Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DARLING. Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Darling

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin giúp daling 21 bi co nửa mành dưới em đã thay tụ xung quanh vẹt mà ko hết mong mọi người giúp đỡ

Comment

• Nguyên văn bởi manhphat Xem bài viết
      xin giúp daling 21 bi co nửa mành dưới em đã thay tụ xung quanh vẹt mà ko hết mong mọi người giúp đỡ
      kiểm tra nguồng âm cấp ic mành thay tụ thì nên thay tụ mỏi nhe bác

Comment

• Nguyên văn bởi nhatvan169 Xem bài viết

cái này thay con nhớ trắng cũng được mà
        trời trời .....phán câu xanh lè luôn........nếu thay nhớ trắng được thì cần gì lưu rom hay nạp rom cho tốn thời gian
        NO NO
        NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
          trời trời .....phán câu xanh lè luôn........nếu thay nhớ trắng được thì cần gì lưu rom hay nạp rom cho tốn thời gian
          có nhiều đòi đóng nhó tráng máy sẽ tụ nạp lại phần nên xuất sưởng. nhiều dòng máy thì ko thể. bác không biết điều đó sao

Comment

• Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
            có nhiều đòi đóng nhó tráng máy sẽ tụ nạp lại phần nên xuất sưởng. nhiều dòng máy thì ko thể. bác không biết điều đó sao
            Chỉ có vài dòng như Samsung chíp 9381,nhưng ko bao giờ hoàn chỉnh như fw lưu mẫu....nếu tự chạy lại rom sao khi chạy lại lỗi rom mà phải nạp....các ae thợ ko đau đầu vì có nhiều fw lưu trữ....cái đó xưa thiệt là xưa rồi bác ơi.....bây giờ em nó đã tới LCD,led và các thiết bị cao hơn rồi.....các fw phần mềm đã trở nên phức tạp hơn bác nghĩ nhiều
            NO NO
            NO NO

Comment

Chỉ có vài dòng như Samsung chíp 9381,nhưng ko bao giờ hoàn chỉnh như fw lưu mẫu....nếu tự chạy lại rom sao khi chạy lại lỗi rom mà phải nạp....các ae thợ ko đau đầu vì có nhiều fw lưu trữ....cái đó xưa thiệt là xưa rồi bác ơi.....bây giờ em nó đã tới LCD,led và các thiết bị cao hơn rồi.....các fw phần mềm đã trở nên phức tạp hơn bác nghĩ nhiều
              tất nhiên dòng máy mỗi ngày càng hiện đại thì wf cũng theo đó mà phúc tạp hơn. nhưng đâu phải ai cũng có wf. vấn đè ở đay là cái máy của chủ thót có thể đóng nhó tráng vẫn chạy ok. trong khi đó xin nhó có ai cho đau. thiết ngĩ bác nối thế bác phải có wf nhiêu lám nhưng đâu thấy bác cho. người ta bất đác dĩ phải đóng wf tráng khi ko thể kiếm ra wf.em thấy có mấy bài bác bắt lôi thì hay và đúng lắm nhưng chua đọc được bài nào tư vấn hay cả.

Comment

• lâu rồi tôi ko đăng nhập bên đây..........bạn cần ý kiến hay fw ....mọi thứ trong tầm tay tôi đều đáp ứng......bên đây tên đăng nhập tôi là hongvanlai
                AE cho em xin file SAMSUNG CS 29Z50ML với, máy chạy xử lý TDA12156H, hiện tượng là bật máy chạy lên có hình rồi tắt cứ như vậy hoài, có...
                NO NO
                NO NO

Comment

• hoặc vào trang bài viết của tôi để xem nhé........
                  http://www.dientuvietnam.net/forums/...047-vanlai1984
                  NO NO
                  NO NO

Comment

• các bác ai có sơ đồ tvivi LG 21FB7AB cho em xin với , máy em đang bịn mất AV .chỉ hát cổng compones và tivi còn av1 và av2 thì không hát được. mong các AE chỉ giáo thành thật biết ơn

Comment

• em có lảnh darling ctv 21k16a cpu lc863328a / gm la76810a /nguồn str6653 . em kt nguồn ngang dọc ..... 5v 12v, 24v, 110v, ko phát hiên ra bệnh nhờ các sư huynh bắt bệnh dùm em giử hình nó lênh đây nó hát khoàng 2 phúc là bị như vây . có làm qua xinh chỉ với
                      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
                        em có lảnh darling ctv 21k16a cpu lc863328a / gm la76810a /nguồn str6653 . em kt nguồn ngang dọc ..... 5v 12v, 24v, 110v, ko phát hiên ra bệnh nhờ các sư huynh bắt bệnh dùm em giử hình nó lênh đây nó hát khoàng 2 phúc là bị như vây . có làm qua xinh chỉ với
                        vệ sinh vĩ mạch đi bác.

Comment

• dạ em cám ơn anh cái dĩ này em nghĩ chú thợ rủa o mô rùi cho nê cái dỉ nó mớ lắm anh ơi !!!! có cách nào ko anh khách hối quá !!!

Comment

dạ em cám ơn anh cái dĩ này em nghĩ thợ nó rủa o mô rùi cho nê cái dỉ nó mớ lắm anh ơi !!!! có cách nào ko anh khách hối quá !!!
                            hì hì bạn chú ý............thợ là đồng nghiệp.........nên tế nhị gọi cho nhã nhặn.....anh thợ,bạn thợ,ông thợ......chứ sao là .......thợ nó...........
                            NO NO
                            NO NO

Comment

hì hì bạn chú ý............thợ là đồng nghiệp.........nên tế nhị gọi cho nhã nhặn.....anh thợ,bạn thợ,ông thợ......chứ sao là .......thợ nó...........
                              um .tai quen miện rùi chứ ko có ý gì khác .mà bạc có cách nào giúp mình ko máy bị bệnh khó quá mà chửa làm được !!! bạn ah

Comment

um .tai quen miện rùi chứ ko có ý gì khác .mà bạc có cách nào giúp mình ko máy bị bệnh khó quá mà chửa làm được !!! bạn ah
                                thay thử những chỗ này xem
                                NO NO
                                NO NO

Comment

Về tác giả

Collapse

ngheokho85 Tìm hiểu thêm về ngheokho85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X