Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đầu đọc âm thanh từ USB , Card MMC SD ...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

cái này là soundcard chứ không phải máy nghe nhạc thưa các bro mà tìm dc con chip này thì cũng hơi oải
    ai cần phá cái gì kô

Comment

mình có cái mạch đọc USB hay lắm.rất đơn giản và mình đã thành công.chỉ cần một con IC thôi nhưng mình ko biết post ảnh nên lần sau mình sẽ cho các bạn tên con IC đó.rồi các bạn vào google tìm nhé.

Comment

Kể cả nó cho cả sơ đồ chắc mà đã làm nổi đấy ! Làm dễ thế các công ti sản xuất nó bán cho ma à ? Cứ đơn giản mạch nạp chip dùng cổng USB trên mạng có cả đống sơ đồ, cho cả giá trị, cả file hex mà chắc đã mấy ai làm được.

Comment

ra ngoài chợ mua 1 cái loa mini cỡ 190k ~ 250k là về nhà nghe cháy máy luôn

Comment

hi hi
            ban gì ở trên nói tên IC đi chứ up up mở mở vậy

to duong_act : mình không đồng ý với ý kiến của bro này lắm,
            Về chủ quan : nói chung làm gì cũng phải có basic foundation.
            Về khách quan : đa số người cho hình như vô tình hay hữu ý mà cho nhưng cho làm sao để người ta đừng làm được hoặc có thể họ thiếu khả năng sư phạm để diễn dải cho người khác biết. Hoặc hoa chăng chính họ cũng làm hú họa ăn may thôi chớ kêu làm thêm 1 cái nữa thì làm không được

Comment

Nguyên văn bởi thundernhut Xem bài viết
              hi hi
              ban gì ở trên nói tên IC đi chứ up up mở mở vậy

to duong_act : mình không đồng ý với ý kiến của bro này lắm,
              Về chủ quan : nói chung làm gì cũng phải có basic foundation.
              Về khách quan : đa số người cho hình như vô tình hay hữu ý mà cho nhưng cho làm sao để người ta đừng làm được hoặc có thể họ thiếu khả năng sư phạm để diễn dải cho người khác biết. Hoặc hoa chăng chính họ cũng làm hú họa ăn may thôi chớ kêu làm thêm 1 cái nữa thì làm không được
              Tôi nói vậy không phải là nói không làm được. Mà bạn cứ làm đi mà xem, khi chưa làm thì có thể thấy nó đơn giản nhưng khi làm mới thấy nó phức tạp và rất tốn thời gian, tiền bạc thu lại được 1 cái mạch chất lượng không bằng đi mua. Hãy để thời gian để nghĩ những cái chưa ai nghĩ đến.

Comment

may pac toan la rao ban do gium cho nguoi khc hok a`h hok bit sang tao gi het .Co gio thi post bai cho so do minh hoa va huong dan cach lam cu the . Chu cac pac toan la rao ban hang gium nguoi khac hok lam sao anh (chi) em trong dien dan duoc them kien thuc . TOan la lam chuyen vo bo . o khong lam bay dang bi phe binh :@
                Giang hồ đẫm máu tui hok sợ
                Chỉ so mò hoài hok ra Pan

Comment

Nguyên văn bởi ngocha` Xem bài viết
                  may pac toan la rao ban do gium cho nguoi khc hok a`h hok bit sang tao gi het .Co gio thi post bai cho so do minh hoa va huong dan cach lam cu the . Chu cac pac toan la rao ban hang gium nguoi khac hok lam sao anh (chi) em trong dien dan duoc them kien thuc . TOan la lam chuyen vo bo . o khong lam bay dang bi phe binh :@
                  không phải là không có ý chí nhưng nếu làm dể chơi thì mình khuyên đừng nên làm, riêng việc làm cái mạch in thì cũng đủ chết rồi chứ nói chi đến chất lượng của mạch.

Comment

Nguyên văn bởi ngocha` Xem bài viết
                    Cái gì đây bạn ơi. Dịch ra tiếng Việt có dấu nào. Vô bổ ? Phê bình ? Có lẽ bạn lên xem lại ?

Comment

Nguyên văn bởi Thanhnam Xem bài viết
                      Nếu khó hiểu, các pác tham khảo ở đây này
                      http://www.electronics-lab.com/proje...026/index.html
                      file not fould ..... died rồi
                      "Hãy nhìn người yêu mình là đẹp
                      Chứ đừng nhìn người đẹp mà yêu"

Comment

đã ai làm thử chưa, thành công rùi post lên cho ae tham khỏa và làm theo

Comment

sao các bạn ko làm mạch đọc thẻ nhớ.mình mới kiếm được mạch này.vừa đơn giản.vừa dễ làm.
                          các bạn xem link:http://www.vutbay.net/may-nghe-nhac-...e-nho-microsd/

Comment

Nguyên văn bởi quyenpy2982 Xem bài viết
                            tham khao thu xem mach nay cung hay lam day
                            anh có thể cho em sơ đồ mạch đc hok vậy anh! chứ em nhìn trong đó hơi khó hiểu lắm!

Comment

mình ko biết poss hình.bạn thông cảm nha

Comment

hjx! bàn mãi mà cũng không ra. hok bit có ai thành ci6ng chửa?! có bác nào thành công xin chỉ giáo anh em nhé! thanks nhìu nhìu...
                                cái này ở nước ngoài người ta sản suất bán trên thị trường Việt Nam mình hơn 3 năm ruj! công nhận mấy anh đào hay thiệt, còn Việt Nam mình cứ giấu nghề mãi làm sao theo kịp!!

Comment

Về tác giả

Collapse

Thanhnam Tìm hiểu thêm về Thanhnam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X