Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy hàn xung tự chế tại sao không ?

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi quyen81 Xem bài viết
    đó là 2 con diot ổn áp 18v đấu K chung hoặc A chung [ATTACH=CONFIG]45351[/ATTACH]
    cám ơn ! bạn chia sẻ với mình cũng nhiều ngày lắm rồi ko với nó rồi nay bạn cho mình biết dc vui lắm,cán ơn! nhe.................

Comment

đó là 2 con diot ổn áp 18v đấu K chung hoặc A chung [ATTACH=CONFIG]45351[/ATTACH]
      bạn Quyen ơi sao nó cũng còn nóng,thế như vậy có đứng ko thấy ko ổn lắm mình thấy làm như nó củng yếu lắm ko dc mạnh như trước vẫn còn nóng

Comment

• Nguyên văn bởi lehong van Xem bài viết
        bạn Quyen ơi sao nó cũng còn nóng,thế như vậy có đứng ko thấy ko ổn lắm mình thấy làm như nó củng yếu lắm ko dc mạnh như trước vẫn còn nóng
        nóng phần nào hả bạn?

Comment

nóng phần nào hả bạn?
          nóng công xuất bạn ơi!

Comment

nóng công xuất bạn ơi!
            nóng điện trở công suất 200om/2w hả bạn, 2 con đó nóng là đúng rồi bạn ạ

Comment

nóng điện trở công suất 200om/2w hả bạn, 2 con đó nóng là đúng rồi bạn ạ
              đúng là vậy bạn ơi,có cách nào mà quyen năng cắp cho máy ra công xuất lớn hơn nữa ko quyen mình muốn làm cho lớn đễ hàn sát dằy và lớn dc ko vậy

Comment

đúng là vậy bạn ơi,có cách nào mà quyen năng cắp cho máy ra công xuất lớn hơn nữa ko quyen mình muốn làm cho lớn đễ hàn sát dằy và lớn dc ko vậy
                cái nay mình cũng không biết nữa ,máy hàn mình vẫn chưa làm xong tens thử bóng đèn vẫn sáng hết cỡ

Comment

cái nay mình cũng không biết nữa ,máy hàn mình vẫn chưa làm xong tens thử bóng đèn vẫn sáng hết cỡ
                  mình tính thiêm công xuất côi có lên dc chúc nào ko nè bạn cho mình ý kiến mình thử côi có thành công ko

Comment

mình tính thiêm công xuất côi có lên dc chúc nào ko nè bạn cho mình ý kiến mình thử côi có thành công ko
                    bạn thử làm theo sơ đồ này xem saoClick image for larger version

Name:	may han xung.jpg
Views:	1
Size:	92.5 KB
ID:	1361967 cái này mình cũng lấy trên trang chủ về

Comment

bạn thử làm theo sơ đồ này xem sao[ATTACH=CONFIG]45427[/ATTACH] cái này mình cũng lấy trên trang chủ về
                      bạn quyen ơi! mình có 1 cách khát dễ năng công xuất lên rồi chừng nào thành công mình cho bạn biết ngày nay mình mới mua đồ về chưa kiệp lam sang mai mình làm sớm sẻ có kết luận dc hay ko là biết luyền có gì thì mình cho bạn hay sau nhe

Comment

• Sư phụ thucbao oi ! có thể cho em lam wen voi bác wa diện thoai cua em duoc không . Số dien thoai cua em la 0937156447 em ten phúc .rat mong anh dong ý . thanks anh

Comment

bạn quyen ơi! mình có 1 cách khát dễ năng công xuất lên rồi chừng nào thành công mình cho bạn biết ngày nay mình mới mua đồ về chưa kiệp lam sang mai mình làm sớm sẻ có kết luận dc hay ko là biết luyền có gì thì mình cho bạn hay sau nhe
                          máy hàn của bạn đã hoạt động được chưa? và bạn làm theo sơ đồ nào vậy? các thông số BAX động lực bạn quấn thông số như nào pot lên cho mọi người tham khảo với

Comment

máy hàn của bạn đã hoạt động được chưa? và bạn làm theo sơ đồ nào vậy? các thông số BAX động lực bạn quấn thông số như nào pot lên cho mọi người tham khảo với
                            mình trưa làm mình tính năng công xuất lên bằng cách nầy có dc ko gáp thiêm 1 boadr kít công xuất và quân thiêm 1 cuộn dây ra áp bay giờ thì mình up fw ảnh lên cho các bác có ý kiến mới làm,chờ các bác xem xong cho lại ý kiến hay đông góp gì hây mình mới tiến hành làm,nhưng mình vẻ thì cũng ko đẹp có gì thiếu sót các bác cho mình ý kiến mình sửa ko truyên nghiệp cho máy chỉ biết vẻ thôi mình vẻ đây đễ nhận định ý của mình
                            Attached Files

Comment

bác ơi! khổ lám cái lược đồ ko thấy rỏ nó nứong của mình hết 20 con fet rồi bây giờ thì mình lở làm thì làm cho tới bác có số liệu nào chính sát mà rỏ ràng ko cho minh.mình làm lại cái khat cám ơn! bác nhiều lám
                              Xem lại page 3 tôi đã post link rồi mà.

Comment

• SONDAO ƠI hôm nay mình tesn thử bóng đèn không sáng, đo thứ cấp (BAX động lưc quấn 18/7v) 50VDC chỉnh thử chiêt áp chân 2 vị trí gần max thì biến áp kêu rít, theo bạn biến áp của mình có vấn đề gì không nếu có vấn đề thì để mình quấn lại của bạn cho khe hở biến áp là bao nhiêu của mình cho khe hở bằng 1 lớp giấy cách điện loại mỏng nhất[/SIZE]

Comment

Về tác giả

Collapse

thucbao Tìm hiểu thêm về thucbao

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X