Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nâng cấp amply karaoke

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nâng cấp amply karaoke

Em có bộ amply karaoke 4 sò cảm thấy em nó yếu quá ca không hay lắm có các bác có thể giúp em nâng cấp lên được không!có thể nâng cấp 4 sang 8 hay 12 sò gì không

Attached Files

Nguyên văn bởi cothienhai Xem bài viết
    Em có bộ amply karaoke 4 sò cảm thấy em nó yếu quá ca không hay lắm có các bác có thể giúp em nâng cấp lên được không!có thể nâng cấp 4 sang 8 hay 12 sò gì không

Nâng thì được nhưng nó sẽ Hạ túi tiền xuống đấy . Nói thật loại ampli này nâng không nổi đâu , trừ khi tay nghề và tiền phải cao thì mới được
    bác muốn mạnh và hay thì phải thay từ A tới Y, chừa Z(cái vỏ) lại .

Comment

hình như còn không có vỏ hay sao ấy.bác ở HN thì liện hệ theo sdt này nhé bác ấy sẽ biến con ampli của bác thành hàng hi-en xịn.0908166669
      Sửa chữa, cung cấp máy cắt dây, máy xung, máy phay CNC....
      website: suntech-vn.com
      phone. 0974 354 077
      Email.

Comment

và ước tính k hơn 2 củ đấy ạ

Comment

vỏ thì đầy,mình dư 2 cái vỏ để vứt trên gác này,vỏ califonia xịn đàng hoàng :d.giờ ráp mới đi,mua 2 board công suất,8 con sò,biến áp lôi ra quấn lại,mạch music và master để lại,chi phí nếu thợ làm cho cỡ 7 trăm,tự làm thì 4 trăm 5 trăm

Comment

sẵn tiện các bác cho em hỏi cái mạch mater music của em nó như thế nguồn cấp của nó ở chổ nào em tìm hoài ko thấy!Click image for larger version

Name:	DSC_3218 copy123.JPG
Views:	1
Size:	454.3 KB
ID:	1397580

Comment

[MENTION=192298]cothienhai[/MENTION]
              Cậu có muốn tôi xoá sạch cả 11 bài cuả cậu kèm theo nic không hả ?
              Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
              nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

xóa dùm cái cho khỏe!ko phải vn có 1 cộng đồng đâu bạn ơi!làm như bạn ngon lắm!bạn là đếch j mà lảm nhảm!mod thì là éo j tôi cũng là admin cả 1 web còn ko hóng hách nc kiểu như bạn!đéo hiểu thứ như bạn sao lại đc làm mod của 1 diễn đàn nhỉ!
                Ng ta vô chơi trong diễn đàn học hỏi kinh nghiệm có ng vô là hên ở đó láo nháo!

Comment

Sau nhiêu ngày nâng cấp cuối cùng em nó như thế này các bác ạ!Thay biến áp thay tụ 10000 thay bộ công suất 8 sò giử lại cái võ vs bo echo + mic

Click image for larger version

Name:	DSC_3223 copy.jpg
Views:	1
Size:	447.1 KB
ID:	1397636

Comment

Sau nhiêu ngày nâng cấp cuối cùng em nó như thế này các bác ạ!Thay biến áp thay tụ 10000 thay bộ công suất 8 sò giử lại cái võ vs bo echo + mic

[ATTACH]89982[/ATTACH]
                    tưởng gì chứ từ D718-B688 nâng lên C5200-A1943 rồi thay biến áp thì chỉ là thay đổi công suất thôi âm thanh có mạnh lên nhưng chất lượng âm thanh vẫn vậy ko cải thiện .

Comment

Nguyên văn bởi trinhhadem Xem bài viết
                      tưởng gì chứ từ D718-B688 nâng lên C5200-A1943 rồi thay biến áp thì chỉ là thay đổi công suất thôi âm thanh có mạnh lên nhưng chất lượng âm thanh vẫn vậy ko cải thiện .
                      uhm hum bửa em sài 4 sò S718 - B688 ngay chóc òi bác ơi! mún âm thanh cải thiện thì cần thêm gì hay thay mạch j bác!

Comment

[ATTACH]89982[/ATTACH]
                        2 bo Hảo mi 330 này để nguyên bản thì cũng chỉ là tạm được , với cái biến áp dây nhôm kia thì cũng xoàng thôi ,còn cách đi dây nhợ loằng ngoằng thé kia thì không ăn thua rồi , nói chung là máy này gào to được, với lại cách phê phán Mod của bác này(#8) không gây thiện cảm được .

Comment

đồng ý với bác thái, xét ra thì dở tệ

Comment

Hàng này mang lên vùng sâu vùng xa như Mèo vạc , Mừ cang chải , thì nghe mới hay được . Ở đồng bằng thì không nghe được .
                            Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                            nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
                              Hàng này mang lên vùng sâu vùng xa như Mèo vạc , Mừ cang chải , thì nghe mới hay được . Ở đồng bằng thì không nghe được .
                              Bác nâng cao quan điểm nên thấy vậy , chứ ở khu nhà lá ngoại ô thành phố xài loại này rất nhiều bác à .

Comment

Về tác giả

Collapse

cothienhai Tìm hiểu thêm về cothienhai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X