Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Có bác nào có sơ đồ Pana TC 29RX20VC cho mượn lúc nhỉ. Con này ảnh nó tối như sony mất ABL vậy. Có bác nào gặp qua xin chỉ giúp !

Comment

• vào đây nha bạn : PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic - File Ðính Kèm
      tel : 098.7788.994
      Mail :hmtan310877@yahoo.com.vn

Comment

• dien dan co ban co so do chan con str6754 ko cho minh voi cam on cac ban nhieu

Comment

• tiem so do str674 xin moi nguoi giup

Comment

• Nguyên văn bởi longchau20 Xem bài viết
            tiem so do str674 xin moi nguoi giup
            qua tuyển tập sơ đồ mà lấy !bên đó có rồi đấy!
            NO NO
            NO NO

Comment

• minh co 1 con pana doi tc21gx28v no bi giat hinh wa mot ben co ae nao biet nguyen nhan chi minh voi?

Comment

• Nguyên văn bởi pvantien Xem bài viết
                minh co 1 con pana doi tc21gx28v no bi giat hinh wa mot ben co ae nao biet nguyen nhan chi minh voi?
                Tìm đường AFC rồi k/t nó bạn ơi!

Comment

• pác nào đã gặp pan này chỉ giứp em với ! panasonic 21m09Q ic tda 9381 máy bi gắc về chế độ chờ , hút vert ra thì chạy , đã thay vert khác .đã cách li các chân bảo vệ từ vert ,h , b+ . hay c1c bác có sơ đồ con này cho em với .cám ơn nhiều !

Comment

• Nguyên văn bởi an_87pt Xem bài viết
                    pác nào đã gặp pan này chỉ giứp em với ! panasonic 21m09Q ic tda 9381 máy bi gắc về chế độ chờ , hút vert ra thì chạy , đã thay vert khác .đã cách li các chân bảo vệ từ vert ,h , b+ . hay c1c bác có sơ đồ con này cho em với .cám ơn nhiều !
                    nó có bảo vệ vert đó bạn kiếm thử coi nó hay hư lắm
                    CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN
                    Địa chỉ 45 Dã tượng K2P6 TPST

Comment

• Uhm cam on ban minh lam duoc roi . No bi bao ve ,nguon vert . Thank!

Comment

• các cao nhân cho em hỏi tí em dang làm con panasonic tc 21ps76v dung strw6754 hien tai bi khoa nguồn tu ben thứ cấp co bác nao cho em biet các mạch bảo ve va vô hiệu hóa chúng kô em lâu lăm ko lam bay h ngu quá

Comment

các cao nhân cho em hỏi tí em dang làm con panasonic tc 21ps76v dung strw6754 hien tai bi khoa nguồn tu ben thứ cấp co bác nao cho em biet các mạch bảo ve va vô hiệu hóa chúng kô em lâu lăm ko lam bay h ngu quá
                          bạn lấy bóng đèn làm tải giả .. sau đó tạo lệnh giả cho nó chạy.... nếu nguồn chạy tốt thì bạn kiểm tra lại vettical,ngang, khiển.... xem sao.....

Comment

các cao nhân cho em hỏi tí em dang làm con panasonic tc 21ps76v dung strw6754 hien tai bi khoa nguồn tu ben thứ cấp co bác nao cho em biet các mạch bảo ve va vô hiệu hóa chúng kô em lâu lăm ko lam bay h ngu quá
                            .mạch bảo ve >Q580 Q581. khoa nguồn tu ben thứ cấp>Q857, Các tr này khi hút hở các chức năng protec, on off mất tác dụng nhé bác.

Comment

• các cao nhân cho em hỏi tí em dang làm con panasonic tc 21ps76v dung strw6754 hien taị cắm nguồn vào thì dao động rồi ngắt ko co đèn báo kiểm tra bên thứ cấp thấy d883 bi chập nó ghim nguồn 3v6 thay rồi nhưng vẵn kô được xin moi người chỉ giáo con tv này dung con tda2166 dán ở mặt dưới cảm ơn mọi người !

Comment

• bạn kiểm tra nguồn b+ có đủ không nếu đủ bạn kiểm tra bên thứ cấp có chập không cụ thể là sò ngang,cao áp,lái tia....
                                nế tất cả bình thương thì có thể mạch bảo vệ quét ngang,dọc hoạt động bạn loại bỏ là được.

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X