Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Firmware và các vấn đề đầu kts.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bác nào có file rom newstar N8-M3101C-B1-VER2.O-KÊNH NXP11 CHÂN...E XIN CẢM ƠN!!!đầu này chạy nguồn 3,3.7,5.12v
    Last edited by dtvh_1192; 08-10-2012, 17:43.
    ĐIỆN TỬ SỰ KHANG
    Địa chỉ: Tiên Lục-Lạng Giang-Bắc Giang
    Emai:dtvh_1192@yahoo.com

Comment

• Nguyên văn bởi dtvh_1192 Xem bài viết
      các bác nào có file rom newstar N8-M3101C-B1-VER2.O-KÊNH NXP11 CHÂN...E XIN CẢM ƠN!!!đầu này chạy nguồn 3,3.7,5.12v
      Bạn cho xin đúng mã bo xem sao.Có thể chỉ co Fw tương đương thôi,Đầu này nghe hiếm quá nhỉ
      Phương -Hải Dương
      Email:
      Fb

Comment

các bác nào có file rom newstar N8-M3101C-B1-VER2.O-KÊNH NXP11 CHÂN...E XIN CẢM ƠN!!!đầu này chạy nguồn 3,3.7,5.12v
        Cốp thử phai này xem nào .
        Attached Files
        email:

Comment

• cảm ơn mn...để e thử xong có j báo lại nha!!!
          ĐIỆN TỬ SỰ KHANG

Comment

• Nguyên văn bởi linhmoi.vp Xem bài viết
            Cốp thử phai này xem nào .
            k dc bác ạ.k hiện phông j cả.gặp con này xương quá...
            ĐIỆN TỬ SỰ KHANG

Comment

• các bác cho em hoi.e có 1 con f901.hiện tượng là nó vẫn chạy bình thường nhưng chỉ thu được những đài như VTV3,VTV2...tóm lại là thu đc mấy kênh đằng sau kênh VTC.các bác cho e bít như vậy là hỏng sao ạ.tks mn nhìu....
              ĐIỆN TỬ SỰ KHANG

Comment

các bác cho em hoi.e có 1 con f901.hiện tượng là nó vẫn chạy bình thường nhưng chỉ thu được những đài như VTV3,VTV2...tóm lại là thu đc mấy kênh đằng sau kênh VTC.các bác cho e bít như vậy là hỏng sao ạ.tks mn nhìu....
                Chỗ bạn hay nhỉ.Tất cả mọi nơi đều bị các kênh trên dải 34 thế mà chỗ bạn lại bắt trên dải đó tốt còn dải 26 thì lại hỏng lạ nhỉ.
                Phương -Hải Dương
                Email:
                Fb

Comment

• Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
                  Chỗ bạn hay nhỉ.Tất cả mọi nơi đều bị các kênh trên dải 34 thế mà chỗ bạn lại bắt trên dải đó tốt còn dải 26 thì lại hỏng lạ nhỉ.
                  Có chỗ thu được , có chỗ không Phương ơi (bán kính 100m)
                  email:

Comment

Có chỗ thu được , có chỗ không Phương ơi (bán kính 100m)
                    E thấy tất cả mọi chỗ nó phát yếu.Như vậy thì ta phải có anten thu tốt là giả quyết được vấn đề này,Như nhà e e dùng anten tàu xoay đó thì bắt bình thường k vấp váp gì.Còn ngay hàng xóm ăn ten thường đều móm cả bác à.
                    E cũng khảo sát nhà nào anten thấp kém thì chỉ bắt được dải 26,nhà nào lắp anten xoay hoặc lắp cao thì vẫn bắt được dải 34 bình thường
                    Phương -Hải Dương
                    Email:
                    Fb

Comment

• Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
                      E thấy tất cả mọi chỗ nó phát yếu.Như vậy thì ta phải có anten thu tốt là giả quyết được vấn đề này,Như nhà e e dùng anten tàu xoay đó thì bắt bình thường k vấp váp gì.Còn ngay hàng xóm ăn ten thường đều móm cả bác à.
                      E cũng khảo sát nhà nào anten thấp kém thì chỉ bắt được dải 26,nhà nào lắp anten xoay hoặc lắp cao thì vẫn bắt được dải 34 bình thường
                      Chờ VTC hết đợt khuyến mãi xong là lại OK thôi mà .
                      email:

Comment

Chờ VTC hết đợt khuyến mãi xong là lại OK thôi mà .
                        e cũng thấy dạo này đầu tầu kém quá.đy lắp pải chỉnh nhìu lần mới thu đc 26k các bác ạ.trêm bg e thì toàn dùng chữ A thui.quái lạ thay bjo dùng dàn đk tầu lại khó bắt hơn dàn A 35k....
                        ĐIỆN TỬ SỰ KHANG

Comment

• Bác nào giúp em với . Cái đầu tàu Newroad của em nó bắt được BTV1 -> BTV5 + VTV2. Còn lại các kênh HTV hay VTC chả bắt được kênh nào cho dù co xoay ăngten hay dò đi dò lại cũng không được. Bác nào có file fw của nó cho em nhé
                          Mã trên board HT0721-HUMX-V1.3 Hộp kênh nó dùng philip TD1344L/IHP. Con flash của intel TE28F160
                          hình nó đây:

Các bác giúp em với nha

Comment

• Nguyên văn bởi uoemx Xem bài viết
                            Bác nào giúp em với . Cái đầu tàu Newroad của em nó bắt được BTV1 -> BTV5 + VTV2. Còn lại các kênh HTV hay VTC chả bắt được kênh nào cho dù co xoay ăngten hay dò đi dò lại cũng không được. Bác nào có file fw của nó cho em nhé
                            Mã trên board HT0721-HUMX-V1.3 Hộp kênh nó dùng philip TD1344L/IHP. Con flash của intel TE28F160
                            hình nó đây:

Các bác giúp em với nha
                            Bạn thử nạp lại phần mềm xem thế nào ,con này lâu rồi chuối lắm .Mình cũng mới làm một con nạp lại phần mềm dùng được mấy hôm thì lại không bắt được kênh của VTC.

Comment

• Nguyên văn bởi dinh0974 Xem bài viết
                              Bạn thử nạp lại phần mềm xem thế nào ,con này lâu rồi chuối lắm .Mình cũng mới làm một con nạp lại phần mềm dùng được mấy hôm thì lại không bắt được kênh của VTC.
                              Cảm ơn bạn nhưng mình không có phần mềm của nó. Bạn có thì gửi cho mình với!!!

Comment

• con này củ chuối lắm,gọi ve chai cho khỏe người bác ah
                                TT Điện Tử - Điện Thoại
                                Đức Nội - Minh Vụ
                                Đ/c: Mai Trang - Minh Tân
                                Phú Xuyên- TP Hà Nội
                                Email:

Comment

Về tác giả

Collapse

phuongdt_hd Tìm hiểu thêm về phuongdt_hd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...