Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh em nào cần làm màng hình chờ theo tên - thời gian cho màng hình chờ từ - 1 giây tối vài trăm giây cứ gỏi qua Email
    mình làm cho

Email :

Comment

• Nguyên văn bởi quocdung.nt Xem bài viết
      anh em nào cần làm màng hình chờ theo tên - thời gian cho màng hình chờ từ - 1 giây tối vài trăm giây cứ gỏi qua Email
      mình làm cho
      Attached Files

Email :

Comment

• Thây Đổi LOGO cho các loại Đầu Aỉang

Email :

Comment

• Nguyên văn bởi quocdung.nt Xem bài viết
          Thây Đổi LOGO cho các loại Đầu Aỉang
          Click image for larger version

Name:	Ariang D A.bmp
Views:	1
Size:	302.7 KB
ID:	1355453

Email :

Comment

• Các cao thủ giúp em con đầu California MIDI 188B chạy 8202R có ruồi, rom 25T80 vdf KS-999-C
            hiện tượng : nháy phông liên tục (chỉ nháy chữ CLOSE), em nạp fw ko có rười vào thì chỉ chạy được lần đầu. tắt nguồn ffi bật lại thì lại bị y như trên
            em nghi chết bảo mật nên nhờ các bác tư vấn giúp em! và mong các bác chỉnh fw để em ko chạy IC bảo mật nữa
            em cảm ơn!
            Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi dientulam Xem bài viết
              anh thử 2 file này xem và báo lại luon nhé
              Cảm ơn Dientulam và dientuhai cả 3 Fw đều chạy tốt.
              Cảm ơn tất cả AE đã quan tâm
              Phương -Hải Dương
              Email:
              Fb

Comment

• anh em cho mình xin rom cali@net mode md-8081 ic 8202 ram 54 chân co chíp đeo bên ngoài

Comment

• Nguyên văn bởi 0912518333 Xem bài viết
                  Các cao thủ giúp em con đầu California MIDI 188B chạy 8202R có ruồi, rom 25T80 vdf KS-999-C
                  hiện tượng : nháy phông liên tục (chỉ nháy chữ CLOSE), em nạp fw ko có rười vào thì chỉ chạy được lần đầu. tắt nguồn ffi bật lại thì lại bị y như trên
                  em nghi chết bảo mật nên nhờ các bác tư vấn giúp em! và mong các bác chỉnh fw để em ko chạy IC bảo mật nữa
                  em cảm ơn!
                  nếu ghép fw ko ruồi thì ko xài được midi nữa đâu bạn à

Comment

• AE ai có pai của đầu KENTECH 888A cho xin với pai của nó lỗi rồi tôi không pot lên được diễn đàn

Comment

• AE cho xin pai KENTECH 888A chip I 8202R ic mặt 1623 VFC là DVD 8202 PCB cho xin với cam ơn nhiều

Comment

•   Phương có rảnh thử hộ mình FW này với.
                        Cảm ơn!
                        Attached Files
                        email:

Comment

• mình đây muốn hỏi? các bác tạy sao fw hex kg đôi phong & vfd romot dc ? mà fw bin mới làm dc những công việc đo?
                          các bác có phần mềm chuyển từ fw hex sang fw bin cho mình đễ đổi fw hex ra fw bin đặng làm cho biết có dc phần mềm nầy rất cám ớn! các bác mình đây mông dc sự giúp đỡ của các bác

Comment

• Nguyên văn bởi lehong van Xem bài viết
                            mình đây muốn hỏi? các bác tạy sao fw hex kg đôi phong & vfd romot dc ? mà fw bin mới làm dc những công việc đo?
                            các bác có phần mềm chuyển từ fw hex sang fw bin cho mình đễ đổi fw hex ra fw bin đặng làm cho biết có dc phần mềm nầy rất cám ớn! các bác mình đây mông dc sự giúp đỡ của các bác
                            bạn dùng máy chép của mình đó mở fw lên files of type chon all file (*.*) để mở file lên rồi save lại theo file .binla2 ok rồi

Comment

• Nguyên văn bởi lehong van Xem bài viết
                              mình đây muốn hỏi? các bác tạy sao fw hex kg đôi phong & vfd romot dc ? mà fw bin mới làm dc những công việc đo?
                              Nguyên văn bởi votricuong Xem bài viết
                              bạn dùng máy chép của mình đó mở fw lên files of type chon all file (*.*) để mở file lên rồi save lại theo file .binla2 ok rồi

Hoặc có thể thêm cái này (.BIN) vào đằng sau cùng tên FILE.
                              email:

Comment

• cúng có làm y như 2 bác nói nhưng fw bin mình sava lại thì nó qua lớn 2.0m còn fw bin của máy bác mình láy về thì rất ít chỉ 5ook cho đến 9ook trỡ lại mà thôi

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X