Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TCL - Tập hợp các vấn đề về màn hình màu TCL

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
    tùy theo khã năng minh điên thôi .thường thợ sài nhièu pc50 khoản 2 triệu [ở tphcm]mình đan sài pc50 mình tính cho em út ,mua lại loại 6 triệu [vì pc50 xóa 25t80 nhằm con xóa ko đc ]TPHCM CÓ BÁN .minh dien ở tỉnh nào
    anh cho em hoi cai nay he,pc50 co chep rom nho duoc khong,rom ma han dinh vao mach luon do,em moi vao nghe khong lau nen viec su dung va thong tin ve chep rom khong ranh nua.

Comment

• Nguyên văn bởi minh dien Xem bài viết
      anh cho em hoi cai nay he,pc50 co chep rom nho duoc khong,rom ma han dinh vao mach luon do,em moi vao nghe khong lau nen viec su dung va thong tin ve chep rom khong ranh nua.
      chép đươc nhưn mua thêm đế 150đ/1cai

Comment

chép đươc nhưn mua thêm đế 150đ/1cai
        vay em cam on anh he,de e tim hoi may nguoi di truoc o day,muon mua dum

Comment

ở chợ nhật tảo có nhiều sạp bán lấm.minh dien ở đồng tháp mình mua dùm khó gửi ,mình ở kien giang,MINH DIEN CÓ BIẾT ANH PHƯỚC KO,KHOÃN 46-47 TUỔI CŨNG SỬA ĐIẸN TỬ
          Last edited by acer123; 02-01-2014, 21:19.

Comment

bạn ở gần Hồng ngự hem? biết hyen http://mp3.zing.vn/bai-hat/Hong-Ngu-.../ZWZ9C0C8.html . Sư phụ đó

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Anh em tren dd co nhieu kinh nghiem giup dum em pal sua nguon ti TCL MODEL 21H181 CHAY IC nguon 1506 em cac linh thay nguon va dien tro em cung do rat ki ly do tai sao cu hang nong len thi no chay tot . rut ra de ngui lanh lai kg chay hoat lay may say nong lai thi chay tot, em can giup do ,mong cac anh em dd nhiet tinh giup em.

Comment

• Nguyên văn bởi VUONGTHEMANH Xem bài viết
                Anh em tren dd co nhieu kinh nghiem giup dum em pal sua nguon ti TCL MODEL 21H181 CHAY IC nguon 1506 em cac linh thay nguon va dien tro em cung do rat ki ly do tai sao cu hang nong len thi no chay tot . rut ra de ngui lanh lai kg chay hoat lay may say nong lai thi chay tot, em can giup do ,mong cac anh em dd nhiet tinh giup em.
                chào b , bạn kiểm tra và thay các con tụ dầu đã bị khô và điot thủy tinh có bị dò không , bạn chú ý viêt có dấu để mọi người nhiêt tình giúp bạn hơn , đôi lời góp ý cùng bạn ?

Comment

• Nguyên văn bởi VUONGTHEMANH Xem bài viết
                  Anh em tren dd co nhieu kinh nghiem giup dum em pal sua nguon ti TCL MODEL 21H181 CHAY IC nguon 1506 em cac linh thay nguon va dien tro em cung do rat ki ly do tai sao cu hang nong len thi no chay tot . rut ra de ngui lanh lai kg chay hoat lay may say nong lai thi chay tot, em can giup do ,mong cac anh em dd nhiet tinh giup em.
                  Và đừng quên cho Em nó mấy gói OMO nữa nha ...
                  Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                    Và đừng quên cho Em nó mấy gói OMO nữa nha ...
                    bác thuần HP ngoài dó chắc nồm ẩm +gió biển nước mặn nên phải có cả nhà kho chứa OMO em ỏ NĐ cũng vậy cũng hay cho ''các em " đi tắm rửa đều hồi em ởHP hay vó được hàng ỏ tàu về phải tháo ra ngâm vào chậu +xà phòng rồi dùng bàn chải chà kĩ rồi sấy xong là ok kể ra nó cũng là 1 bài thuốc hay đối với những con bệnh vớ vẩn phải ko bác

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                      bác thuần hp ngoài dó chắc nồm ẩm +gió biển nước mặn nên phải có cả nhà kho chứa omo em ỏ nđ cũng vậy cũng hay cho ''các em " đi tắm rửa đều hồi em ởhp hay vó được hàng ỏ tàu về phải tháo ra ngâm vào chậu +xà phòng rồi dùng bàn chải chà kĩ rồi sấy xong là ok kể ra nó cũng là 1 bài thuốc hay đối với những con bệnh vớ vẩn phải ko bác
                      ae nói gì tôi ko hiễu gì hết vậy hi hi kễ truyện cho mình nghe với

Comment

ae nói gì tôi ko hiễu gì hết vậy hi hi kễ truyện cho mình nghe với
                        Máy bị hơi nước mặn ..Hàng đánh nước ngoài về ,hoặc thạch sùng thì lên dùng xà bông OMO .Đánh rửa -phơi -sấy -khô là OK liền hết bệnh luôn
                        Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                          Máy bị hơi nước mặn ..Hàng đánh nước ngoài về ,hoặc thạch sùng thì lên dùng xà bông OMO .Đánh rửa -phơi -sấy -khô là OK liền hết bệnh luôn
                          mình hiểu chọc ae cho vui vậy mà hihi

Comment

ở chợ nhật tảo có nhiều sạp bán lấm.minh dien ở đồng tháp mình mua dùm khó gửi ,mình ở kien giang,MINH DIEN CÓ BIẾT ANH PHƯỚC KO,KHOÃN 46-47 TUỔI CŨNG SỬA ĐIẸN TỬ
                            anh phuoc do dong thap ma o dau.

Comment

anh phuoc do dong thap ma o dau.
                              mình chỉ biết anh phước ở đồng tháp thôi .

Comment

• ae ai có fw tcl 29in chạy 87cp38_tb1240 cho em xin ạ, máy bị mất model và đã có thợ khác sửa rồi, thanks

Comment

Về tác giả

Collapse

huutai Tìm hiểu thêm về huutai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X