Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cac bac oi...co so do tivi JVC29..moden AV-29M315 chay ic xl TDA 12011 ic nho 24c16 bi mat giao dong.em dang can gap cac bac ai co cho em xin...e kam on nhieu.......em dang can gap lam

Comment

• cac bac oi...co so do tivi JVC29..moden AV-29M315 chay ic xl TDA 12011 ic nho 24c16 bi mat giao dong.em dang can gap cac bac ai co cho em xin...e kam on nhieu.......em dang can gap lam

Comment

• Nguyên văn bởi vnkhiet Xem bài viết
        cac bac oi...co so do tivi JVC29..moden AV-29M315 chay ic xl TDA 12011 ic nho 24c16 bi mat giao dong.em dang can gap cac bac ai co cho em xin...e kam on nhieu.......em dang can gap lam
        e tìm có rồi các bác ơi!

Comment

• cho mình xin sơ đồ samsung CS21A530FL , chay ic tổng tda12156 . xin cám ơn .

Comment

• Nguyên văn bởi boybuontg Xem bài viết
            cho mình xin sơ đồ samsung CS21A530FL , chay ic tổng tda12156 . xin cám ơn .
            máy bị bệnh gì mà bạn tìm sơ đồ vậy.bạn nói bệnh có khi mình giúp được
            Yahoo: vedau556
            Gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi giahuyen Xem bài viết
              máy bị bệnh gì mà bạn tìm sơ đồ vậy.bạn nói bệnh có khi mình giúp được
              Máy bị mất con Q804 , mình ko biết số là con j , nó đưa ra nguồn 3,3v . Bệnh Samsung thì mình ko ngán nhưg ko nhớ con đó là con j

Comment

• Nguyên văn bởi boybuontg Xem bài viết
                Máy bị mất con Q804 , mình ko biết số là con j , nó đưa ra nguồn 3,3v . Bệnh Samsung thì mình ko ngán nhưg ko nhớ con đó là con j
                bạn tìm một con transtors D gì đó bằng con Q đó là được và con diode ở ngay chân b con Q là con 3v3 nhỏ hơn 3v3 máy không chạy lớn quá máy chạy lâu chết ic
                Yahoo: vedau556
                Gmail:

Comment

• AE nào có sơ đồ TV LG [21FB7AB-TD­] sử dụng IC tổng LG631 ...cho mình xin với ...Chân thành cảm ơn
                  ĐIỆN TỬ - ĐIỆN MÁY ...PHÚC TUYỀN
                  Phương công - Tiền hải - Thái bình -email : --d.đ:01695874468.

Comment

• Chào các bác!
                    Bác nào có sơ đồ nguồn của máy Samsung LA32C530F1R cho em xin với
                    Xin cảm ơn các Bác nhiều!
                    CỬA HÀNG SỬA CHỮA ĐIỆN TỬ TÂN HUYỀN

Comment

• Chào các bác!
                      Bác nào biết chính xác RM811 của mạch nguồn máy Samsung LA32C530F1R cho em xin với
                      Xin cảm ơn các Bác nhiều!
                      Last edited by tandientu; 06-07-2012, 12:10.
                      CỬA HÀNG SỬA CHỮA ĐIỆN TỬ TÂN HUYỀN

Comment

• Anh em trên diễn đàn cho em xin sơ đồ tivi lcd TOsiba model 19HV10V cám ơn

Comment

• mihn xin so do tv pấnonic tc 21 fj20v

Comment

• cac bac chi giao gium tv pấnonic tc 21fj20 dang xem bi khet o c 560 [capa su] chay den nen khong biet tri so . den nguon van sang kg hinh kg tieng? cam on cac bac

Comment

• minh can so do tivi sam sung CS17K30MG
                              decode TDA 9381ps/n3/3/1618
                              can gap dang sua, cam on nhieu

Comment

• Nguyên văn bởi hoanglinh663 Xem bài viết
                                hiện tại mình đang làm nốt mấy công việc để có thể up lên đây các loại sơ đồ tivi cho các bạn tham khảo

tuy hiện tai chưa có cái nào mình phát động trước cho mọi người cùng bắt tay và cùng làm,bạn nào có sơ đồ thì up nên cho mọi người nghiên cứu
                                chào anh em đã vào trang mạng của anh up sơ đồ lên cho anh em bạn thợ.nhưng em thấy còn lộn sộn quá,anh nên tập hợp các hãng lại với nhau cho anh em bạn thợ dễ tìm sơ đồ hơn.em mong anh có nhiều sơ đồ để up lên

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X