Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tư cách của mod queduong.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi bichtram@
    tầy chay thằng quế dương đi anh em.no ỷ có công ty riêg nên làm pháh lắm.tẩy chay nó đi.
    Em gái này vớ vẩn thiệt đó , các bài của em không có người trả lời ... em xía mồm vào chỗ khác bù lu bù loa ...
    Em mới viết có mấy bài ... ( không được các mod, mọi người trả lời ) ... mà đã bậy bạ thế rồi ... Người đáng bị đuổi ra khỏi diễn đàn là em mới đúng đó .

--- Mà cứ mod nào không trả lời là em ghét người đó hay sao ? các cao thủ không trả lời bài em em cũng tẩy chay họ hay sao ??? người ta làm được nhiều tiền , có nhà , có xe hơi em cũng ghen rồi trù ẻo người ta hay sao ???

Nói chung là đầu em có vấn đề rồi . Đáng ra em phải thấy mình kém cỏi mà phấn đấu giỏi hơn , nhiều tiền hơn " Quế Dương " kia chứ ... Hay là Quế Dương nó ăn quỵt gì của em ( ăn quỵt tình cảm à ) ???

--- Mà anh thấy em là newbie , kinh nghiệm , trình độ còn kém ... thì phải lựa lời làm sao có nhiều cao thủ , người giỏi quy tập về diễn đàn ... thì những người " ít biết kỹ thuật " như em , như anh ... như các bạn mới vào nghề mới có cơ hội học hỏi ... nâng cao chứ .
    Anh thấy em nói ra điều này hơi dại dột đó , mà dại dột theo cách của trẻ con ... THEO kiểu A Dua ( Cái này anh em trên diễn đàn chửi ác lắm nhé ) ... hi vọng em không bị chửi

Comment

Lâu lắm không lên diễn đàn. Nhưng thấy anh em phí thời gian vào mấy chuyện này quá. Ở đời có rất nhiều người không biết làm cái gì, cũng không hiểu cái gì, lên đọc các bài khác thì cho là người ta nói linh tinh. Trên diễn đàn này theo quan điểm của riêng cá nhân tôi,và cũng là kinh nghiệm nữa : anh em nào muốn lên đây học hỏi thì nên có 3 cách
      1. Là không biết tí gì thì nên lẳng lặng mà nghe Làm theo và kiểm chứng. Không đúng thì nên hỏi lại.
      2. Là nếu biết và muốn người khác giúp đỡ để phát triển hơn, thì nên dùng những lời lẽ tôn trọng người khác.
      3. Nếu thấy mình giỏi thì đâu cần phải đi hỏi người khác. Nên tập trung vào việc của mình ấy.
      Theo tôi thấy, mọi người phí thời gian vào đây làm gì. Chuyện nhà ai người đấy tự giải quyết. Còn không có BQT rồi. Anh em mỗi người một ý như vậy thì chả phải là ích kỉ, chỉ cho bản thân mà không quan tâm đến nhiều người khác vẫn cần học hỏi đấy sao. Mong những ai không liên quan thì nên stop.
      |

Comment

Sao vẫn chưa thấy Admin đưa ra cách xử lý cuối cùng và đóng luồng này lại để anh em khỏi phải vào tranh cãi thêm?
        Mình đề nghị BQT hãy đóng lại luồng này, khi nào có thông tin xử lý cuối cùng thì PM cho những người đã tham gia luồng biết thôi, không phổ biến. Cứ để như vậy thì khách và các thành viên mới vào xem sẽ không hay lắm. Mình đã đọc từ đầu, quả là choáng thật đó
        Last edited by zeratul; 27-07-2009, 10:47.

