Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TIVI TRUNG QUỐC . Và những Tivi sử dụng board TiVi trung quốc .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi canlong Xem bài viết
    cao áp này là bsc25-0284c
    cảm ơn bác!em tìm mua ko có,em độ cao áp LG 6006E.máy chạy ok rồi.anh chỉ em cách vào service BELCO 21BC36 khiển 3589 5P78.em vào ko đc

Comment

• các anh giúp em với tivi TQ 21inch chạy vxl863528 giai ma 76810. hiện tượng máy khi xem tivi thì bình thường còn khi chuyển sang Av thì hình nhỏ lại ở giữa, em thay con 76810 và 863528 và 4053 nhưng vẫn vậy. xin giúp đở. thanks nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi vanhieu9565 Xem bài viết
        các anh giúp em với tivi TQ 21inch chạy vxl863528 giai ma 76810. hiện tượng máy khi xem tivi thì bình thường còn khi chuyển sang Av thì hình nhỏ lại ở giữa, em thay con 76810 và 863528 và 4053 nhưng vẫn vậy. xin giúp đở. thanks nhiều
        Nếu vậy thì bị chế độ ZooM ở đầu rồi ,,,,Bạn mang đầu cắm TIVI khác xem sao,,,,????
        Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi vanhieu9565 Xem bài viết
          các anh giúp em với tivi TQ 21inch chạy vxl863528 giai ma 76810. hiện tượng máy khi xem tivi thì bình thường còn khi chuyển sang Av thì hình nhỏ lại ở giữa, em thay con 76810 và 863528 và 4053 nhưng vẫn vậy. xin giúp đở. thanks nhiều
          mở mả cỉnh vert lại xem,hoac chọn pan cho đầu đĩa xem sao

Comment

• em co cai ti vi trung quoc chay ic tong LA76810A cao ap danh lua em da thay cao ap moi vao .nhung khi cho giao dong chay thi chay len cai roi ngat luon. cac bac giup em voi.!
            ---LUÔN LẮNG NGHE- LUÔN HỌC HỎI---

Comment

• Bạn mở servic tv chỉnh lại phần zoomsize cho nt

Comment

• Bạn rút sò ra cho chạy tải giả thử xem

Comment

• Nguyên văn bởi daohuyha1993 Xem bài viết
                  em co cai ti vi trung quoc chay ic tong LA76810A cao ap danh lua em da thay cao ap moi vao .nhung khi cho giao dong chay thi chay len cai roi ngat luon. cac bac giup em voi.!
                  bạn chép lại nho đi nhiều khi nó đánh lửa chết cả vsl

Comment

• cai do la cuon VCO

Comment

• nho ae giup do minh nhan cai TV Trung quoc chet nguon khi danh len roi mo hinh mo nua tieng dong ho sau moi thay ro mong anh em chi giup

Comment

• Nguyên văn bởi hongd2001 Xem bài viết
                        nho ae giup do minh nhan cai TV Trung quoc chet nguon khi danh len roi mo hinh mo nua tieng dong ho sau moi thay ro mong anh em chi giup
                        kiểm tra focut ,thay đế đèn đi bạn ...chúc thành công.....................
                        [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
                        daihoan1977@gmail.com.vn
                        sông mã_sơnl la

Comment

• bác gõ tiếng việt đi muốn giúp đỡ nhưng không dịch được

Comment

• các bạn ai có FM tivi trung quốc sử dụng LC863528C,LA76810A,24C08 cho mình xin? mình chép fm chạy LC863528B máy chạy nhưng dò đài ko đc.
                            Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

• Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
                              các bạn ai có FM tivi trung quốc sử dụng LC863528C,LA76810A,24C08 cho mình xin? mình chép fm chạy LC863528B máy chạy nhưng dò đài ko đc.
                              Như Bạn hỏi bên kia ,,,Thì mở SERVICE chỉnh TUNER 2 kênh hoặc 3 kênh,,,(Nếu không được)....
                              Attached Files
                              Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• mình chỉnh trong service ko đc nên mới cần fm chạy lc863528c thử xem thế nào bác thuâncoi1974 ạ,có 2 kiểu chỉnh,một là khi chạy dò kênh hiển thị tần số (giống sam sung),kiểu này ko bắt đc kênh nào.thứ 2 là dò đài máy chuyển 3 giải sóng (VHL VHF UHF),kiểu này thì dò ra kênh nhưng ko lưu đài,cứ chạy mãi,và đặc biệt là hệ nào cũng như hệ nào ( VHL VHF UHF) nó đều ra từ Hà nội 1 và kết thúc ở Hà nội 2,ko có các kênh từ 24 của hệ UHF trở lên.(theo như mình biết thì kênh thấp nhất là kênh 3 (vtv1) tiếp theo là 6 (hn1), 9 (vtv1), 11 (vtv2), 22(vtv3),24 (hn2)....điện áp VT dò đài cao nhất đủ 33V.( tivi này nhà bị mưa dột vào và bị lỗi nhớ)
                                Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

Về tác giả

Collapse

nokialai Tìm hiểu thêm về nokialai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X