Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin sƠ ĐỒ mẠch ĐiỆn lÒ vi sÓng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Bác nào có sơ đồ lò vi sóng model R218L(S) cho em xin,
    con này bị gián chuột đái nhiều h cứ phải đấu tắt rơle thì có nhiệt, nguồn 5v và 12v trên bo điều khiển vẫn đầy đủ nhưng ko có lệnh đóng rơle để cấp nguồn cho đèn công suất, trở tụ và IC bị mờ hết mã số nhìn ko ra.
    Click image for larger version

Name:	visong1.jpg
Views:	1
Size:	138.4 KB
ID:	1399487Click image for larger version

Name:	visong2.jpg
Views:	1
Size:	102.7 KB
ID:	1399488
    Chán ko buồn ký.

Comment

Nguyên văn bởi tho hoc viec Xem bài viết
      Bác nào có sơ đồ lò vi sóng model R218L(S) cho em xin,
      con này bị gián chuột đái nhiều h cứ phải đấu tắt rơle thì có nhiệt, nguồn 5v và 12v trên bo điều khiển vẫn đầy đủ nhưng ko có lệnh đóng rơle để cấp nguồn cho đèn công suất, trở tụ và IC bị mờ hết mã số nhìn ko ra.
      [ATTACH]91499[/ATTACH][ATTACH]91500[/ATTACH]
      Bác vệ sinh lại mạch đi xem có chỗ nào bị đứt không
      Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
      Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
        Bác vệ sinh lại mạch đi xem có chỗ nào bị đứt không
        Vệ sinh rồi. Ko có chỗ nào đứt. Có chăng chỉ nghi chết ic vì lệnh ra từ ic mà.
        Nhưng có điều e ko hiểu là con vr chỉnh nhiệt độ đấu vào con ic chỉnh mức điện áp
        đưa vào ic nhưng ko hề có cảm biến nhiệt hay hồi tiếp gì về bo điều khiển vậy nó chỉnh
        kiểu gì đây? Bác nào có sơ đồ giúp em nha.
        Tks.
        Chán ko buồn ký.

Comment

Bác nào có sơ đồ lò vi sóng midia cho mình với, dây. Từ biến áp ra tụ mình quên không biết cắm bên cầu chì hay bên kia.cảm ơn nhiều nhé

Comment

Nguyên văn bởi xuansonsq Xem bài viết
            Bác nào có sơ đồ lò vi sóng midia cho mình với, dây. Từ biến áp ra tụ mình quên không biết cắm bên cầu chì hay bên kia.cảm ơn nhiều nhé
            Bác xem cuộn thứ cấp cuộn nào có đầu nối ra mass thì đầu còn lại đấu vào một chân tụ.
            Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
            Mobile: 0914.796.896.

Comment

Về tác giả

Collapse

ledtuong Tìm hiểu thêm về ledtuong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X