Comment

BQT chưa muốn đóng luồng này lại vì nếu bình tĩnh đọc lại từng bài thì có nhiều thông tin rất hữu ích . Đó là suy nghĩ của các thành viên đối với BQT web nói chung và MOD QD nói riêng .
          Tuy vậy đại đa số thành viên có nhận thức khá thấp , không đánh giá đúng bản chất của vấn đề .
          Liệu có cầng phải chấn chỉnh lại quan niệm của các thành viên không ?
          Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
          nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
            BQT chưa muốn đóng luồng này lại vì nếu bình tĩnh đọc lại từng bài thì có nhiều thông tin rất hữu ích . Đó là suy nghĩ của các thành viên đối với BQT web nói chung và MOD QD nói riêng .
            Tuy vậy đại đa số thành viên có nhận thức khá thấp , không đánh giá đúng bản chất của vấn đề .
            Liệu có cầng phải chấn chỉnh lại quan niệm của các thành viên không ?
            Cứ để lại cái luồng này đúng là rất hữu ích :

--- Thứ nhất : Đây là chuyện cãi vã giữa cá nhân với cá nhân ( đưa lên diễn đàn tốn gần 10 trang ??? )
            --- Thứ 2 : Thấy được nhiều thành viên có suy nghĩ linh tinh, không nhìn nhận đúng bản chất vấn đề ( Theo kiểu a dua ) ...
            ( cho ta thấy được thành viên có suy nghĩ thế nào với Ban quản trị với MOD ).

( cái này rất đúng đấy nhé , cứ kiểu adua như thành viên bichtram@ gì ở trên .... Thì những thành viên khác chẳng học được gì của những người đi trước .

--- Cứ kiểu phá đám, quấy rối ... thì việc tìm tài liệu , bài viết sẽ khó khăn hơn rất nhiều ... Và không tìm được cái gì hữu ích.

Tóm lại như bác NguyenDinhVan nói : Nhận thức của một số lớn thành viên là quá thấp ...
            Cứ tiếp tục thế này thử hỏi các bạn sẽ nhận được những gì của thế hệ đi trước ?, của những người có kinh nghiệm , của những người thực sự tâm huyết ?.

Chúng ta có thể thẳng thắn Phê Bình , Bình luận trên quan điểm ( Qua đó đúc kết thu được những cái có lợi ) --- Chứ gây áp lực nhiều cho BQT thì phần thiệt thòi có lẽ thuộc về chúng ta, bởi chúng ta còn quá non, trẻ , chúng ta vẫn là những người đi học và cần học hỏi ...
            --- Những New Member nào tự thấy mình như vậy thì cần chấn chỉnh thôi .

Comment

Chán quá diễn đàn là mọi người chao đổi và học hỏi vì điện tử việt nam chứ sao lại lôi nhau ra mà choảnh nhau thê???ma hinh như có lần em nhớ ko nhầm thì bác quế dương bao rằng bác rút khỏi diễn đàn.nhưng hum này rất vui gặp bác ở đây.
              Em thì cũng vậy thui tài hèn sức mọn còn chưia hiểu biết nhiều nên mới tham jia mong được chỉ giáo những lúc nguy cấp. Thank!!

DT: 0977.825.548

Comment

Có một người bạn giới thiệu đến luồng này... thì ra đã chìm 4 năm rồi.
                Chỉ có thể ngửa mặt lên trời mà than rằng: Sông có thể cạn, núi có thể mòn, mà bản chất con người thì khó có thể thay đổi. Tiếc thay , tiếc thay.....

email:

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                  Loại đầu đất không thèm chấp , ngay đến đọc bài viết của người khác còn đếch biết người ta nói về cái gì , khía cạnh nào ,nói cho ai ... Rồi chỉ moi móc những chỗ ( chẳng phải sơ hở nhưng từ ngữ không gãy góc ) ... Đây là một tư cách của những thằng tiểu nhân.

--- Tài giỏi mà tiền đéo có thì đừng có phét lác . Bố khỉ . Lại còn đi dạy khôn người khác

Còn không thì đừng có võ mồm !

--- Riêng khoản chống đối đã đủ để Ban nick rồi nhưng vì vấn đề dân chủ nên để lại thôi .

--- Còn viết lên đây mấy thằng bảo Văn hóa nọ văn hóa kia , Ngoài đời ý , không phải thế đâu ... liếc đểu có khi Còn vào viện nữa chứ . .

