Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DARLING. Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Darling

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho em hoi nguon darling chay w6554 vua chay len 110v roi cup lien 0v iC tong11105 emcam on'model 21f93u
    Last edited by thang-dt; 27-10-2014, 16:37.
    ĐT-01687579888

Comment

• may chay chua ban

Comment

• Nguyên văn bởi thang-dt Xem bài viết
        cho em hoi nguon darling chay w6554 vua chay len 110v roi cup lien 0v iC tong11105 emcam on'model 21f93u
        nếu nguồn mở bằng lệnh thì tạo lệnh giả, cách ly dòng ra treo tải giả vào xem nguồn chạy sao đã rồi tính tiếp.
        MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
        MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

• Nguyên văn bởi thang-dt Xem bài viết
          cho em hoi nguon darling chay w6554 vua chay len 110v roi cup lien 0v iC tong11105 emcam on'model 21f93u
          Lỗi rom đó bạn.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi tini828 Xem bài viết
            tức quá e bật đèn làm tối luôn cuối cùng e gã linh kiện ra đo than 1k dizot chạm nhẹ ở đường abl,đường 8v đi lên,thank a,e nhiều
            Thích đoạn gã lk ra đo, mơi mốt gã con nhớ mời ae đi dự nha kaaaa

Comment

• chào ae trên d đ .mình dang rất cần fw tivi DARLING 29K40F(2) TDA9384-24C08(A3-40).AE nào có cho mình xin .cạm ơn rất nhiều.

Comment

• các bác cho e hỏi, e tập tành ngâm cứu sửa tờ vờ,
                nhà e có cái Darling 29K17F, lâu rồi k mở lên xem, nay mở lên k có hình ảnh chi, e tháo vỏ máy ra xem, thấy cái tụ pi, cạnh flyback nó phù, nứt tè lè, vậy cho e hỏi là mình thay thế, rồi tiến hành đo đạc kiểm tra, hay sao ạ
                mà e thấy hình như pan này là chung của Darling hay sao ấy, cái tivi darling 25D cũng bị như vậy, thợ ngoài độ 1 đống tụ cạnh fly back

Comment

• các anh chi cho em hỏi mọt chút tivi darling 21 bi xét đánh bây giờ sửa từ đâu do nguồn kg co 110

Comment

• em đang gặp 1 cái darling nguồn khong chạy conQ765rt cho em hỏi chân số 3 có phải nguồn cắp cho nó 18 20v phải kg vậy anh em nào chỉ mình mình xinh cảm ơn

Comment

• cho em hỏi dỉ darling nguồn chạy con nguồn 5Q0765tr nguồn đưa vào số 3 phải không niếu phải vậy cho hỏi bao nhieu vol anh em nào chỉ mình mình xinh cám ơn

Comment

• Nguyên văn bởi minhcon Xem bài viết
                        cho em hỏi dỉ darling nguồn chạy con nguồn 5Q0765tr nguồn đưa vào số 3 phải không niếu phải vậy cho hỏi bao nhieu vol anh em nào chỉ mình mình xinh cám ơn
                        Bạn nhìn con Z D614 là hiểu MTZJ33B

Comment

• Ae nÀo biẾt cÁch mỞ mà darling 21f93u chỈ giÚp mÌnh vỚi IC TỔNG TDA11105SP/V3/3
                          cẢm Ơn nhiỀu

Comment

• MÌnh mỞ mà ĐƯỢc rỒi
                            menu-q.view-pp

Comment

• tivi darling 21d200 chạy stv2248c và st92t195d7b1 ic nguồn 6653 tình hình là cứ tự dong vào chế độ serveci máy không có romote chỉ bấm tay. thay nhớ thì hết nhưng tí nó lại bị. đã thay hết phim và kiểm tra đường key vẫn i cũ. mấy bác giúp em với

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
                                tivi darling 21d200 chạy stv2248c và st92t195d7b1 ic nguồn 6653 tình hình là cứ tự dong vào chế độ serveci máy không có romote chỉ bấm tay. thay nhớ thì hết nhưng tí nó lại bị. đã thay hết phim và kiểm tra đường key vẫn i cũ. mấy bác giúp em với
                                Bạn hút trống chân key của IC khiển ra khoải mạch xem nó còn như vậy không? Vệ sinh xung quanh IC nhớ, hàn lại IC khiển rồi mới thay IC nhớ mới khác xem sao nha!
                                Last edited by thanhtam6875; 15-11-2014, 10:22.
                                Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
                                Tel: 01652.030103

Comment

Về tác giả

Collapse

ngheokho85 Tìm hiểu thêm về ngheokho85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X