Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DAEWOO Tập hợp các vấn đề về màn hình màu DAEWOO

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• CHÀO CÁC BÁC . BÁC NÀO CÓ FILES TIVI DAEWOO _DS2146FBD_ CHAY TỔNG LÀ
    TDA9341 / ÂM THANH LA 42052 / LA78040/ STR 6753 BÁC NÀO CÓ CHO EM XIN EM CÁM ƠN NHIỀU

Comment

• không có bác nào giúp em hết vậy ? em đang rất cần .

Comment

• cái này muốn giúp mà cũng k phải chuyên ngàh

Comment

• Bác nào có fw deawoo 2146fbd ic tda9341 cho em xin với

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
            CHÀO CÁC BÁC . BÁC NÀO CÓ FILES TIVI DAEWOO _DS2146FBD_ CHAY TỔNG LÀ
            TDA9341 / ÂM THANH LA 42052 / LA78040/ STR 6753 BÁC NÀO CÓ CHO EM XIN EM CÁM ƠN NHIỀU
            em cũng cần file này ,thế mà không bác nào ngó ngàng tới

Comment

• file này em chưa tét bác dùng thử DEAWOO_DS-2146-FBD_TDA9341PS-N3-A
              http://www.4shared.com/zip/_p13YUEwc...A9341PS-N.html

Comment

• em có cái máy daewoo 14 inch nó có mỗi 3 kênh đó là vtv1,vtv2,vtv3.khi em tiến hành dò kênh thì không thấy bất kì 1kênh nào.mọi người giúp đỡ em với. xin trân thành cám ơn...

Comment

• e xin caho cac bac,,e co nhan con tivi daewoo c50n....may bi hien tuong khi e mo may len ...thi tivi chay roi tat,,choop tat lien tuc....e kiem tra nguon 103v binh thuong va nguon 5vol binh thuong,,,e da thay may tu loc nguon roi,,va thay luon tu boot roi...nhung may vay vay...cac bac cho e hoi chan bao ve cua ta 8659 la chan so may.....e xin cam on

Comment

• Các bác cho em hỏi ic mành của daewoo 29v2f là LA7848 có thể thay thế bằng con khác được k ạ? Là con nào vậy?

Comment

• các bác các chú , giúp cháu với , cháu có nhận 1 em tổng chạy tb1251cn ic manh ta 8403k . bị co trên dưới đều nhau , nguồn cấp đủ cho ic đủ , các bác giúp cháu voi ạ

Comment

• Nguyên văn bởi tranthanh92 Xem bài viết
                        các bác các chú , giúp cháu với , cháu có nhận 1 em tổng chạy tb1251cn ic manh ta 8403k . bị co trên dưới đều nhau , nguồn cấp đủ cho ic đủ , các bác giúp cháu voi ạ
                        thay tụ hóa xuất dòng mành , và kiểm tra các tụ trở hồi tiếp .

Comment

• cac bac ai co file tivi VTD model FD 2198 cho em xin voi ,em cam on cac bac

Comment

• các bác oi giúp em với ai có file tivi VDT model fd 2198 cho em xin với em đang cần quá cám ơn các bác nhiều nhiều ....

Comment

• Nguyên văn bởi tranthanh92 Xem bài viết
                              các bác các chú , giúp cháu với , cháu có nhận 1 em tổng chạy tb1251cn ic manh ta 8403k . bị co trên dưới đều nhau , nguồn cấp đủ cho ic đủ , các bác giúp cháu voi ạ
                              vert co thường hay bị khô tụ xuất vert (nếu là chạy nguồn đơn). khó khăn tìm ko ra pan thì mở service chỉnh lại cũng có thể giải quyết được
                              Văn, Phú An - Phú Vang - TT Huế
                              SĐT: 0542234068

Comment

• Nguyên văn bởi manhnha11 Xem bài viết
                                thay tụ hóa xuất dòng mành , và kiểm tra các tụ trở hồi tiếp .
                                thks chú cháub làm đc rồi . cháu thay đổi trở hồi tiếp đc rồi

Comment

Về tác giả

Collapse

maitrang1_hp Tìm hiểu thêm về maitrang1_hp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X