THích gì cứ gọi điện cho tao , POST lên đây mất thời gian. Thế nhé
                  Bài viết thế này, mà vẫn còn tồn tại nick. Nếu là " thường dân áo vải" thì chắc ban nick từ lâu rồi. Chẳng lẽ MO thì được thách đấu những lời lẽ thế này, chẳng khác gì chợ búa, chẳng khác gì bọn đâm thuê chém mướn, chẳng khác gì bọn vô văn hóa chỉ biết lấy cú đấm ra để hù dọa người ta? nhưng các cụ ta có câu " Chưa đánh được người mặt đỏ như vang, đánh được người rồi mặt vàng như nghệ". Còn "dân đen" nửa chữ đã bị ban nick? xóa bài, không có nửa lời nhắc nhở!. Có câu "Kiếm củi 3 năm cũng chỉ cháy trong một giờ". giỏi cỡ nào đi nữa mà cái tâm ko có thì chẳng qua cũng chỉ để bỏ xó mà thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                  Diễn đàn là nơi để trao đổi, để học hỏi, chứ đâu phải là nơi đấu súng. Đâu phải là nơi hàng tôm hàng tép.... Than ôi.... than ơi..... !
                  Thôi thì có gì ko phải, em xin các MO bỏ quá cho, chứ em cũng chỉ học hết có lớp 8 trường làng thôi, mà nghe được mấy câu này thấy buồn quá, nên thốt lên vài lời có lẽ ko vừa ý. Nhưng các cụ ta có câu "Sự thật mất NÒNG" em bị lói ngọng ạ!
                  Last edited by ngocanh77; 15-05-2013, 23:10.

email:

Comment

Bạn tham gia diễn đàn chưa lâu nên các giai đoạn trước bạn chưa biết nên nói vậy thôi.

Comment

Nguyên văn bởi duong_act Xem bài viết
                      Bạn tham gia diễn đàn chưa lâu nên các giai đoạn trước bạn chưa biết nên nói vậy thôi.
                      Vâng ạ, có gì sai em xin các bác thứ lỗi ạ. Vì em thấy mấy câu này mà thất kinh hồn vía, nên tham gia vài lời. Mong các bác thông cảm!

email:

Comment

Muốn có ý kiến đá ngang thì phải đọc kỹ từ đầu đến cuối cái luồng đang gây khó chịu cho bạn, đọc đi đọc lại đọc tái đọc hồi rồi mới công tâm mà chen ngang vô. Thời buổi bây giờ cứ như chôp giật vậy, nhảy vô cái ào, chưa hay nếp tẻ ra sao đã phán bừa.

Comment

Nguyên văn bởi Lam-dt Xem bài viết
                          Muốn có ý kiến đá ngang thì phải đọc kỹ từ đầu đến cuối cái luồng đang gây khó chịu cho bạn, đọc đi đọc lại đọc tái đọc hồi rồi mới công tâm mà chen ngang vô. Thời buổi bây giờ cứ như chôp giật vậy, nhảy vô cái ào, chưa hay nếp tẻ ra sao đã phán bừa.
                          À, bác Lam-dt đấy à, lâu rồi ko gặp, bác khỏe không? Em thì dân đen áo vải mới có "3 sao bọ" di phát nà chết nuôn. Nếu tính trong quân đội thì bác ở cấp Quân Khu-Quân đoàn, em ở cấp Trung đội. Bác dậy phải lắm ạ. Hôm rồi em có kỷ niệm cho một bạn con IC ghi đọc, vì bạn ấy bảo là để tặng bác, không biết bác đã nhận được chưa ạ

email:

Comment

Nguyên văn bởi Lam-dt Xem bài viết
                            Thôi thôi .

Tất cả hãy bình tĩnh .
                            Thực ra sự việc này đã trôi qua từ rất lâu rồi.
                            Mà bản chất cũng đa thay đổi đi nhiều. Tốt nhất mọi người hãy để nó chìm xuống .
                            Thế nên bác ngocanh77 cũng có lỗi là moi móc nên thì mọi người cứ lẳng lặng mà cho qua.
                            Ko nên đá nhau nữa . Mà bác lam-dt với ngocanh77 đã lệch pha nhau hơi nhiều thế nên đừng commem nữa lam-dt

Comment

Về tác giả

Collapse

muaban Tìm hiểu thêm về muaban

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                            X