Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mình có cái TV TOSHIBA 28DW4UH. Nó bị mất cao áp (và quét dòng) nhưng vẫn có tiếng. Hiện tượng lúc bị lúc không. Ai có sơ đồ mạch điện hoặc kinh nghiệm xin chỉ giúp đỡ và chỉ giáo. Xin trân trọng cám ơn.

Comment

• có ai có sơ đồ DARLINH 21k22a ko.
      |

Comment

• sơ đồ đó ơ ngoài có bán đấy mà bạn SON1842000

Comment

• to vao may link moi nguoi cho.kho su dung wa giup to cu the chut di.thank

Comment

• ưh cái sơ đồ con DARLINH 21k22a khó có lắm

Comment

• Anh có thể hướng dẫn kĩ hơn về phần dowload lược đồ đc ko? em đã vào đăng kí xong hết nhưng khi dowload thì lại gặp lỗi. ...
              ĐIỆN TỬ CAO CẤP HOA-THUẤN
              Sửa chữa :ĐIỆN TỬ- ĐIỆN THOẠI-MÁY VI TÍNH
              DĐ : 0966 77 4368
              YM : quangthuan_vnn_vn
              Email :thuanhoa92009@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi xicupleo Xem bài viết
                Xin chào mấy bác! nay e cần tìm lược đồ của 1 số model tivi sau!
                SAMSUNG CS 21K3S
                SAMSUNG CS 15K56
                AKIRA CT 25 NX9A
                AKIRA CT 14
                em đang cần gấp để nghiên cứu và sữa chúng! bác nào có share cho e nghen!
                sẵn tiện cho e hỏi! e đã ra chợ nhật tảo nhưng ko bít kiếm quầy nào có mấy cái lược đồ đó!ai bít quầy giáo trình nào tốt nhất ở nhật tảo nói e bít tên với! hay ai có cho mượn photo cũng đc! thanks nhìu!
                Mình đang có cuốn phân tích mạch của KS Phạm Đình Bảo (sơ đồ nhiều đời máy Samsung ,nhưng ko biết làm cách nào để post cho bạn.Thôi thì bạn làm cách này .vào chợ nhật tảo đến gần chân cầu thang có cô bé xinh xinh cùng với mệ bán vỏ mạch amply v v.. đọc model cho cô ta nếu cô lắc đầu thì coi như bạn uổng công đi chợ vậy

Comment

• Nguyên văn bởi hoanglinh663 Xem bài viết
                  hiện tại mình đang làm nốt mấy công việc để có thể up lên đây các loại sơ đồ tivi cho các bạn tham khảo

tuy hiện tai chưa có cái nào mình phát động trước cho mọi người cùng bắt tay và cùng làm,bạn nào có sơ đồ thì up nên cho mọi người nghiên cứu
                  Mình củng có một số sơ đồ tivi các loại ,đời củ có ,đời mới có .Mổi một cái là một lần sụp ổ gà ..hii.Vậy mà xài 1,2 lần rồi chất đống đó thấy củng phí úp lên cho mọi người coi không bổ bên này củng bổ bên kia .Vậy bạn bày ra thì hảy chỉ luôn cách up lên luôn đi ,cái vụ này mình gà thiệt,vì đa số nó đều nằm trên sách

Comment

• Nguyên văn bởi tuyel-595 Xem bài viết
                    Mình củng có một số sơ đồ tivi các loại ,đời củ có ,đời mới có .Mổi một cái là một lần sụp ổ gà ..hii.Vậy mà xài 1,2 lần rồi chất đống đó thấy củng phí úp lên cho mọi người coi không bổ bên này củng bổ bên kia .Vậy bạn bày ra thì hảy chỉ luôn cách up lên luôn đi ,cái vụ này mình gà thiệt,vì đa số nó đều nằm trên sách
                    Khi tài liệu được in trên giấy , muốn thành file dùng trên máy vi tính chỉ có cách scan thành file ảnh rồi chuyển sang dạng file.pdf.

Comment

• bác nào có sơ đồ TV PANASON GT9329SP(hàng mục tiêu của Đài THVN cho vùng sâu vùng xa) hiện nay TV này hỏng cao áp mà em k tìm được nên muốn tìm sơ đồ để thay CA tươn đương các bác gúp em với! thanks

Comment

• Ai có Sơ Đồ BELCO 21BC19X không cho mình xin gấp gấp nhé! rất cảm ơn nhiều!!!
                        nếu được xin LH donkisoft@gmail.com

Comment

• xin các bạn chi mimhf download sỏ dồ trong trang http://www.clubdediagramas.com/archi...df-f29679.html

Comment

• làm thế nào download được lược đồ ti vi trong trang web http://www.clubdediagramas.com/archi...df-f29679.html nhờ các bạn chỉ minh chi tiết cám ơn nhiều.

Comment

• Xin sơ đồ tivi belco 21p78

Mình đang cần sơ đồ con này , anh em trong 4rum ai có cho mình xin với cám ơn nhiều .Máy bị cháy bo đuôi CRT một số linh kiện cháy mất trị số , nên mình đang rất cần sơ đồ anh em ai có giúp mình với thanks
                              Điên Tử Điệp
                              Ấp 3 - Gành Hào - Đông Hải - Bạc Liêu
                              07813845147

Comment

• Cám Ơn Bạn rất nhiều.mình là sinh viên sắp ra trường kiếm tài liệu học về môn Truyển Hình khó quá sắp thi nữa may mà có tài liệu về truyền hình của bạn.không biết bạn còn tài liệu nào nữa không có thể share cho mình với cám ơn bạn rất nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X