Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• kiểm tra đường dò sai bạn ạ.

Comment

• xin nho cac bac nao co sơ dô mach dien tivi sony model kv- awa 21p25 cho em xin dum voi

Comment

• bac nao co so do tivi mode cs29z40he cho toi xin cam on rat nhieu

Comment

• Nguyên văn bởi bye6006 Xem bài viết
          bac nao co so do tivi mode cs29z40he cho toi xin cam on rat nhieu
          Các Bạn xin sơ đồ nên đọc rõ tên các con IC TRONG MÁY ae có sẽ giúp bạn. Vd TDA12176H1.24C16_STRW6750_Vert78045

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• cam on ban vungtau tv ,toi can so do tv sam sung cs29z40 slim ; str x6759 stv938l smp6773g sla1004l cxa2165q rat mong ban va anh em giup do cam on rat nhieu

Comment

• Nguyên văn bởi bye6006 Xem bài viết
              cam on ban vungtau tv ,toi can so do tv sam sung cs29z40 slim ; str x6759 stv938l smp6773g sla1004l cxa2165q rat mong ban va anh em giup do cam on rat nhieu
              Sơ đồ đây Bạn!
              Attached Files
              Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
              Tel: 01652.030103

Comment

• cam on ban thanhtam6875 so do van chua dung ban a so dong la c5793 o trong khong co diot mode cua may cs29z40he may den hinh ngan nhung ic toi da gui hom truoc may bi gap phan manh tren man sang chop lien tuc lai manh tu chan ic stv938l ghep qua cuon cam loi ferit íc stv938l khong co toa nhiet toi khong hieu cong suat manh la con nao nua cac ban co cao kien xin chi bao giup cam on rat nhieu

Comment

• có ae nào có sơ đồ con tv VTB A13T k cho e xin với, tv nhà e k bít bị sao cứ có sò dòng là các áp thứ cấp bị nhấp nháy các pác giúp e với e cày 2 ngày rồi mà vẫn k đc

Comment

• Xin Anh,Em ghé qua trợ giúp em với.! Em có nhận 1 tivi Sharp 21S-FX10V(B) ,máy chạy ic nguồn W6553A ,tổng dán IXD 066W, ic ver LA 78040. Máy bị cháy 1 số linh kiện xung quanh con Q 755 .( .cháy thủng vỉ luôn)..Bác nò có sơ đồ con máy này cho em xin với .Chân trọng cám ơn Anh,Em nhiều.!

Comment

• Nguyên văn bởi tu_audio Xem bài viết
                      Xin Anh,Em ghé qua trợ giúp em với.! Em có nhận 1 tivi Sharp 21S-FX10V(B) ,máy chạy ic nguồn W6553A ,tổng dán IXD 066W, ic ver LA 78040. Máy bị cháy 1 số linh kiện xung quanh con Q 755 .( .cháy thủng vỉ luôn)..Bác nò có sơ đồ con máy này cho em xin với .Chân trọng cám ơn Anh,Em nhiều.!
                      thử sd này xem nhé
                      Attached Files

Comment

• Cám ơn bác anhnamdinh thật nhiều.! Sơ đồ không giống lắm .. để em dựa vào sơ đồ bác cho xem sao.! Chúc bác cùng gia đình nhiều sức khỏe và Hạnh phúc.!

Comment

• các bác trên d đ có sơ đồ tivi samsung cs21a530fl , tổng dán TDA12135H/N3/3, ic nguồn STR6753 ,vert 78045, có cho e xin với , e cảm ơn các anh trước ạ.....
                          Last edited by thovinh443; 15-01-2015, 14:19.
                          ĐÔNG HÒA - PHÚ YÊN
                          "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• Có đây bác ơi.!
                            [ATTACH]93734[/ATTACH]
                            Attached Files

Comment

• cần 1 board cao áp bên trái plasma samsung 42c430a1 ae nào có chia lại giúp ( sms 01887400112 cho xin giá luôn nhá ae)
                              Last edited by ngoisaocam; 24-01-2015, 21:18.

Comment

• A nao co so do tv tcl 21f1x 11135ps 21c16 manh stv8172 cho e xin vs e moi vao dd kiem mai k thay...thanks
                                Email lifeis_howto@yahoo.com

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X