Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về Máy Homephone Viettel ( ZTE) và Module SIM

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về Máy Homephone Viettel ( ZTE) và Module SIM

Anh(chị) cho em hỏi là có phải cấu tạo của máy Homephone Viettel do ZTE sản xuất ~~ Module SIM ? liệu có thể lấy ruột của nó ra lập trình giao tiếp với VĐK như các module SIM được ko ?

Em cảm ơn !

Last edited by thangbk92; 13-09-2013, 19:41.

Nguyên văn bởi thangbk92 Xem bài viết
    Anh(chị) cho em hỏi là có phải cấu tạo của máy Homephone Viettel do ZTE sản xuất ~~ Module SIM ? liệu có thể lấy ruột của nó ra lập trình giao tiếp với VĐK như các module SIM được ko ?

Em cảm ơn !
    Được ! Bên trong nó thường dùng SIM300 và các phụ kiện bên ngoài như khay sim , loa , mic , tổ hợp phím .v..v để thành 1 cái điện thoại hoàn chỉnh !
    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Trong này cái đó có 74 chân hình như đã có cả mạch ĐK rồi vì nó giao tiếp cả bàn phím với LCD . Mạch đã Block SIM chỉ cắm được SIM HomePhone. Khó Quá !
      Last edited by thangbk92; 13-09-2013, 20:13.

Comment

Có cái main homephone đây ai cần mình cho hii, main này bỏ được sim di động viettel nhé. ducnguyendct@gmail.com

Comment

đã ai dùng màn hinh lcd của đt homephone để giao tiếp vơi vdk chưa

Comment

http://mcu.banlinhkien.vn/threads/ma...e-gphone.5821/

Comment

Quá Đẳng cấp. Cảm ơn vì đã chia sẻ. Mình còn 5 cái LCD home phone đang bỏ xó

Comment

Hi bạn thangbk92 , bạn giao tiếp dc module sim300 này chưa, có thể chia sẻ mình cái file kích thước breadboard của nó không?! Thanks bạn!

Comment

Về tác giả

Collapse

thangbk92 Tìm hiểu thêm về thangbk92

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X