Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đổi màu chữ của link

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đổi màu chữ của link

Các bác admin xem xét xem có thể đổi màu của link cho nó nổi hơn được không ạ. Hiện nay link màu đậm quá, nằm trong bài viết khó phân biệt đâu là chữ thường đâu là link. Nhiều mem cứ í ới hỏi hình đâu? mạch đâu?
    F7Q87-0ADAT-2Q8R2-V3EAL-UG826-RKWKW
    Last edited by T.L.M; 09-09-2012, 22:23.
    sau.ph

Bạn ơi, chữ bài viết là màu đen. Link tự động có màu xanh. Bạn còn muốn gì hơn nữa : màu vàng nhé, hay xanh nõn chuối, hay đỏ chót cho nó teen ?
    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Có cái chuông báo , xem ai trả lời bài mình ... post trong luồng của mình ... hay @ gọi mình thì có lẽ hợp và tiện lợi hơn !
      Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
        Bạn ơi, chữ bài viết là màu đen. Linh tự động có màu xanh. Bạn còn muốn gì hơn nữa : màu vàng nhé, hay xanh nõn chuối, hay đỏ chót cho nó teen ?
        Link màu xanh đen khó phân biệt quá bác ạ (chẳng lẽ em bị mù màu???). Bác cho link màu xanh dương như chữ ký của bác là vừa ạ.
        sau.ph

Comment

Nguyên văn bởi T.L.M Xem bài viết
          Các bác admin xem xét xem có thể đổi màu của link cho nó nổi hơn được không ạ. Hiện nay link màu đậm quá, nằm trong bài viết khó phân biệt đâu là chữ thường đâu là link. Nhiều mem cứ í ới hỏi hình đâu? mạch đâu?
          F7Q87-0ADAT-2Q8R2-V3EAL-UG826-RKWKW
          Bạn này post bài trá hình để ém key winzip vào bài viết à?

Comment

Thử xem sao:
            link http://www.dientuvietnam.net/forums/...ay-voi-141027/ hỏi về rà cá là hủy hoại môi trường.
            Nhìn thấy khác đó chứ nhỉ ??
            Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

[color]Giống thế này ak[/color]

email:kakaducsy@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
                Thử xem sao:
                link http://www.dientuvietnam.net/forums/...ay-voi-141027/ hỏi về rà cá là hủy hoại môi trường.
                Nhìn thấy khác đó chứ nhỉ ??
                Thật tình là cách xa hơn nửa mét là em không thể phân biệt được đâu là link, đâu là chữ thường! Đi khám mắt vẫn bình thường (trừ tật cận thị nhưng đeo kính vào thị lực vẫn 9/10). Hay là do setting chỗ nào đó chưa chuẩn?
                sau.ph

Comment

Thật tình là cách xa hơn nửa mét là em không thể phân biệt được đâu là link, đâu là chữ thường! Đi khám mắt vẫn bình thường (trừ tật cận thị nhưng đeo kính vào thị lực vẫn 9/10). Hay là do setting chỗ nào đó chưa chuẩn?
                  Mình cách 50cm thì thấy nó màu xanh trắng trắng thôi

Comment

Click image for larger version

Name:	prnscr.bmp
Views:	1
Size:	198.3 KB
ID:	1369920
                    Đây là hình chụp từ màn hình của mình. Bạn xem thử có phân biệt được không. Mình phải nhìn từ trên xuống mới thấy được, nhìn từ dưới lên không thể phân biệt được. Đã thử đổi giao diện mà chưa được.
                    sau.ph

Comment

[ATTACH]55050[/ATTACH]
                      Đây là hình chụp từ màn hình của mình. Bạn xem thử có phân biệt được không. Mình phải nhìn từ trên xuống mới thấy được, nhìn từ dưới lên không thể phân biệt được. Đã thử đổi giao diện mà chưa được.
                      Đúng là khó phân biệt thật, giữa chữ thường vs link nếu để sát nhau mình ko phân biệt đc luôn @@

Comment

Thế bạn set cho chữ trong văn bản của bạn màu nâu thẫm chẳng hạn,
                        http://www.dientuvietnam.net/forums/...60/index2.html
                        thấy khác liền. Link vẫn giữ màu xanh, bài viết đổi sang màu nâu.
                        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Về tác giả

Collapse

T.L.M Tìm hiểu thêm về T.L.M

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X