các bác nhận đặt Prototype thì tốt quá, anh em có Prototype ngon thì mới nghĩ đến chuyện sản xuất hàng loạt ở chỗ bác.
      PNLab
      Mạch nạp/debug ULink2, Jlink ARM USB
      Mạch nạp AVR, PIC, 8051, MSP430 USB
      Mạch phát triển STM32, ARM9, ARM11
      more...www.pnlabvn.com

Comment

Hê hê hê, vậy là có chỗ đặt prototype ở ngoài này rồi sao? Đắt hơn một chút cũng không sao - nếu bác làm chất lượng tốt thì em cũng chẳng đi đặt ở chỗ khác lúc sản xuất nhiều (cắt cổ khách hàng cúng bác ).
        Hi vọng được hợp tác với bác emut
        Some rights reserved!

Comment

Hí hí , hôm trước em có thấy mạch ledmatrix của VTECOM đặt ở chỗ M2
          Cung cấp Oscilocope , Inverter , Switching , DC power supply , AC millivolt meter ....

Comment

Nguyên văn bởi hiodong Xem bài viết
            WHy ???
            Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi hiodong Xem bài viết
              Hi vọng là bác ấy chuyển sang bên Thành Long, còn cái trang VTECOM thì em nghĩ là từ lâu rồi.
              Hi vọng để hi vọng đừng là thất vọng
              Some rights reserved!

Comment

Thành Long hay VTECOM không quan trọng,các bác cũng không nên quá quan tâm về tôi như thế!Chỉ đơn giản:TÔI LÀ TÔI(không phải QUÁCH THÀNH DANH!)
                Bác hiodong đã từng đặt mạch ở chỗ em thì biết rồi đấy,không biết lúc đó sếp em làm cho bác chất lượng thế nào nhưng đúng là ông ấy không làm "hàng lẻ" của bác VNarmy đâu.
                Tôi đưa ra các thông tin này chỉ mong muốn các bác có nhu cầu đặt mạch chất lượng cao thì có thêm 1 địa chỉ để tham khảo,hy vọng nó sẽ giúp ích cho anh em!
                Cảm ơn vì đã quan tâm!

Comment

"Bác hiodong đã từng đặt mạch ở chỗ em"
                  Quên mất,em nhầm!xin lỗi bác nhiều nhé!

Comment

Thành Long hay VTECOM không quan trọng,các bác cũng không nên quá quan tâm về tôi như thế!Chỉ đơn giản:TÔI LÀ TÔI(không phải QUÁCH THÀNH DANH!)
                    Bác hiodong đã từng đặt mạch ở chỗ em thì biết rồi đấy,không biết lúc đó sếp em làm cho bác chất lượng thế nào nhưng đúng là ông ấy không làm "hàng lẻ" của bác VNarmy đâu.
                    Tôi đưa ra các thông tin này chỉ mong muốn các bác có nhu cầu đặt mạch chất lượng cao thì có thêm 1 địa chỉ để tham khảo,hy vọng nó sẽ giúp ích cho anh em!
                    Cảm ơn vì đã quan tâm!
                    OK các vấn đề khác không bàn đến nhé, đối với tôi, tôi chỉ quan tâm chỗ các bác có nhận đặt mạch cỡ 1-10dm2 hay ko? Với kích cỡ đó thì giá cả và thời gian giao hàng thế nào?
                    Còn nếu các bác vẫn 1m2 mới làm thì xin kiếu.
                    PNLab
                    more...www.pnlabvn.com

Comment

Cho em hỏi thêm chút, bên bác emut có máy hàn BGA kô thế? Làm mạch xong rồi đến khâu hàn xì cũng đau đầu lắm, nếu bác bao cả luôn được thì tuyệt quá
                      Some rights reserved!

Comment

Cảm ơn vì đã quan tâm!
                        Emut làm việc ở Thành Long à ?
                        Lúc nào gặp Giám đốc Thắng thì vay hộ Mu đì Vân mấy triệu để ủng hộ quỹ bảo trợ chị em lanh thang cơ nhỡ trên đường phố nhé !
                        Còn bác nào ở Hà nội muốn đặt mạch in tiêu chuẩn lắp cho Tàu vũ chụ thì cứ tới gặp tôi .
                        Đặt tiền trước 100% , hẹn năm chục năm sau tới mà nhận hàng
                        Last edited by nguyendinhvan; 22-03-2008, 17:39.
                        Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                        nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Báo mộng cho các bác: Có vài vị đại gia đang định "cõng rắn cắn gà nhà".

Vậy bác nào định làm ăn nghiêm chỉnh thì cứ ra mặt mà chiến. Bọn em ủng hộ.

Bác nào chỉ làm chân chỉ trỏ thì cũng nên nói thẳng. Trên bàn phím có dấu % đó.

Chứ vừa đ... vừa run thì... vãi... Đành phải vì tư lợi mà làm bạn với Tàu bựa vậy.
                          Đêm nay tớ không ngủ - ngày mai tớ ngủ bù

Comment

Tôi chỉ có thể nói thế này:
                            -Với bất kỳ 1 chuyện gì đó sẽ có rất nhiều chiều dư luận khác nhau,có người thích,có người ghét.
                            -Làm bất kỳ 1 cái gì nếu không có lợi thì các bác có làm không?
                            -Chúng tôi có nhà máy,có sản phẩm,muốn giới thiệu sản phẩm với tất cả mọi người.Hy vọng góp phần nhỏ bé của mình đưa cái được gọi là "sản xuất điên tử trong nước" phát triển hơn nữa.Chúng tôi chỉ cộng tác với những người co thiện chí với chúng tôi,cảm thấy chúng tôi làm lợi cho họ.
                            -Tôi rất thích câu nói : Dùng hàng Việt nam để giữ lại $ cho đất nước!

Comment

Tôi chỉ có thể nói thế này:
                              -Với bất kỳ 1 chuyện gì đó sẽ có rất nhiều chiều dư luận khác nhau,có người thích,có người ghét.
                              -Làm bất kỳ 1 cái gì nếu không có lợi thì các bác có làm không?
                              -Chúng tôi có nhà máy,có sản phẩm,muốn giới thiệu sản phẩm với tất cả mọi người.Hy vọng góp phần nhỏ bé của mình đưa cái được gọi là "sản xuất điên tử trong nước" phát triển hơn nữa.Chúng tôi chỉ cộng tác với những người co thiện chí với chúng tôi,cảm thấy chúng tôi làm lợi cho họ.
                              -Tôi rất thích câu nói : Dùng hàng Việt nam để giữ lại $ cho đất nước!
                              Ko đi vào vấn đề chính gì cả
                              Bác đã đọc cái này chưa nhỉ? http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=4252
                              PNLab
                              more...www.pnlabvn.com

Comment

cuối cùng là em vẫn chưa hiểu chỗ này có đặt được mạch prototype 1-10dm2 không.
                                Giá cả, chất lượng, thời gian lấy.?

Comment

Về tác giả

Collapse

kiddy Tìm hiểu thêm về kiddy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X