Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TCL - Tập hợp các vấn đề về màn hình màu TCL

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi lieudong Xem bài viết
    Gửi bác fw gốc:
    Cảm ơn Bác nhiều

ĐC: Hoàng Diệu - Gia Lộc - Hải Dương
    Email:

Comment

• anh em diễn đàn có fw tcl 21ht99b tổng 11135-ver 9302-24c16 cho mình xin,cảm ơn ae trước nhe.
      dientuhoainhon
      ấp 1-hàng vịnh-năm căn-cà mau
      yahoo:dientuhoainhon
      email:dientuhoainhon@yahoo.com
      dd:0915997577

Comment

• TCL 21HT99B TDA11135 V517.zip
        Nguyên văn bởi hoainhon Xem bài viết
        anh em diễn đàn có fw tcl 21ht99b tổng 11135-ver 9302-24c16 cho mình xin,cảm ơn ae trước nhe.
        có fw này trên diễn đàn anh thủ xem

Comment

• Mình đang làm con TCL MODEL2109ARB chạy ic tổng 8823,mành la7840 hiện tượng khi bật máy chạy có một làn sáng ngang xuất hiện chạy từ dưới lên trên màn hình sau đó nổi các đường hồi và chu kỳ cứ lặp đi lặp lại như vậy mà mình vẫn chưa tìm ra pan vậy mong ae diễn đàn giúp mình mình xin chân thành cảm ơn
          Attached Files

Comment

• Xin chia sẻ một pan của máy TCL 21H276 , rất oái oăm như sau:
            chạy bình thường khoảng 2->3 h , sau khi máy tích lũy nhiệt thật lâu bắt đầu khởi động lại liên tục, chấm lại, thay thạch anh, mạch reset, mành , cao áp đều ko hết bệnh, cuối cùng là nguyên nhân ở mạch nguồn.
            Chán ko buồn ký.

Comment

• anh em ai có sơ đồ máy slim TCL 21F5S tong 11135 cho mình xin trân thành cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi khiemnga Xem bài viết
                anh em ai có sơ đồ máy slim TCL 21F5S tong 11135 cho mình xin trân thành cảm ơn
                TCL21_TDA11135_Vert9302.zip thử xem giúd9uo77c5 gì k?

Comment

• Nguyên văn bởi dientuhahai Xem bài viết
                  Mình đang làm con TCL MODEL2109ARB chạy ic tổng 8823,mành la7840 hiện tượng khi bật máy chạy có một làn sáng ngang xuất hiện chạy từ dưới lên trên màn hình sau đó nổi các đường hồi và chu kỳ cứ lặp đi lặp lại như vậy mà mình vẫn chưa tìm ra pan vậy mong ae diễn đàn giúp mình mình xin chân thành cảm ơn
                  Pan này bạn làm xong chưa?nếu chưa làm được mình sẽ giúp chắc chắn ok
                  HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• Nguyên văn bởi quangminhdt Xem bài viết
                    Pan này bạn làm xong chưa?nếu chưa làm được mình sẽ giúp chắc chắn ok
                    Chính xác 100% bạn hiền ạ!!! Hôm nay mình có thể ngủ ngon lành rồimột lần nữa mình xin chân thành cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi dientuhahai Xem bài viết
                      Chính xác 100% bạn hiền ạ!!! Hôm nay mình có thể ngủ ngon lành rồimột lần nữa mình xin chân thành cảm ơn
                      bị gì sau anh không chia sẻ cho ae luôn đi tính để dành trong bụng luôn hả nếu vậy lần sau ai dám chia sẻ cho anh

Comment

• Nguyên văn bởi dientulam Xem bài viết
                        bị gì sau anh không chia sẻ cho ae luôn đi tính để dành trong bụng luôn hả nếu vậy lần sau ai dám chia sẻ cho anh
                        Đồng ý với dientulam các Bác ấy đóng phim "Biệt Động Sài Gòn" ấy mà

Comment

• Nguyên văn bởi dientulam Xem bài viết
                          người ta k nói thì thôi,,,,,,,đừng ép mà mấy a?????????????????????bó tay rùi

Comment

• chào các anh, em đang làm cái tivi TCL 21IE16 Tông8823 hiện tượng là bậc lên máy hiện đèn đỏ rồi cúp. em đo nguồn đều tốt chỉ có con 7805 cấp cho con tổng khi bậc lên nó nó nhịp lên rồi cúp. có anh nào gặp pan này rồi xin chỉ giúp chân thành cảm ơn nhiều

Comment

• ôi khó đấy , sương gió đấy . giá mà giúp được gì cho bạn ...

Comment

• Nguyên văn bởi lamdientu Xem bài viết
                                chào các anh, em đang làm cái tivi TCL 21IE16 Tông8823 hiện tượng là bậc lên máy hiện đèn đỏ rồi cúp. em đo nguồn đều tốt chỉ có con 7805 cấp cho con tổng khi bậc lên nó nó nhịp lên rồi cúp. có anh nào gặp pan này rồi xin chỉ giúp chân thành cảm ơn nhiều
                                các pác ơi cho xin ý kiến với

Comment

Về tác giả

Collapse

huutai Tìm hiểu thêm về huutai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X