Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mạch điều khiển xe đện 12V

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mạch điều khiển xe đện 12V

Hôm trước có post bài ở điện cho người bắt đầu mà chưa có ai hỗ trợ nên mình xin phép đăng lần nữa vào đây... Mình có 1 người quen ở xa nhờ kiểm tra giùm cái xe điện của trẻ em để kho 4-5 năm giờ thay bình thử thì chỉ lên đèn nhạc mà ko chạy đc.

Sau vài bước thì khả năng là mạch hư ko xuất đc nguồn điện 12V ra 2 động cơ xe. Bên đó có cầm mạch tháo ra đem về nhờ mình kiểm tra thì có 2 vấn đề: 1 là remote ko kết nối và 2 là mạch ko ra đc ở 2 dây ra động cơ (1 cái tới lùi, 1 cái trái phải). Mình muốn tìm chỗ để sửa nhưng không biết cái này thuộc về mảng nào và ra đâu gặp đúng thợ để sửa do không tìm đc đồ mới cùng thiết kế. Nhờ mọi người chỉ dẫn giúp, chân thành cảm ơn mọi người.
    Attached Files

Cháu rảnh lắm, chú đem đây cháu làm free cho

Comment

Nguyên văn bởi vandong1111 Xem bài viết
      Cháu rảnh lắm, chú đem đây cháu làm free cho
      bạn ở đâu vậy, để mình đem sang, bữa giờ đang đau đầu mua bộ mới thì ko có đèn nhạc gì hết ^^

Comment

Nguyên văn bởi quang4789 Xem bài viết

bạn ở đâu vậy, để mình đem sang, bữa giờ đang đau đầu mua bộ mới thì ko có đèn nhạc gì hết ^^
        Cháu ở lối Cầu Dền, Hai Bà Trưng, HN. Chú có ở gần không ạ

Comment

ui vậy xa quá mình ở trong hcm, bữa giờ reset lại máy quên mất mật khẩu làm ko vào đc. chắc để đem ra nhật tảo xem sao chứ thợ gần nhà toàn lắc đầu ...

Comment

bác có thể tìm mua cả cụm mới trên shopee xem có không. Oto điện của con nhà e bị hỏng bo mạch, e mua cả cụm về thay luôn

Comment

Về tác giả

Collapse

quang4789 Tìm hiểu thêm về quang4789

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X