Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin chào mọi người, mình có 1 cái LCD Pana đời 32LX88V , mở là tắt ngay hoặc thỉnh thoảng sáng lên 2-5s thì tắt , đèn power từ xanh chuyển sang chơ1p 6-7 lần . MÌnh tham khảo thì hình như hư board cao áp nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu. Nhờ mọi người giúp , xin cám ơn rất nhiều.

Comment

• Em đã làm xong. em nạp nhớ lại đc rùi cảm ơn các bác

Comment

• ban ah con diot zen do cua ban la 7v8 ,chuc ban thanh cong

Comment

• con diot zen do la 7v8 ban cu dong vao la ok ,nhung ban phai chu y con zen nay dong lon hon zen thuong chuc ban thanh cong

Comment

• Bác nào có panel panasonic 50pv80HA k hú em tiếng nha !
            Chuyên Sửa Chữa TiVi Màn Hình Mỏng
            Call : 0989 30 30 36

Comment

• các anh trên dd cho em hỏi chút em nhận con pana 29 inh tổng 49x .ảnh bị mờ 4 góc màn hình ở giữa thì nét mong các anh đã làm qua pan này chỉ giúp em xin cám ơn

Comment

• ae d đ giup minh với con pana21m09 ic đk 1871681 ic d đ 527704 hinh ,tiếng binh thường chạy 5-10 phúc cúp,rut điên ra căm vao chay bình nữa ae d đ co biết chĩ dùm cam ơn

Comment

• Nguyên văn bởi thinht41 Xem bài viết
                  các anh trên dd cho em hỏi chút em nhận con pana 29 inh tổng 49x .ảnh bị mờ 4 góc màn hình ở giữa thì nét mong các anh đã làm qua pan này chỉ giúp em xin cám ơn
                  bạn xem có bị meo gối ko ,cả yoke co còn zin ko ,nêu có điều kiện up hình lên ae dể chĩ hỏn

Comment

• hôm nây sao ko thấy ae lên d đ vậy .cưu cưu

Comment

• Nguyên văn bởi conmeo
                      Máy ông chạy con audio amp LA4289 phải ko
                      phải rồi nó chay la 4289 xin ae chỉ dùm
                      Last edited by acer123; 23-10-2013, 04:44.

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                        phải rồi nó chay la 4289 xin ae chỉ dùm
                        bạn kiểm tra con đèn q2301 nó mute hút chân c ra thử xem

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                          bạn kiểm tra con đèn q2301 nó mute hút chân c ra thử xem
                          mấy mình khi mới mở tiếng ,hình bình thường .chây 5-10 p mới tắc.ko dao động

Comment

• Nguyên văn bởi thinht41 Xem bài viết
                            các anh trên dd cho em hỏi chút em nhận con pana 29 inh tổng 49x .ảnh bị mờ 4 góc màn hình ở giữa thì nét mong các anh đã làm qua pan này chỉ giúp em xin cám ơn
                            cảm ơn các anh em không có máy ảnh .nhưng hình ảnh của em nó bình thường không bị méo gối lái không sao vì ti vi em mở đầu tiên em chỉnh focut thì ảnh đỡ nhòe đã thay đế mới, mong các anh giúp đỡ cám ơn nhiều

Comment

• Xin chào mọi người, mình có 1 cái LCD Pana đời 32LX88V , mở là tắt ngay hoặc thỉnh thoảng sáng lên 2-5s thì tắt , đèn power từ xanh chuyển sang chớp 6-7 lần . MÌnh tham khảo thì hình như hư board cao áp , không biết mua thay ở đâu , nhờ mọi người giúp

Comment

• ban nào có sơ đồ con pân chay 2ic dan 9590 vs 3460 gửi mình xin với. may minh bi set đánh bung mach nhiều wwa tks các ban truoc nha

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X