Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cách cấp nguồn cho led xoay(Propeller display LED)?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi chjpchjp1991
    Ok..hay quá...bạn hướng dẫn chi tiết quấn biến áp 1 chút thì hay...còn motor mình tháo ra toán cổ góp mà..chổi than.loại DC gì mà ko dùng cổ góp..bên trong..hic
    có motor DC không dùng chổi than đấy
    Fan of PC

mạch có thể dùng TL494 được không nhỉ

facebook:

Comment

Nguyên văn bởi chjpchjp1991
      Ok..hay quá...bạn hướng dẫn chi tiết quấn biến áp 1 chút thì hay...còn motor mình tháo ra toán cổ góp mà..chổi than.loại DC gì mà ko dùng cổ góp..bên trong..hic
      ra NT lại tiệm bán motor cũ, kiếm 1 cái quạt gió máy lạnh là loại brushless DC có sẵn 2 cái lỗ khoan chuẩn luôn, về tháo ra quấn lại cuộn mới ít vòng hơn quay cho mà rung bàn @@
      Qua PC roto nó bằng nhựa còn quạt này motor bằng sắt, 2 bạc đạn giá 25k còn rẻ chán

Comment

vô đôi là đây
        không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Nguyên văn bởi fantasy Xem bài viết
          vô đôi là đây
          haiz
          the most amazing RGB propeller clock ever seen - YouTube

Comment

anh chung1608 nên hiểu rõ về vấn đề vô đối ơ đây, cái mạch toi pót hòan tòan có thê làm đuoc. còn cái video ông pót lên là bon tay nó lam,ông lam thu dc hôn.hayyyaaaa
            không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

mọi người ơi cho mình hỏi con Fet BF244, IC CD4033 có thể thay thế bằng con gì có bán nhiều, dễ kiếm vậy.Xin mọi người góp ý cho.Cảm ơn nhiều nhé!

Comment

Mình nghĩ dũng con để tạo xung cho cuộn cảm có được không biết

Comment

Về tác giả

Collapse

student_dtvt Tìm hiểu thêm về student_dtvt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X