Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nếu là thợ chuyên nghiệp thì sắm một cái biến áp vô cấp.Còn không có thí để điện 220v cắm vào 110 là OK. Các máy nhật cũ 50% điện là chạy rồi.

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtam6875 Xem bài viết
      Hạ thấp nguồn bằng cách nào? Đừng nói là lấy biến thế vol thấp lắp vào đó nha!
      CHỈ CẦN THÁO SÒ RA SỬA LÀ AN TOÀN RỒI!
      Bạn hỏi đúng một câu ngớ ngẩn thiệt, sửa AMP có gì để thảo luận. Audio tiền về ko suy nghĩ.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Anh có sơ đồ samsung 32Z40HN cho e xin với, cám ơn anh nhiều
        Trung Sửa Điện tử. Thái Mỹ_Củ Chi_Tp.HCM. YA:trungdientu0
        Gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi trung77 Xem bài viết
          Anh có sơ đồ samsung 32Z40HN cho e xin với, cám ơn anh nhiều
          OK chưa ...Lân sau có nhiều thông tin chút nha ..
          Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Dạ em xin kính chào tất cả các anh cùng các bạn trong diễn đàn ạ!các anh
            cùng các bạn ơi,số là vầy,em vừa có nhận một tivi DarLing 21F93U,tổng
            TDA11105PS/V3/3,nguồn STR W6554
            ,máy bị nổ nguồn,em đã thay nguồn
            mới W6554 khác vào,máy bị dâng cao nguồn lên từ từ,vậy em xin kính mong rằng
            ai có schematic của tivi này làm ơn xin giúp em với ạ,hoặc ai đã làm qua bệnh
            này,xin giúp em với ạ,em xin vô cùng thành thật cảm ơn,cảm ơn rất nhiều ạ!!!

Comment

• Cảm ơn bạn nhiều, lúc khó có người cho thiệt là quý.

Comment

• em xin kinh chào tất cả các anh cùng các bạn trong diễn đàn ạ!các
                anh cùng các ban ơi,trình hình là em vừa có nhận 1 tivi DARLING
                29D981F,tổng TDA11136PS/N3/3/AH8
                ,không hiểu sao khi em thay
                sò sáng ngang vào khi không gắn yock vào thì máy chạy tốt,playback
                và cả yock em đã thử thay mới vào rồi mà cứ vẫn chết sò ngang,vậy
                em xin kính mong rằng các anh cùng các bạn ai đã từng gặp qua pan
                này xin chỉ giúp em và nếu có schematic của nó xin giúp em với,em
                xin vô cùng thành thật cảm ơn ạ!!!

Comment

• em co con lg14 mod69d chay ic nguon 6707 tong 1238 bat len den do an nut kenh sau nam giay tat lenh nho anh em ai biet chi gium
                  xicam on

Comment

• các anh trên diên đàn ai co sơ đồ con sony kv DR29m50B cho em xin .chân thành cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi phuong1 Xem bài viết
                      các anh trên diên đàn ai co sơ đồ con sony kv DR29m50B cho em xin .chân thành cảm ơn
                      mất công quá lần sau phải ghi rỏ nhé co mail gủi lên sơ đồ lớn ko gửi dc

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                        mất công quá lần sau phải ghi rỏ nhé co mail gủi lên sơ đồ lớn ko gửi dc
                        gmail của em la phamphuong0290@gmail.com .cam on bac nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi phuong1 Xem bài viết
                          gmail của em la phamphuong0290@gmail.com .cam on bac nhiều
                          Sao bạn ko đọc all ic lên ae tìm cho bạn, vxl 86449 phải hem???

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Mình đang sửa 1 lcd Toshiba 24PB1V hư phần cao áp chạy cặp công suât 5N52j có 2con DG801,DG802 và 2con QG801,QG802 bị hư mà không đọc được tên để thay thế,phần này nằm chung với bo nguồn.Bạn nào có sơ đồ hoặc biết giá trị mấy con này xin chỉ giúp. Rất cám ơn

Comment

• AE có lược đồ LCD LG 42PT3507 cho mình xin nha, cám ơn AE trước
                              máy bị hư đèn nền

Comment

• em xin kính chào tất cả các anh cùng các bạn trong diễn đàn ạ!
                                các anh cung các bạn ơi,có ai có shematic tivi LG model: CT21
                                S32E(xử lý LG8993-13B,giải mã TDA8842)
                                ,làm ơn xin giúp em với ạ,
                                em xin vô cùng chân thành cảm ơn ạ!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X